Lập hội Accord.

Nhôm nhựa

Xe điện
mấy cụ trong hội civic sang đây đăng ký cả đi thôi, cả mấy cụ đi crv nữa cũng vào đây đăng ký đê.
kiểu gì mà chả có lúc nghĩ tới accord, thế là thích acc rồi.
và cụ chủ thớt xem ngày lành mà tổ chức buổi off thành lập hội đi ạ, em xin bầu cụ làm hội trưởng.

tiencm

Xe tải
b-).Ôi em đây các bác ơi. tình hình là hôm qua mưa to gió lớn cơ quan em mất điện nên không lên được. em đã nói rõ là bác nào chỉ cần thích Accord là vào đây chém gió vô tư mà, hihi, tinh thần vui là chính, gió bão la chủ yếu. Chìm thế nào được mà chìm, em nhiều time lắm, ngày nào em cũng lên up no lên đấy ạ, các bác cử nói gở thôi, hehe. Bác Trungmytu bên hội tennis Civic phải không ạ. Em mấy lần định qua sân cụ giao lưu mà chưa ra được, tình hính tập tành của các cụ đến đâu rồi ạ, chắc giờ lên cao sờ thủ rồi cũng nên\:D/. Em dự là nếu hội Accord bên này mà thành lập được kiểu gì cũng qua bên cụ giao lưu, hehe. ;;) Cụ cứ chấp em vài dơ cho em có tinh thần để sang ạ:-q. hehe

Trungmytu

Xe điện
b-).Ôi em đây các bác ơi. tình hình là hôm qua mưa to gió lớn cơ quan em mất điện nên không lên được. em đã nói rõ là bác nào chỉ cần thích Accord là vào đây chém gió vô tư mà, hihi, tinh thần vui là chính, gió bão la chủ yếu. Chìm thế nào được mà chìm, em nhiều time lắm, ngày nào em cũng lên up no lên đấy ạ, các bác cử nói gở thôi, hehe. Bác Trungmytu bên hội tennis Civic phải không ạ. Em mấy lần định qua sân cụ giao lưu mà chưa ra được, tình hính tập tành của các cụ đến đâu rồi ạ, chắc giờ lên cao sờ thủ rồi cũng nên\:D/. Em dự là nếu hội Accord bên này mà thành lập được kiểu gì cũng qua bên cụ giao lưu, hehe. ;;) Cụ cứ chấp em vài dơ cho em có tinh thần để sang ạ:-q. hehe
Bọn em vẫn đang trong quá trình tập luyện, chưa dám giao lưu đâu ạ;;)

Mà em chả nói gở đâu:P Chắc thớt này chỉ có bác với ông tiến phạm thôi, hay là thành lập hội AC couple:))

tiencm

Xe tải
hehe. em thấy cũng có 5 mạng rồi mà cụ. cụ cứ nói thế làm em tụt hết cả cái cảm xúc ạ. hihi. em vẫn nhớ lịch tập của cụ là 2 4 6 buổi chiều đúng không ạ. Hôm nào em vác vợt ra nhe, hay chiều mai nhỉ. Em mà thắng cụ thì cụ ủng hộ hội Accord tụi em nhé,hehe. Em là em máu lắm rồi đấy.>:/

tienpham1102

Xe tăng
hehe. em thấy cũng có 5 mạng rồi mà cụ. cụ cứ nói thế làm em tụt hết cả cái cảm xúc ạ. hihi. em vẫn nhớ lịch tập của cụ là 2 4 6 buổi chiều đúng không ạ. Hôm nào em vác vợt ra nhe, hay chiều mai nhỉ. Em mà thắng cụ thì cụ ủng hộ hội Accord tụi em nhé,hehe. Em là em máu lắm rồi đấy.>:/
Ủng hộ thì ủng hộ rồi cụ ợ................từ giờ đến tết cố gắng được 10 mạng.........còn giờ tạm chơi với mấy ông Civic tầu kia vậy........:))

trungse7en

Xe tải
Em cũng kết accord nè... có được vào ko nhỉ... chắc phải 1 thời gian nữa... e đá phải vàng... ngã phải $... ho ra tiền... thì mới nhích e ý được...
tạm thời e vẫn êm ấm với em Civic... mặc dù e ý ko còn là tân nữa... nhưng e vẫn yêu... tình yêu quan trọng gì cái đó các bác nhỉ...

với lại e cũng mới cưới lần đầu, ít kinh nghiệm... nên cũng muốn gia nhập hội để các bác chỉ bảo :D

tiencm

Xe tải
Em cũng kết accord nè... có được vào ko nhỉ... chắc phải 1 thời gian nữa... e đá phải vàng... ngã phải $... ho ra tiền... thì mới nhích e ý được...
tạm thời e vẫn êm ấm với em Civic... mặc dù e ý ko còn là tân nữa... nhưng e vẫn yêu... tình yêu quan trọng gì cái đó các bác nhỉ...

với lại e cũng mới cưới lần đầu, ít kinh nghiệm... nên cũng muốn gia nhập hội để các bác chỉ bảo :D
hehe. quan trong là vui là chính cụ ah. bao giờ cụ ngã chỉ chỗ cho em em ngã với nhé. ngã như cụ chắc cụ nào cũng muốn ngã vỡ mặt ra ý chứ. hehe

tiencm

Xe tải
Ủng hộ thì ủng hộ rồi cụ ợ................từ giờ đến tết cố gắng được 10 mạng.........còn giờ tạm chơi với mấy ông Civic tầu kia vậy........:))
Hôm nào em ra sân các cụ tennis Civic em ới cụ nhé. cụ co máu ra không ạ

cakom

Xe tăng
Website
www.otofun.net
Em cũng đang chạy 1 em acc 2009 2.4, xin đặt 1 viên gạch

tiencm

Xe tải
Dạ vâng mời bác cakom. Bác vừa mua Acura MDX a. bác cho em xin cái cảm nhận với ạ, Ông pô em cung đang nhắm em nó, em thì thích Q7 hơn. bác mua chắc đã lái thử mấy em đấy để so sánh rồi. thanks bác. Vậy là đến thời điểm này co 6 mạng rồi ạ.

tiencm

Xe tải
Lão đấy bán hết máu rồi bác ạ!Khi nào gặp thì bác biết:D
Chắc bán máu để lấy tiền mua Accord đây mà. hehe. Hôm trước ở cơ quan co vụ hiến máu nhân đạo mà không dám đi. Biết đâu người ta thử lại không cho hiến máu nữa thì chết. thôi ở nhà cho lành, :)). Ngày mai cụ Trungmytu có ra sân không để em còn vác kiếm ra ạ. >:)

Nhôm nhựa

Xe điện

không được lân la đâu nhá, thành viên civic có sang đây đăng ký hội viên thì đăng nhá >:)

tienpham1102

Xe tăng
Chắc bán máu để lấy tiền mua Accord đây mà. hehe. Hôm trước ở cơ quan co vụ hiến máu nhân đạo mà không dám đi. Biết đâu người ta thử lại không cho hiến máu nữa thì chết. thôi ở nhà cho lành, :)). Ngày mai cụ Trungmytu có ra sân không để em còn vác kiếm ra ạ. >:)
Ấy ấy, bác đừng có mà nghĩ xấu nhà em. Em bán máu mục đích 100 năm trồng người.....chứ đâu phải xe cụ nhá.....

accord2010

Đi bộ
E xin đăng ký tham gia nhé....cả CLB Accord và cả mong bác chủ thớt thành lập thêm CLB Tennis Accord để giao lưu với các bác - Kế hoạch đầu tiên là giao lưu cùng hội Tennis Civic bác nhé..

BMW535Blackbery

Xe máy
Sắp tới chắc em không than gia hội accord được nữa rồi
Em đang có ý đinh chia tay vợ hai 5 chỗ để lấy vợ ba 7 chỗ
Nhà đông người quá đi vợ hai không đủ chỗ .

tiencm

Xe tải
E xin đăng ký tham gia nhé....cả CLB Accord và cả mong bác chủ thớt thành lập thêm CLB Tennis Accord để giao lưu với các bác - Kế hoạch đầu tiên là giao lưu cùng hội Tennis Civic bác nhé..
Dạ vâng cả bác nữa là 7 mạng rồi ạ. Em tính là cứ đăng ký nhiệt tình vào ạ. còn vụ lập clb tennis Accord thì để sau cụ ạ. Cụ rảnh hôm nào qua sân cháu giao lưu ạ. Cháu đánh hơi xa, tận trong Cổ Nhuế cơ ạ, xa nhưng vui cụ à, cháu đánh 2 4 6 buổi tối 7h30 đến 12h.^^. cụ rảnh qua sân cháu giao lưu nhé. Hay cụ thích thì hôm nào qua sân các cụ civic luôn. :)>-

tiencm

Xe tải
Sắp tới chắc em không than gia hội accord được nữa rồi
Em đang có ý đinh chia tay vợ hai 5 chỗ để lấy vợ ba 7 chỗ
Nhà đông người quá đi vợ hai không đủ chỗ .
Thì cụ cứ tham gia chém gió cho vui cụ ạ. Thế chắc cugn toi luôn vụ đèn đóm hả cụ. cụ cứ tham gia cho nó sôm tụ ạ. ^^. có cần có xe mới được tham gia đâu ạ.

Duonganh2004

Xe tăng
Cho em tham gia 1 chân với, acorrd 2.0 liên doanh Honda Việt Nam và Quảng Châu ợ 8-}