Lắp màn hình DVD cho E class ở Thanh Bình Auto

leika

Xe tải
Website
www.Bdsvin.com
cứ nguyen bản mà chạy thôi các cụ :)

expanium

Xe hơi
E cũng mới lấy E200 đc 1 dạo, ban đầu cũng định nâng DVD sau dùng xe rồi thấy chả cần thiết, cắm 2 cái USB vào xe là tha hồ nghe nhạc chất lượng cao. Có thời gian mà xem hình DVD đâu lại còn rủi ro bảo hành. E lắp mỗi cam lùi+ cam hành trình
E200 có cổng Aux không cụ nhỉ? Nhạc nhẽo em để hết trong điện thoại nên ko biết connect kiểu gì? Mà xe của em kết nối bluetooth của mấy bạn sale thì ok nhưng ko thể kết nối với Iphone and Blackberry của em được.

bienboi

Xe hơi
E200 có cổng Aux không cụ nhỉ? Nhạc nhẽo em để hết trong điện thoại nên ko biết connect kiểu gì? Mà xe của em kết nối bluetooth của mấy bạn sale thì ok nhưng ko thể kết nối với Iphone and Blackberry của em được.
Có 2 cổng USB trong khay đồ và 1 cổng thẻ nhớ SD trên đầu Trung tâm đang cắm thẻ vietmap. Cụ xem lại cài đặt bluetouch đi, e thử đủ kiểu máy ok mà, làm thêm bộ phát WiFi từ 3G để trong xe dùng mạng cho thoải mái.
Cái cổng USB ấy chơi được nhạc tối đa 500kbs, ko chạy đuợc lossless, 500kbs nghe là ngon rồi. E khuyên cụ đừng cố DVD rồi lại chán mà mất zin

duonglong

Xe hơi
Website
cuoihoihoanggia.vn
Nếu nác muốn bo thêm cục tức thì cứ thử Thanh Bình phát rồi em kể cho bác nghe câu chuyện thần tiên của em :)

expanium

Xe hơi
Có 2 cổng USB trong khay đồ và 1 cổng thẻ nhớ SD trên đầu Trung tâm đang cắm thẻ vietmap. Cụ xem lại cài đặt bluetouch đi, e thử đủ kiểu máy ok mà, làm thêm bộ phát WiFi từ 3G để trong xe dùng mạng cho thoải mái.
Cái cổng USB ấy chơi được nhạc tối đa 500kbs, ko chạy đuợc lossless, 500kbs nghe là ngon rồi. E khuyên cụ đừng cố DVD rồi lại chán mà mất zin
Vâng, cám ơn cụ nhiều! Tính em thích đồ nguyên bản nên em cũng không có ý định lắp thêm cái gì vào xe. Nhà em còn một xe Teana nữa có đủ DVD, TV các loại nhưng cũng có bao giờ dùng những cái đó đâu. Vì khi lái xe em han chế tối đa việc chú ý vào media.

gnuhjp2003

Xe buýt
e nghĩ nên đầu tư số tiền DVD đó vào ngân sách để thay linh kiện hoặc như cụ nào nói ở trên là làm cục phát wf là chuẩn, rùi ai ngồi xe muốn xem thì cứ lấy ipad vào xem phim, âm thanh thì nối bluetooth ra loa xe, thế là ngon.
cá nhân em thì khoái đầu tư vào mấy cái nâng cao sự thoải mái khi lái xe như là đệm ôm lưng, loa xịn nghe nhạc hay, bọc vô lăng, chăn gối này nọ (đề phòng có biến =))))))) ), chứ còn DVD thì mắt đâu mà xem lúc lxe ợ.

Hải_Độxe

Xe hơi
Website
manhinhdvdxehoi.vn
em mới về hơn chục bộ DVD cho dòng mẹc E . các cụ cần giao lưu thì có em tiếp