[VHGT] "Lạy" các ông xe tải!!!

huynhque

Xe hơi
Nhắn cụ chủ thớt, phải tự lo cho mình thôi: Cụ bảo là giật mình, dân mình đi đường có chịu lắp gương chiếu hậu cho xe máy đâu. Không chịu quan sát, không nhường nó trước, "tránh voi chẳng xấu mặt nào" thì không giật mình sao được. Người ta sinh ra cái gương xe là có tác dụng cả đấy.

ngthienduc

Xe hơi
Nhắn cụ chủ thớt, phải tự lo cho mình thôi: Cụ bảo là giật mình, dân mình đi đường có chịu lắp gương chiếu hậu cho xe máy đâu. Không chịu quan sát, không nhường nó trước, "tránh voi chẳng xấu mặt nào" thì không giật mình sao được. Người ta sinh ra cái gương xe là có tác dụng cả đấy.
cụ ạ, dù cụ có gương chiếu hậu và cụ có nhường đường rồi, nhưng lúc nó vượt lên ngang qua cụ rồi nó PẠP 1 phát thì cụ cũng ngất được đấy, e thề, có phải là cứ nhường đường rồi là sẽ ko bị dí còi vào tai đâu, haizzz

huynhque

Xe hơi
cụ ạ, dù cụ có gương chiếu hậu và cụ có nhường đường rồi, nhưng lúc nó vượt lên ngang qua cụ rồi nó PẠP 1 phát thì cụ cũng ngất được đấy, e thề, có phải là cứ nhường đường rồi là sẽ ko bị dí còi vào tai đâu, haizzz
Đồng ý với cụ là vậy nhưng còn hơn cụ để nó lên sát đuôi xe cụ nó mới PAP, lúc đó thì nó chén mình rồi còn gì. Cụ đi 4b nhiều khi 2b lượn lờ phía trước bên phụ, cụ có còi không hay là cứ cam chịu đi sau nó.

Getz4449

Xe hơi
bao nhiêu vụ tai nạn thương tâm vì cái còi này rồi đấy. Rõ chán.

Camry1984

Xe máy
Ra đường e sợ nhất mấy bác xe khách, sau đó xe rác tiếp đến xe tải và cuối cùng là các ông bà già đi xe máy xe đạp ạ!

dulichnetviet

Đi bộ
Qua vài lần em bị nó phanh gấp, cắm đầu vào *** nó vài lần. Nên gặp bọn này em cứ phải cách xa cho chắc ăn.