Lắp màn hình Motevo xin các bác chỉ giáo

tithitoi

Xe hơi
Em định lắp cái màn hình MOTEVO cho xe gấu nhà em, xe em Huyndai I10 đời 2010 xe AT, em thấy báo giá màn HD và không HD chênh nhau có 3 trăm, em phân vân quá không biết thế nào mà nghe nói loại này có hàng nhái rồi thì phải. Bác nào biết tư vấn cho em với.

xilanh

Xe buýt
:( Motevo chỉ có 1 loại với chất lượng màn hình HD thôi bác ah. Hàng nhái thì thời điểm hiện tại chưa có cụ ợ, khi cụ lắp đặt hãy bảo các của hàng lắp đặt cho xem phiếu bảo hành có dấu của công ty phân phối cụ nhé. Tốt nhất cụ nên đến lắp đặt tại những điểm cửa hàng có biển quảng cáo của Motevo cụ ạ

tithitoi

Xe hơi
Hình như nhà cụ là nhà phân phối Motevo thì phải, thanks cụ nhé.

denta

Xe hơi
Tôi cũng vừa lắp DVD Motevo X2 cho escape 2011 tại cửa hàng bác Trung già VTS , dùng thấy cũng được, nhung giao diện hơi đơn giản, dùng cd thì màn hình càng đơn điệu nhìn chán lắm, ko biết có chỉnh đc giao diện ? bác nào biết chỉ bảo nhé

xilanh

Xe buýt
Tôi cũng vừa lắp DVD Motevo X2 cho escape 2011 tại cửa hàng bác Trung già VTS , dùng thấy cũng được, nhung giao diện hơi đơn giản, dùng cd thì màn hình càng đơn điệu nhìn chán lắm, ko biết có chỉnh đc giao diện ? bác nào biết chỉ bảo nhé
Bác trung là một trong những đại lý uy tín của motevo đới cụ ợ. Chắc cụ lắp phiên bản 16bit nên giao diện chưa được ưng ý lắm thôi cụ cứ sử dụng thêm thơi gian nữa nếu có điều kiện thì đổi sang bản Kungfu, chắc chắn là cụ sẽ hài lòng

vutaduc

Xe máy
Vừa lắp chỗ bác Kim tiêm một em Kungfu. Nói chung ngon lành, GPS, nghe nhạc ...bla bla chạy vù vù. Anh em nhiệt tình. Thiệt hại 8,5 mil. Nói chung theo em là ngon - bổ - rẻ. Vui trong tầm tiền. Hôm nào về HN em qua hỏi bác chút về cách sử dụng, các cái Icon trong Menu í, em quệt quệt vào để thay đổi thứ tự mà quệt vào bên dưới thì ok, nhưng quệt quệt bên trên nó cứ chạy loạn lên, rồi hiện ra chữ Setup. Em chưa hiểu lắm.

xilanh

Xe buýt
Vừa lắp chỗ bác Kim tiêm một em Kungfu. Nói chung ngon lành, GPS, nghe nhạc ...bla bla chạy vù vù. Anh em nhiệt tình. Thiệt hại 8,5 mil. Nói chung theo em là ngon - bổ - rẻ. Vui trong tầm tiền. Hôm nào về HN em qua hỏi bác chút về cách sử dụng, các cái Icon trong Menu í, em quệt quệt vào để thay đổi thứ tự mà quệt vào bên dưới thì ok, nhưng quệt quệt bên trên nó cứ chạy loạn lên, rồi hiện ra chữ Setup. Em chưa hiểu lắm.
À, bác giữ rồi làm dứt khoát là thay đổi đc ngay í mà, với lại như cách bác sử dụng thì chỉ cần 4 Icon chính là . GPS , AUX, BT music , Disc là ô cê. Thoai mái sử dụng . Hôm nào bác về, qua em cafe nhá hôm qua em bựn đi đón gấu ;))

vutaduc

Xe máy
OK bác. Thứ 3 em qua, hôm đó mới về bác ạ.

ngoctiepoto

Đi bộ
:( Motevo chỉ có 1 loại với chất lượng màn hình HD thôi bác ah. Hàng nhái thì thời điểm hiện tại chưa có cụ ợ, khi cụ lắp đặt hãy bảo các của hàng lắp đặt cho xem phiếu bảo hành có dấu của công ty phân phối cụ nhé. Tốt nhất cụ nên đến lắp đặt tại những điểm cửa hàng có biển quảng cáo của Motevo cụ ạ
Bác cho e hỏi mật khẩu factory của Motevo là gì vậy bác, dvd của e tự nhiên không nhận thẻ gps nào cả, e định cho về cài đặt ban đầu xem sao

K Minh Tú

Xe đạp
Tốt nhất cụ nên đến lắp đặt tại những điểm cửa hàng có biển quảng cáo của Motevo cụ ạ