Lập hội đi tập chơi GOLF - Nhào zô nhào zô

Website
www.otofun.net
Cụ chim bao giờ đi tập. em cứ di công tác suốt ngày nên ít thời gian quá.
cụ bên khí tượng thì phải?
Hí hí, kinh tế bi đát, y tá còn có khi đi bán báo, em thèm lắm mà cũng liên miên công tác nên chưa được phát nào:-)).

Cụ sang Đảo Sen không? Em đang dự định tập bên ý:))

Ps: Em không phải dân khí tượng ạ, em bên máy bay dưng từng làm việc (không phải cho cơ quan VN) có liên quan đến khí tượng thôi ạ:)

Bóng Chày

Xe lừa
Hí hí, kinh tế bi đát, y tá còn có khi đi bán báo, em thèm lắm mà cũng liên miên công tác nên chưa được phát nào:-)).

Cụ sang Đảo Sen không? Em đang dự định tập bên ý:))

Ps: Em không phải dân khí tượng ạ, em bên máy bay dưng từng làm việc (không phải cho cơ quan VN) có liên quan đến khí tượng thôi ạ:)
Cụ dậy em nhá! Có lúc y tá đi bán báo thật à? Cụ có cả chuyên môn xem chiêm tinh à? Lfmao

Sent from my iPhone using Forum Runner

Nov_rain_gt

Xe điện
Đảo Sen ở đâu hả cụ? giá rổ ra sao?
Đảo sen ở bên Lâm gia trang cụ ợ, cụ tập thường ko có thẻ thì 80k/sọt/100 bóng(ngày thường), cuối tuần hình như thêm 40k thì phải, em lượn ở đấy được mấy lần nhưng toàn vào ngày thường, hì hì, thẻ 1 năm của nó hình như 45tr. Được cái bên đấy thì không gian rất ổn, có độ 60-70 làn, nó còn có khu nhà hàng nữa (nhưng em chưa ăn bao giờ, he he) và nó có par để tập chip, nói chung là ổn, giá rổ thì cũng tạm, em thường vụt độ 200 bóng là về chưa bao giờ hơn

quangdzung

Xe điện
Đảo sen là em thích nhất đấy. Cụ đi đến Nguyễn Sơn rẽ trái đi đến cây xăng rồi rẽ phải là tới. 80k là đến 4h chiều thôi. từ 4h chiều thêm 20k. Thứ 7 -Cn là 120k

Nov_rain_gt

Xe điện
Em cũng thấy sân đấy khá ổn, vì nó có không gian, cũng cách ko xa khu trung tâm lắm, nhưng xa khu nhà em (MĐ) nên là có muốn cũng chẳng đi được mấy, dạo này các sân tập cũng rơi rụng nhiều, trụ lại còn mấy sân lâu đời rồi, khu em có mấy sân của mấy ông hàn xẻng làm cũng ok lắm nhưng em cứ thích người Việt dùng hàng Việt hơn

Website
www.otofun.net
Đảo sen là em thích nhất đấy. Cụ đi đến Nguyễn Sơn rẽ trái đi đến cây xăng rồi rẽ phải là tới. 80k là đến 4h chiều thôi. từ 4h chiều thêm 20k. Thứ 7 -Cn là 120k
Vậy là chúng ta đã có ít nhất 3-4 chú chơi được ở Đảo Sen rồi nhỉ?:). Em trong ngành với cả công việc bên ý nhiều nên khoái bên đấy nhất:). Cái nhà hàng ý chả có gì đâu ạ, chỉ đồ uống đóng chai là sẵn ạ:)). Giá rổ em thấy có thể gọi là...hạt rẻ:)).

Ps: Cụ đi hình gì đới ạ?;)). Nó phải là Nguyễn Sơn đến trước cây xăng thì rẽ trái rồi nhìn bên tay phải thấy luôn chứ ạ:))

Bóng Chày

Xe lừa
Vậy là chúng ta đã có ít nhất 3-4 chú chơi được ở Đảo Sen rồi nhỉ?:). Em trong ngành với cả công việc bên ý nhiều nên khoái bên đấy nhất:). Cái nhà hàng ý chả có gì đâu ạ, chỉ đồ uống đóng chai là sẵn ạ:)). Giá rổ em thấy có thể gọi là...hạt rẻ:)).

Ps: Cụ đi hình gì đới ạ?;)). Nó phải là Nguyễn Sơn đến trước cây xăng thì rẽ trái rồi nhìn bên tay phải thấy luôn chứ ạ:))
Em từ nội thành qua cầu chương rồi thế nào nữa ạ? Nguyễn sơn là cái gi, e ko hình dung ra đâu? Mà có cụ nào nhận dạy em ko đã!? ;)

Nov_rain_gt

Xe điện
Em từ nội thành qua cầu chương rồi thế nào nữa ạ? Nguyễn sơn là cái gi, e ko hình dung ra đâu? Mà có cụ nào nhận dạy em ko đã!? ;
Cụ đã biết những gì rùi thì mọi người mới biết là có dám múa rìu qua mắt thợ ko chứ ạ :P

Website
www.otofun.net
Em từ nội thành qua cầu chương rồi thế nào nữa ạ? Nguyễn sơn là cái gi, e ko hình dung ra đâu? Mà có cụ nào nhận dạy em ko đã!? ;)

Thì đến ngã tư Nguyễn Văn Cừ- Nguyễn Sơn thì rẽ phải, đi thẳng qua cho đến khi thấy 1 cái cây xăng bên tay trái là rẽ trái vào, nó ngay bên phải, đằng sau cây xăng ý ạ:))

xe365vn

Xe container
cụ chimbaobao cho e vào danh sách với nhé. số của e thì cụ biết rồi.
e thì chưa biết gì, gậy cũng chưa có, tóm lại là chưa có gì cả. nhờ các cụ chỉ bảo
e bận chiều T4-T6 oánh toe loét thôi, T7-CN ở nhà trông F1, còn lại rảnh cả ;;)

quangdzung

Xe điện
e thì chưa biết gì, gậy cũng chưa có, tóm lại là chưa có gì cả. nhờ các cụ chỉ bảo
Oánh toe loét ròi thì thôi, đừng chơi môn này. Em chỉ thấy các cụ đang oánh toe loét chuyển sang chơi môn này thôi chứ chưa bao giờ thấy ngược lại

quocviet

Xe container
Ý em là cụ đang chơi tenis rồi thì đừng chơi món này. Vập vào cuốc đất là không quay lại chơi tenis được nữa đâu
Hôm nào anh đi cuốc đất thì anh cho em vác gậy theo hầu anh nhé :D

Nov_rain_gt

Xe điện
Ý em là cụ đang chơi tenis rồi thì đừng chơi món này. Vập vào cuốc đất là không quay lại chơi tenis được nữa đâu
Em cũng đồng í với í kiến của cụ, đã bập vào món cuốc đất tìm zun này rồi thì các môn khác hầu như bỏ

quocviet

Xe container
thế mợ có đi cuốc đất với em ko? :D

Website
www.otofun.net
Số thì em biết, dưng em có phải đầu trò đâu nhỉ? Hay ta thành lập hẳn 1 nhúm cho nó mấu, lúc đó thì em "nãnh đạn" cũng okie mờ:))

Nov_rain_gt

Xe điện
Tuần tới em thứ 3 em định cuốc ở Đầm vạc, có cụ nào rảnh tụ lại làm 1 flight đi ;))