Lập hội liberty vn đê các cụ ơi

pink_lady

Xe tải
Cụ đặt ở đại lý nào.. đặt lâu chưa
Sốt ruột thật. Tưởng là xuất xe cùng 1 ngày trên tất cả các đại lý :-<
Em đặt Xuân Cầu ở Bà Triệu hôm 13/1 ạ. sốt ruột thật... Hình như em gọi nhiều quá hay sao mà giờ các em bàn hàng cứ nhấc dt lên, nghe thấy giọng em là lại thở dài "Chị ơi, Lib trắng chưa về đâu ạ..." :">

Chỉnh sửa cuối:

d.lib

Xe tải
Em đặt Xuân Cầu ở Bà Triệu hôm 13/1 ạ. sốt ruột thật... Hình như em gọi nhiều quá hay sao mà giờ các em bàn hàng cứ nhấc dt lên, nghe thấy giọng em là lại thở dài "Chị ơi, Lib trắng chưa về đâu ạ..." :">
:)) Thế họ hẹn mợ khi nào về. Có về được trước tết k đây

-Người yêu mình ở Vĩnh Phúc-

hoangchuoi

Xe tải
các bác ơi.. ko biết Liberty VN có bị làm giá giống bọn HOnda VN ko nhề

Catival 3038

Xe tải
Website
3pstore.vn
Em đặt xe 4-1 màu đồng mà vẫn chưa có xe này. Hôm qua XC thấy bẩu mới về 3 em trắng xanh đen thôi nhưng trả cho các bác đặt rồi. hy vong sang đầu tuần có xe màu đòng đẻ em còn lấy tăng sinh nhật Gấu.

d.lib

Xe tải
Em đặt xe 4-1 màu đồng mà vẫn chưa có xe này. Hôm qua XC thấy bẩu mới về 3 em trắng xanh đen thôi nhưng trả cho các bác đặt rồi. hy vong sang đầu tuần có xe màu đòng đẻ em còn lấy tăng sinh nhật Gấu.
Ối.. XC nào đấy
Em đặt màu trắng ở XC lê văn lương. Hn có rồi à

Catival 3038

Xe tải
Website
3pstore.vn
Ối.. XC nào đấy
Em đặt màu trắng ở XC lê văn lương. Hn có rồi à
Em đặt XC ở đầu bốt Hàng đậu cơ cụ ah. Chắc họ trả xe theo thứ tụ tùy từng đại lý thôi, Chỗ nào có nhiều khách đặt quá thì các cụ chắc lấy xe sau.

d.lib

Xe tải
Em đặt XC ở đầu bốt Hàng đậu cơ cụ ah. Chắc họ trả xe theo thứ tụ tùy từng đại lý thôi, Chỗ nào có nhiều khách đặt quá thì các cụ chắc lấy xe sau.
Em vừa call rồi.. Em là người đặt sớm nên sẽ được ưu tiên. Yên tâm
Nhưng vài hôm nữa xe mới về :|

mrrocky

Xe buýt
Em vừa call rồi.. Em là người đặt sớm nên sẽ được ưu tiên. Yên tâm
Nhưng vài hôm nữa xe mới về :|
bác đặt sớm là bao nhiêu, em đặt hôm 18 bảo 26 mới có xe :|

MinPrince

Xe buýt
Ngày 14/1 vừa qua, hãng Piaggio đã chính thức cho ra mắt mẫu Liberty i.e được lắp ráp tại Việt Nam. Hiện, Liberty i.e 125cc đã được bày bán tại các đại lí của Piaggio trên toàn quốc.Tuy nhiên, khách hàng muốn mua Liberty i.e 150cc thì sẽ phải đợi thêm một thời gian nữa.

Mới ra mắt tuần trước, mẫu Liberty được lắp ráp tại Việt Nam đã thu hút được rất nhiều sự quan tâm – đặc biệt là của các bạn trẻ - nhờ kiểu dáng đẹp, giá tiền hợp lí.

Thu Hương – sinh viên trường ĐH KHXH & Nhân văn (Hà Nội) cho biết: “Ngay từ khi có thông tin là Piaggio Việt Nam sẽ tung ra thị trường mẫu Liberty do Việt Nam lắp ráp, em đã rất chú ý. Ấn tượng đầu tiên của em về chiếc xe này là kiểu dáng trẻ trung, bắt mắt và giá bán khá vừa tầm”.

Liberty i.e 125cc hiện đã được bán tại các đại lí của Piaggio trên toàn quốc
Đại diện của Piaggio Việt Nam cho biết, Liberty i.e. có tỉ lệ nội địa hóa lên tới 60%. Hãng đã tiến hành nghiên cứu thị hiếu của người Việt trước khi quyết định tung ra thị trường mẫu Liberty i.e. này.

Phần lớn phụ tùng trong xe là sản xuất tại Việt Nam, một bộ phận nhỏ khác được nhập từ Ý, Ấn Độ, Trung Quốc. Đặc biệt, chiếc xe lắp ráp tại Việt Nam nhưng vẫn giữ kiểu dáng trẻ trung, thanh lịch như mẫu xe nhập khẩu.

Một bạn đọc của Autovina thắc mắc: “ tại sao em đi hỏi ở cửa hàng Piaggio thì thấy bảo không có loại 150cc, trên mạng thì bảo là có?”

Đại diện của Piaggio Việt Nam cho biết: “Hiện, Liberty i.e 125cc đã được bày bán tại các đại lí của Piaggio trên toàn quốc. Tuy nhiên, phải đến tháng 3/2011 thì Liberty i.e 150cc mới chính thức được bán ra thị trường”.
Hay lại chờ nhỉ ~.~

pink_lady

Xe tải
:)) Thế họ hẹn mợ khi nào về. Có về được trước tết k đây

-Người yêu mình ở Vĩnh Phúc-
Cái ava làm em nhìn chả bít gọi là cụ hay mợ @___@ Người ta hẹn em là...vài hôm nữa @__@ Cái vài hôm nữa này từ hôm 20 rồi. Hic. Nhưng mà cam kết (bằng miệng) là trước tết em có xe.

MrMr

Xe tải
Hnay mỗi bên có rót ra được khoảng dưới 20 trên 10 xe 1 chút
K có Blue Midnight và nếu k lấy đc hnay thì chờ đến cuối tháng luôn hoặc ra tết
em gọi bên Mùa Xuân họ có nhận đặt cọc và trả lời tuần sau xe về, nghe thông tin là cuối tháng và ra tết của cụ em hoang mang quá, vào hà đông thì xa xôi, mà chạy đi chạy lại là Nguyễn Văn Tèo mất...k biết ntn:((. Có cô bạn ở trong pi thì nó bán xuất cho người quen rồi:(( xuất của nó giảm được 10tr:((

d.lib

Xe tải
em gọi bên Mùa Xuân họ có nhận đặt cọc và trả lời tuần sau xe về, nghe thông tin là cuối tháng và ra tết của cụ em hoang mang quá, vào hà đông thì xa xôi, mà chạy đi chạy lại là Nguyễn Văn Tèo mất...k biết ntn:((. Có cô bạn ở trong pi thì nó bán xuất cho người quen rồi:(( xuất của nó giảm được 10tr:((
Vãi.. giảm 10tr cơ á :-s

haiduongcyty

Xe đạp
chào các cu
tôi dặt ở VY từ hôm 4/1 vậy mà sáng nay call e nó ở dó nói 25 xe về nếu có màu CL thi gọi ko có thì ra tết !híccra tết con f nc j nưa hả các cụ?:'(:'(:'(:'(

MrMr

Xe tải
Vãi.. giảm 10tr cơ á :-s
giảm 10tr cơ cụ ạhh, mỗi nhân viên 1năm có 1slot mua xe với giá ưu đãi, đang chờ thằng bạn xem mai nó đi làm nó hỏi xem ntn. cái số em nó nhọ quá,cả năm rồi bách nhục:((:((

haiduongcyty

Xe đạp
ko biết PVN có lam trò như HD ko nửa các cụ nhỉ Mà e còn lo VY có trả xe dúng theo dặt trước sau ko?????

d.lib

Xe tải
chào các cu
tôi dặt ở VY từ hôm 4/1 vậy mà sáng nay call e nó ở dó nói 25 xe về nếu có màu CL thi gọi ko có thì ra tết !híccra tết con f nc j nưa hả các cụ?:'(:'(:'(:'(
Cay đáng nhỉ.. Thông cảm với những ae chưa nhận được xe :(
Đại lý nói em cứ yên tâm mà cũng sốt ruột quá

Liberty86

Đi bộ
Cay đáng nhỉ.. Thông cảm với những ae chưa nhận được xe :(
Đại lý nói em cứ yên tâm mà cũng sốt ruột quá
tôi đặt 2 chiếc bên TOPCOM gần nhà,1 chiếc màu xanh tím,1 màu trắng,đặt hẳn 59tr cho 2 xe đây này,54tr cho xanh cửu long,5tr cho màu trắng mà hàng vân chưa về,sốt wa'

simson86

Xe đạp
xin thông báo với các cụ các mợ là iem đã lấy xe rồi.người đầu tiên dắt xe ra cửa.hi~hi~