Chi hội Lập hội SUZUKI SWIFT Hà Nội - SS Club Hanoi!

dukas

Xe tải
Đây là bé nhà em, chân em hơi ngắn nhưng mà mông em mẩy lắm đấy các cụ ạ.

Em xinh em đứng một mình vẫn xinh ợ:

Nhận xét của em qua 1 ngày trên mông thì máy chỉ 1.4 mà rất bốc, phanh rất ăn, chạy khá nhanh mà vẫn bám đường và không có cảm giác bồng bềnh, tiếng máy rất đầm và êm. Khách quan ban đầu thì em thấy trên giá này không kiếm được chiếc nào nhập Nhật nguyên chiếc lại có nhiều điểm cộng như vậy ạ.

Chỉnh sửa cuối:

khỉ già

Xe đạp
Chúc mừng kụ dukas, vợ cụ nõn nà quá.

bavaria

Xe buýt

Nhận xét của em qua 1 ngày trên mông thì máy chỉ 1.4 mà rất bốc, phanh rất ăn, chạy khá nhanh mà vẫn bám đường và không có cảm giác bồng bềnh, tiếng máy rất đầm và êm. Khách quan ban đầu thì em thấy trên giá này không kiếm được chiếc nào nhập Nhật nguyên chiếc lại có nhiều điểm cộng như vậy ạ.
Chúc mừng cụ với tình yêu mới.Chúc cụ và em nó luôn song hành may mắn.~o)

bavaria

Xe buýt
Gửi các cụ 2 em Swift dáng ngon biển đẹp :D

Thêm 2 em nữa :

và một em biển đẹp nữa là SWIFT bạc ,29A -886.66

Chỉnh sửa cuối:

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt

Điểm cộng nhiều mà iem vẫn thấy chạy trên đường ít tóa so với Yaris hay Fiesta

bomtanthoi

Đi bộ
cho em vào với. em xin hỏi: tay lãi trợ lực dầu à?em nên lắp camara lùi kiểu gì thì hay ạ?có làm thêm đc nghỉ tay phải ko?

bavaria

Xe buýt
Điểm cộng nhiều mà iem vẫn thấy chạy trên đường ít tóa so với Yaris hay Fiesta
Hi cụ,Yaris và Fiesta đều có mặt trước Swift rất lâu.Tháng 04/2011 thì Fiesta ra mắt,trong khi 10/2012 Swift mới giới thiệu và gần Tết mới có xe bán chính hãng.
cho em vào với. em xin hỏi: tay lãi trợ lực dầu à?em nên lắp camara lùi kiểu gì thì hay ạ?có làm thêm đc nghỉ tay phải ko?
Tay lái của Swift là trợ lực điện bác ạ (EPS) còn Cam lùi các khách hàng bên em thường lắp ở vị trí phía trên biển số sau.
Còn cái hộc thì có loại để được cả cốc thế này cụ ạ:

Fumro

Xe đạp
Màu trắng nhiều phết nhỉ, theo lượng xe mà em từng thấy thì màu trắng nhiếu nhất, kế đến là đỏ sau mới đến bạc. Màu xanh và đen chỉ mới thấy trong Showroom, chưa thấy lăn bánh ngoài đường.
Tặng các cụ 1 ảnh Swift bọc lại ghế da của một bác trong Sài Gòn để tham khảo. Hội mình ngoài í đông phết nhỉ, trong này em lùng khắp được hơn chục người mà đa phần bận rộn suốt, chẳng gặp được mấy.

Chỉnh sửa cuối:

Fumro

Xe đạp
Nhân tiện đây em cũng có việc nhờ các cụ, các mợ ngoài í giúp đỡ tí. Chả là em có cái job thu thập thông tin khách hàng Swift cho Suzuki, lần sinh nhật Otofun em cũng bay ra tận ngoài í mà đón hụt, chỉ gặp được mỗi bác hội trưởng tạm quyền và thêm 1-2 cụ mợ nữa dưng mà chả thu được cái ảnh nào đạt yêu cầu. Trong này thì em quần nát từ Đà Lạt, Vũng Tàu, HCM cũng được khoảng chục người thôi. Trong hội mình ai có thể dành chút ít thời gian thì cho em xin vài cái ảnh của các cụ, các mợ (bao gồm chân dung và ảnh chụp cùng với SS) và thông tin liên lạc (số đt, email, facebook... đều được) để em còn có thể dịp mà cám ơn được không ạ. Em dùng để cho vào galerry ảnh user trên website của Suzuki thôi, nếu có sử dụng vào mục đích khác thì sẽ liên lạc xin phép đàng hoàng. Mọi thông tin liên quan có thể gửi trược tiếp cho em vào email fumro2007@gmail.com
Bác Kaka' và các bác đại lý Cầu Giấy support hộ em vụ này nhé, sau này hội mình off lớn có khi em lại ôm quà ra thăm các cụ các mợ lần nữa. Hy vọng Su có quà gì khác ngoài áo khoác :)
Đội ơn các cụ, các mợ.

bavaria

Xe buýt
Màu trắng nhiều phết nhỉ, theo lượng xe mà em từng thấy thì màu trắng nhiếu nhất, kế đến là đỏ sau mới đến bạc. Màu xanh và đen chỉ mới thấy trong Showroom, chưa thấy lăn bánh ngoài đường.
Tặng các cụ 1 ảnh Swift bọc lại ghế da của một bác trong Sài Gòn để tham khảo. Hội mình ngoài í đông phết nhỉ, trong này em lùng khắp được hơn chục người mà đa phần bận rộn suốt, chẳng gặp được mấy.
[/IMG]
Hi cụ,đúng là màu đen thì trong số 4 xe đã bán,các cụ mợ chọn xe màu này đều do quan niệm duy tâm về phong thủy.Còn màu xanh thì bên em bán rất nhiều cụ ạ,nó còn hot hơn cả màu đỏ và trắng.Dạo này ít xe vì nhà máy không có hàng thôi.(*)

Hình như hôm cụ ra HN,em đã có dịp chở cụ đi ăn sáng và cafe ở khu Cầu Giấy bằng con xe đen M S phải không cụ nhỉ :P

Fumro

Xe đạp
Hình như hôm cụ ra HN,em đã có dịp chở cụ đi ăn sáng và cafe ở khu Cầu Giấy bằng con xe đen M S phải không cụ nhỉ :P
Chính hắn đấy. Các cụ tiếp đón nồng hậu quá làm em ngại ghê.
Tình hình là nhiều cụ săn option cho swift lắm mà hãng mình không có nhiều lựa chọn lắm nhỉ?

BOSCH 24/7

Xe điện
Số 15, Ngõ 10, Đường 800A, Nghĩa Đô, Cầu Giấy, HN
Cái khay như cụ nói nó có tác dụng gì ạ?
Hay lém cụ ơi!

Vì nó làm bằng nhựa dẻo nên cụ có thể vô tư để được vào các đồ dễ gây bẩn hoặc đồ dễ thấm nước ra ngoài như thực phẩm, rau, hoa...
Đựng đồ xong lôi cái khay này ra lau rửa rất tiện dụng, nếu để thực phẩm trực tiếp lên cái thảm trong khoang hành lý nó mà giây bẩn ra thì hôi và mất nhiều công vệ sinh lém.

Em mới nhòm thấy cái khay này từ đợt đi Thái tháng trước :)

lecce42

Xe đạp
Nghe có vẻ hấp dẫn quá, cụ có ảnh pót lên thì hay quá. Em xe này có vẻ hơi ít đồ chơi, các cụ nhỉ.

bavaria

Xe buýt
Nghe có vẻ hấp dẫn quá, cụ có ảnh pót lên thì hay quá. Em xe này có vẻ hơi ít đồ chơi, các cụ nhỉ.
Em xe này mới là nhiều đồ chơi có thể trang bị chứ cụ.Body kit,Lips,Vành,mặt ca lăng,led,xenon headlights....bên Thái họ chơi rất rầm rộ. :P

lecce42

Xe đạp
Vâng, dưng mà chả thấy ở Việt Nam. Cụ Minh Phương úp ảnh đồ chơi lên site nhà cụ thì tốt quá. Website của nhà cụ ít thông tin quá, nếu show hết ra thì người để ý đến swift sẽ nhiều hơn đấy ạ

suzukivandao

Xe tải
Hôm nay, lần đầu tiên xuất hiện con Swift màu trắng ở thành phố Lạng Sơn, không biết của cụ nào
Của cụ Nhân bác ạ nhưng ko biết cụ ấy có tham gia 4rum không, cty em bán cho cụ ấy hơn tháng rồi mà chưa thấy đi đăng ký, chắc cụ ấy đang chờ thuế ở LS giảm xuống 12% đăng ký rồi mới cho xe lên 4rum..