Thảo luận Lắp thêm pha, tăng sáng cho CX-5 2017

Chào các cụ.
Em mua xe vốn thích để nguyên, k ham mê độ đẽo.
Tuy nhiên em đi thấy đèn pha cx5 buổi tối đi tỉnh thấy khá tối, em muốn tăng sáng cho pha.
Cũng tham khảo vài nơi thì anh em có báo là trên pha là Led rồi, k can thiệp đc.
Chỉ lắp Bi xe non vào hai hốc đèn gầm.
Nhưng em thấy giá rổ cũng lung tung, mỗi anh em một giá và chênh nhau cũng tiền triệu.
Vậy cụ nào đã làm cho em hỏi nếu lắp Bixenon cho gầm thì loại nào là tốt nhât, hàng chính hãng bảo hành dài( về môn đèn em khá gà mờ nên k biêt).
Xuất xứ của đèn ra sao, chủng loại công suất.
Ngoài ra em thích có cái mặt dưỡng xịn, chuyên để lắp bi xenon chứ em không thích cắt khoét.
Vậy nếu Lắp đc thì lắp ở đâu, kinh phí như thế nào xin các cụ chỉ giáo ạ.
Em cảm ơn.

lai thue

Xe điện
Cụ lắp xong, buổi tối ra đứng trước xe 10p, bật hết đèn lên nhé, xem có chịu được ko, tôi gặp trên đường có 10 thằng lắp bi vào đèn sương mù thì 9 thằng chĩa vào mặt xe đối diện

Cụ lắp xong, buổi tối ra đứng trước xe 10p, bật hết đèn lên nhé, xem có chịu được ko, tôi gặp trên đường có 10 thằng lắp bi vào đèn sương mù thì 9 thằng chĩa vào mặt xe đối diện
À, em mà lắp thì chỉnh thấp xuống quét đường là chính thôi ạ, ai lại mất lịch sự cứ chiếu vào mặt người khác làm gì đâu.

lai thue

Xe điện
À, em mà lắp thì chỉnh thấp xuống quét đường là chính thôi ạ, ai lại mất lịch sự cứ chiếu vào mặt người khác làm gì đâu.
Cụ lắp loại bi mà có đường cắt ấy, đừng lắp loại ko có đường cắt, loại đó thì kiểu gì cũng phang vào mặt xe đối diện, nhiều ông chỉ thích rẻ, còn bọn xung quanh thì kệ mịa mày, éo quan tâm

Cụ lắp loại bi mà có đường cắt ấy, đừng lắp loại ko có đường cắt, loại đó thì kiểu gì cũng phang vào mặt xe đối diện, nhiều ông chỉ thích rẻ, còn bọn xung quanh thì kệ mịa mày, éo quan tâm
Ô thế ạ, nhiều loại nhỉ, cảm ơn cụ mở mang.
Chính thế nên em mới lên đây hỏi rồi lắp chứ lanh chanh đi lắp rồi lắp k đúng loại về thành dở hơi ạ.

ddvinh88

Xe tải
Cụ lắp bóng GTR của đài loan ấy, loại có đường cắt, ánh sáng 6000 hay gì đó, đi sương mù phá sương đc luôn. E lắp cho con CRV cổ nhà e đi đường dài thấy cải thiện tốt.
Trước e lắp của 1 cậu ở Trung Văn, cũng nhiệt tình và lành nghề, hơn năm rồi vẫn ổn cụ ạ. Cụ cần e tìm số cho cụ.

Cụ lắp bóng GTR của đài loan ấy, loại có đường cắt, ánh sáng 6000 hay gì đó, đi sương mù phá sương đc luôn. E lắp cho con CRV cổ nhà e đi đường dài thấy cải thiện tốt.
Trước e lắp của 1 cậu ở Trung Văn, cũng nhiệt tình và lành nghề, hơn năm rồi vẫn ổn cụ ạ. Cụ cần e tìm số cho cụ.
Vâng em cảm ơn ạ, cụ cho em số nhé.

neo8x

Tháo bánh
Nhiệt màu 6000K sao phá sương mù được hả cụ