Lắp thêm lẫy chuyển bài hát trên vô lăng xe 1.8AT ở đâu?

LD4327

Xe tải
E đã post 1 lần xin trợ giúp các sư phụ trên OF, các sư phụ OF ném đá cho e te tua, sau đó tham khảo bạn bè trong hãng HD, phím điều khiển 2.0 như trong hãng giá 2tr. Kỹ thuật viên của hãng cũng nhắn nhủ luôn, thi công rất phức tạp vì liên quan đến toàn bộ phần điện...và các đại lý của HD ko thi công, như vậy phải mang ra ngoài, nếu như lắp màn hình các bác sẽ phải lắp thêm cục j j đó (e nhớ hình như là convertor hay j j đó) giá khoảng $50. E cũng tham khảo qua Khôi phệ, bác ý phán em "đại lãn quá" nhưng nếu có đồ thì bác ấy sẽ nghiên cứu.
Sau nhiều lần cay cú vì sao mình ko mua 2.0 rồi là abcd (lúc đó làm j còn xèng mà 2.với chả 3.0)
Vậy câu trả lời của em cho chủ thớt là hình ảnh minh họa, ngon, bổ, chả mất thêm đồng nào, lúc nào tay phải nhàn, bấm vào màn hình, đôi khi bấm bên trái gần hơn... hơn nữa lại dùng đc toàn bộ function của DVD(ghi chú nếu bác nào muốn gắn remote theo màn hình như hình trên, bác nên tháo remote đó, lôi mắt, hàn thêm dây khoảng 2cm, kéo nó mắt quay chĩa vào vô lăng để khi bấm tia hồng ngoại phát vào vô lăng hoặc ngực lái và bắt vào màn hình)
Ngu ý của e, các bác ném đá e nhẹ thôi nhé, e chuồn. :)):))

Chỉnh sửa cuối:

Captiva HN-SG

Xe buýt
(b) Em cũng cần, bác nào có Show hàng đê.
Em đang đi công tác bên CA (USA) vào siêu thị thấy nó bán đồ audio-video cho ô tô nhiều lắm. Cái nào ok cho Civic nhỉ, Bác nào có kinh nghiệm về "độ" âm thanh hình ảnh cho Civic 1.8 AT tw vấn giúp em cái, Lwu ý giúp em cái giá nhé, giá list trên đây phải cộng thêm 8% tax nữa, :^).
Link đây http://shop1.frys.com/template/carelectronics;jsessionid=3wnDslFhambQaCR-u7qCvg**.node3
Cụ còn bên đó không,nghiên cứu giúp em con này với,nếu được cụ pm,em gửi lúa cụ mua giúp. ins[EMAIL="s.nhh@gmail.com"].nhh@gmail.com[/EMAIL]
http://cgi.ebay.com/ebaymotors/Toyota-Corolla-GPS-Navigation-CD-Radio_W0QQcmdZViewItemQQ_trkparmsZalgoQ3dLVIQ26ituQ3dUCIQ26otnQ3d1Q26psQ3d5QQ_trksidZp3286Q2em7QQcategoryZ38653QQihZ027QQitemZ400052759117