Lập hội CHEVY CRUZE đê

huephuong

Xe buýt
Bác Hoang_anh13 đã thực hiện thi công logo cho hội mình chưa ạ? Em cũng chưa chốt được phương án. Khắc CNC thấy không đẹp lắm, chắc phương pháp ăn mòn, các bác thấy có được không?

hoang_anh13

Xe tải
Bác Hoang_anh13 đã thực hiện thi công logo cho hội mình chưa ạ? Em cũng chưa chốt được phương án. Khắc CNC thấy không đẹp lắm, chắc phương pháp ăn mòn, các bác thấy có được không?
Bác tư vấn xem làm thế nào cho đẹp tý, chi phí tăng chút cũng được, bộ mặt của hội mà. Các bác thống nhất in theo mẫu 2 của bác Minh và in số thứ tự thì in rời nhé.bác nào thích chọn số nào thì đến trước đc trước,
Hôm of f em vội đi HP gấp chứ không thì kêu gọi các bác đi uống bia rồi (để Pandazu vượt đèo, lội suối mà uống mỗi cafe rồi về áy náy ghê) hôm tới có logo Anh em of hoành tráng tý các bác nhé.

pbinh979

Xe tăng
Tiếc quá, bác lebinanh có sms cho mình nhưng đúng hôm đó đi Yên Tử cùng cơ quan nên ko tham gia được. Hẹn các cụ lần sau vậy.

doanhtu987

Xe máy
các cụ cho em tham gia hội với nhé! em là 1 người rất đam mê xe 4 bánh !
xe của là xe Cruze ls màu trắng .
e có ý kiên như sau : hội mình nếu ai có ý kiến độ xe độc đáo hoặc hình ảnh của xe hãy post cho mọi người tham khảo nhé!
em tên là TÚ
SN: 1988
em ở Thường Tín ,HN
sdt của em là : 0947250777
rất cám ơn mọi người đã đọc qua bài của em

Chỉnh sửa cuối:

KhoaiLangVn

Xe buýt
hoang_anh13 : hôm đấy mấy cụ ai cũng có việc ko thì cũng đi rồi, lần off thứ nhất có 4 người cũng rượu chè xong mới về :D
doanhtu987: mừng cụ nhập hội, cụ chuẩn bị đóng tiền hội phí và logo hội luôn nhá =)) =))

lebinanh

Tháo bánh
Bác xem có nên tự ném đá ko, nói đi rồi lại không đi
Cụ ơi, cụ lại mắng oan e rồi. E còn viết email riêng cho cụ xin tư vấn là e có nên đi off với các cụ khi không có xe (xe e vẫn đang ở gara), nhưng cụ có thèm trả lời đâu.:((.

Cụ lỡ hẹn nhiều lần lắm rồi đấy nhé. tự kiểm điểm đi rồi mới ọp được:)
Vâng, cụ nói chí phải. E đang ấp ủ một bản tự kiểm lâm ly bi đát để tạ lỗi với các cụ đây. :-?. Trước mắt, e xin tạ lỗi bằng cách bao thầu một chầu caphe và Karaoke nhé. E sẽ mời các cụ/mợ khi e đi off được. Các cụ chuẩn bị ăn (vạ) phạt của em nhé :(((Nhưng phải đợi xe của e sửa xong đã)
em xin 1 phieu nhe
Cruze LS Black
Bác cho xin đầy đủ thông tin đi: email/ biển số/ phone/ mầu xe.
@ doanhtu987: Bác cho e xin cái email.

lebinanh

Tháo bánh
các cụ khen xí hổ quá :))
lần sau các cụ có e gái hoặc con gái lớn thì dẫn đi nhé ;)
@ huephuong: ra đi cụ, hn hay lắm :))
@ perfume_212: cụ đã đăng ký vào hội chưa ạ, cụ điền đầy đủ thông tin lần sau off sẽ nhận được mail hoặc sms
Giời, e cũng khâm phục cụ pandazu quá, cụ thiệt là nhiệt tình(b), thế cụ muốn e gái tiêu chuẩn như thế nào thì cụ email sầu riêng cho e nhé. E xem có thể kiếm tí gì qua phi vụ này không...he he.
sao ko thay bac alo e nhi.hen bac lan sau nha so e 0983057181 cruze trang
Bác này có trong danh sách rồi (số 15), và e cũng gửi email thông báo mà sao cụ k nhận đc nhỉ???:-/ có gì cụ email lại cho e, lần sau e chỉ reply lại là xong.

hoang_anh13

Xe tải
Cụ ơi, cụ lại mắng oan e rồi. E còn viết email riêng cho cụ xin tư vấn là e có nên đi off với các cụ khi không có xe (xe e vẫn đang ở gara), nhưng cụ có thèm trả lời đâu.:((.
Trời em có mail lại cho kụ mà, em nói là kụ đi xe get cũng được

Vâng, cụ nói chí phải. E đang ấp ủ một bản tự kiểm lâm ly bi đát để tạ lỗi với các cụ đây. :-?. Trước mắt, e xin tạ lỗi bằng cách bao thầu một chầu caphe và Karaoke nhé. E sẽ mời các cụ/mợ khi e đi off được. Các cụ chuẩn bị ăn (vạ) phạt của em nhé :(((Nhưng phải đợi xe của e sửa xong đã)

Vụ này hay đấy, để xem song logo anh em off phạt "vạ" kụ mới được

Carmania

Xe tải

Vụ này hay này:)

anh.dt72

Xe tải
Xem cụ hoang_anh13 xong logo chưa mình lại off lần nữa nhỉ.

hoang_anh13

Xe tải
Xem cụ hoang_anh13 xong logo chưa mình lại off lần nữa nhỉ.
Em vừa trao đổi với bác Minh (ở Huế) bác ý sẽ khắc trong đó và gửi ra ngoài này cho Anh em mình, dự kkiến sang tuần tới sẽ tổ chức họp mặt Anh em! Các bác cũng chuyển bị tài chính nhé

s0_kh4nh

Xe tăng
em thấy vụ này hay đó mấy hôm bận quá giờ mới ngó qua OF được chúc cả nhà 1 buổi tối vui vẻ nhé

anhducchncruze

Xe tải
nic: anhducchncruze.
xe cruze 29a - 05758 mau bac
minh tham gia moi. chuc hoi thanh cong

KhoaiLangVn

Xe buýt
Giời, e cũng khâm phục cụ pandazu quá, cụ thiệt là nhiệt tình(b), thế cụ muốn e gái tiêu chuẩn như thế nào thì cụ email sầu riêng cho e nhé. E xem có thể kiếm tí gì qua phi vụ này không...he he.
e chẳng có tiêu gì cao đâu, như mọi người thôi, e chưa biết mẹt mợ nhưng cứ như mợ là đc :D
giờ mợ là động lực để e đi off tích cực nữa đấy :))

s0_kh4nh

Xe tăng
e chẳng có tiêu gì cao đâu, như mọi người thôi, e chưa biết mẹt mợ nhưng cứ như mợ là đc :D
giờ mợ là động lực để e đi off tích cực nữa đấy :))
chú dương cho a ké với nhé khi nào xuóng hà nội đi cafe với anh :D