Chi hội Lập hội Fortuner Hoàng Cầu - Đống Đa

Didilailai

Xe tải
Mời cụ vào nhà chơi ngay và luôn đi ạ! Topic lập chủ yếu anh em giao lưu là chính, ngoài ta còn học hỏi chia sẻ kinh nghiệm và trải nghiệm về xe để so sánh ưu nhược điểm! Cụ vào tuần này là may mắn lắm vì tuần này anh em giao lưu bữa bia do chính em chủ chi vì ctac xa nhà về nhớ anh quá sinh ra chảnh chút ạ! Số cầm chân em ở trang 1 cụ lưu vào CN tuần này (28/9) em alo cụ nhoá! :)
Vâng, em có số cụ rồi, cụ có phải hay đi con FT có hốc gió ở nắp capo ko? Em gặp cụ suốt cơ mà nhìn thấy cụ chụp ảnh cho hội cái hình của cụ in trên cửa kính quán cafe đấy! Chắc cụ già nhất hội nhẩy! CN tuần này họp mấy giờ cụ? Quán Hẻm đó em cũng hay ngồi ạ!

Leolai

Xe điện
Vâng, em có số cụ rồi, cụ có phải hay đi con FT có hốc gió ở nắp capo ko? Em gặp cụ suốt cơ mà nhìn thấy cụ chụp ảnh cho hội cái hình của cụ in trên cửa kính quán cafe đấy! Chắc cụ già nhất hội nhẩy! CN tuần này họp mấy giờ cụ? Quán Hẻm đó em cũng hay ngồi ạ!
Vâng, trong hội xe em nghèo nhất cụ ạ! Hiện tại em già thứ 3 cụ ạ, mai mốt có thêm cụ và cụ "chim di bo" hy vọng em sẽ đứng thứ 5! Cụ hay ngồi ở Hẻm Quán chắc ko chừng em và cụ ngồi gần nhau rồi cũng nên ý chứ! :D

Leolai

Xe điện
Tình hình là em chốt thời gian anh em ọp là 11h ngày CN (28/9) các cụ nhé, vì nếu ọp buổi sáng bia bọt cũng khó, mà chiều tối thì mệt cho đầu tuần làm việc! Thôi ta tranh thủ buổi trưa lai rai tí về ngủ trưa là vừa các cụ nhẩy!

Leolai

Xe điện
Cần xin dây thép của cụ "chim di bo" ạ! Ai biết phọt lên hộ em cái..! Thank

Didilailai

Xe tải
Vâng, trong hội xe em nghèo nhất cụ ạ! Hiện tại em già thứ 3 cụ ạ, mai mốt có thêm cụ và cụ "chim di bo" hy vọng em sẽ đứng thứ 5! Cụ hay ngồi ở Hẻm Quán chắc ko chừng em và cụ ngồi gần nhau rồi cũng nên ý chứ! :D
Túm lại là mai gặp mặt hội cái, xe thì chưa đổi nhưng em vẫn cứ thích vội vàng! :))

Chim di bo

Xe tải
Báo cáo các cụ là con chim này mới nhận xe hôm qua,sở thích nó là tạt đầu,húc mít, nhổ nuớc bọt.. Vào người đi đường. Rất có tố chất các món ăn chơi đàn đúm,sưu tập các loại bướm đen,bướm đêm, bướm to nhỏ.. Ko chê bướm nào.
Đề nghị ae ta bầu nó làm CT hội thả chim săn bướm trong chi hội FT.
@ Thuận: lâu a ko vào OF nhận dc link SMS hoá ra nguyên nhân hắt hơi đây
Em cũng báo cáo các cụ là em sinh ra 2 bướm ạ, nhưng em lại coi thường 15 phút với những đồng chí đẻ ra 2 cái gậy ạ ( cụ nào dư vậy bỏ qua cho em nhé )

Chim di bo

Xe tải
Cần xin dây thép của cụ "chim di bo" ạ! Ai biết phọt lên hộ em cái..! Thank
Em đây ạ, 0912294296, trực điện thoại 24/7. So ri các cụ hôm nay em ko thể vui cùng các cụ được do có tý việc gia đình mà Gấu nhà em giao phó, e ko thể làm trái lệnh bài được ạ, chúc các cụ vui vẻ và được Campuchia nhiều. Thân ái hẹn gặp lại và chào quyết thắng.

Chim di bo

Xe tải
Nghe cái là em bít 2 cụ ngang ngửa nhau mỗi người mỗi cái tài riêng!
Ko sao anh, cv mỗi người nghề phai đi phải chạy, miễn là bác đừng quên tụi em là ok roài!
Cụ Hải đi đâu có bận quá ko chả thấy để ý tin nhắn của em nữa :(( chủ nhật tuần này xin ý kiến hội nhà mình cái giờ ọp cái đi ạ! Vì em rảnh cả ngày luôn! Các cụ cố gắng kéo gấu đi cùng cho xôm ạ! Hẻm Quán ko có địa chỉ cụ thể nhưng nó nằm ngay trên đường Hoàng Cầu! Chỗ mình uống cafe thì đi xuôi xuống, qua cái ngã 3 chừng 300m là tới, nó nằm bên kia đường nhé!
Ngang ngửa về xe nhưng hơn về chiều cao, cân nặng và độ đập trai cụ ạ. Nói chuyện cứ phải cúi bất tiện lắm :D

Chim di bo

Xe tải
Báo cáo các cụ em sinh năm 86 ạ, trẻ như trẻ sơ sinh nuôn :D

Leolai

Xe điện
Em cũng báo cáo các cụ là em sinh ra 2 bướm ạ, nhưng em lại coi thường 15 phút với những đồng chí đẻ ra 2 cái gậy ạ ( cụ nào dư vậy bỏ qua cho em nhé )
Ặc.., :)) em thì lại ko fai hai trường hợp trên! Em giật mỗi cụ một đứa ạ!
Tuần này rảnh rỗi quá mất thôi, cụ Bopbi đột xuất đi Long biên quả lẻ ( :(( vì cụ alo thông báo em nghe thấy toàn tiếng chị em rất xôm :(( )
Cụ vunguyen.vn chưa về kịp, cụ seria máu cafe tuần sau! Cụ xeso sau khi em thông báo cũng man mác buồn chút. Còn mỗi em đang ngôi tra đá với cụ didilailai! (Cụ này chém cũng ác, mà còn ẹp zai nữa chứ) cụ đi For E 206 màu bạc, hị hị thế là cùng xe số với em roai!
Thôi hẹn tuần sau các cụ cố gắng họp mặt cho nhà nó có hơi người các cụ nhé!
Chúc gđ các cụ cuối tuần vui vẻ!

Chỉnh sửa cuối:

ongdia009

Xe buýt
Website
www.facebook.com
em ở miền nam các cụ ạ :D hic đành hóng online với các cụ ạ

meomeo128

Xe tải
các cụ cho e "rón rén" tham gia với ạ. E ko ở Hoàng Cầu nhưng thằng bạn thân của bố thằng bạn học cạnh lớp mẫu giáo con thứ 2 nhà hàng xóm bố vợ ông anh rể nhà e giai bà chị dâu e ở .... cách đấy 8km ạ. chả biết có tham gia được ko ạ? E tên Cương sdt 093647hai866.
P/s: e phải rón rén vì vợ cả nhà e quê gốc nó mãi đằng Hà Đông các cụ/mợ ah.

Didilailai

Xe tải
các cụ cho e "rón rén" tham gia với ạ. E ko ở Hoàng Cầu nhưng thằng bạn thân của bố thằng bạn học cạnh lớp mẫu giáo con thứ 2 nhà hàng xóm bố vợ ông anh rể nhà e giai bà chị dâu e ở .... cách đấy 8km ạ. chả biết có tham gia được ko ạ? E tên Cương sdt 093647hai866.
Cụ vào xong nhẹ nhàng khép cửa lại lựa chọn chỗ ngồi đi ạ! Em đang chạy FE đây và nhà em ở Thanh Xuân nhưng em vẫn xin vào hội xí chỗ vì năm sau em quyết tậu FT! Sáng nay ngồi trac đá với cụ chủ tịt hội, nom đội hình FT trông cũng trẻ trung và thoải mái lắm ợ! :D

Leolai

Xe điện
Thân mời cụ tham gia hội cho vui ạ! Trong hội con có cả cụ ở Khu đô thị Văn Quán và bên Long Biên nữa mà cụ! Ý nghĩa tên của hội không phải là giới hạn về địa lý cụ nhé! Chúc cụ sớm đến với gđ FT Hoàng Cầu! :)

dmdviet

Xe cút kít
Cụ chủ tịch cho em tham gia nhé. FT2.5 G, 2013. Em tên Tuấn, 36 tuổi, nhà Long Biên. Số cầm chân: 0903.hainam.38.36

meomeo128

Xe tải
Thế cụ C.T hm nào có chương trinh gì thì ới cho e một tiếng vào cái a nhô với nhé. e lưu tên cụ rồi, cụ nháy phát là em bốc máy ngay ạ

Leolai

Xe điện
Cụ chủ tịch cho em tham gia nhé. FT2.5 G, 2013. Em tên Tuấn, 36 tuổi, nhà Long Biên. Số cầm chân: 0903.hainam.38.36
Vâng! Kính chào và mời cụ đến guao lưu và tham gia với ngôi nhà mới này ạ! Em cũng đang chạy con giống con của cụ, em nghèo nhất hội nay có thêm cụ số sàn với em là zui quá :))

Leolai

Xe điện
Thế cụ C.T hm nào có chương trinh gì thì ới cho e một tiếng vào cái a nhô với nhé. e lưu tên cụ rồi, cụ nháy phát là em bốc máy ngay ạ
Vâng, trung tuần này là em sẽ call cho tất cả các cụ thoing báo ọp ẹp CN tuần này! Trước hội hay ngồi 18 Hoàng Cầu, nhưng giờ khu vực đó đang thi công đường sắt trên ko nên em đang hội ý lựa chọn quán khác ngồi ạ! Địa chỉ mới có cái là em up lên ngay ạ!