Lắp ghế sau cho Spark Van?

manhvip2000

Xe hơi
Còn đây là xe em, em ko lắp ghế mà lắp kiểu này!!!!!!1

Bác nào thích độ giống em thì cứ alo theo số 0988 693 163 em tên Mạnh

tantien

Xe tải
Cái tấm đằng sau của bác trông hay nhỉ, gập thẳng miếng đằng sau lên có thành ghế ko bác?

Vodka cho bác rồi.

BMW_8386

Xe buýt
Website
smartchoicegroup.vn
Bác lắp thì fai cẩn thận........xe bác khi đăng ký thì nó là biển D nên xxx nhìn biết ngay........bác lắp ghế gập được ý.đi đâu gập vào là ok cũng chăng ai để ý.con chở người thì ở trong nội thanh chắc quan hệ đc...... chỗ em bán xe đấy chỉ có hội xxx mua mới dám lắp thêm thôi.chứ dân thường thì hơi sợ...chúc bác k bao giờ bị xxx bắt nhé(b)

baogiomuaduocxe

Xe điện
hôm bữa em mới bị x-men phạt khi em chạy qua, nó lấy moto chạy theo chỉ vào lề đòi phạt 1tr2 vì chở quá người em năng nỉ mãi nó phạt 400 ngàn không lấy biên bản, chán thật đã không có tiền mới mua van mà cứ bị x-men canh hoài, sao x-men không canh mấy anh đi lexus hay Mec ấy mà cứ canh van phạt chứ, chán thật???????????
em đồ mấy bác mẹc, xù đuổi nó xong thì mất công toi, gọi điện cho người thân ngay. vậy nên các chú ấy mèo con bắt chuột bé thôi.

quang08

Xe đạp
Em nghe nói có quy định mới nếu hoán chuyển se VAN sẽ bị tịch thu xe không biết có đúng không?

hn03

Xe điện
Tháo mấy thanh sắt chắn có vấn đề gì không các cụ?

bientrangt610

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Nhà em có một số xe Van, và cũng va chạm với xxx nhiều rồi. Khẳng định ngắn gọn cho các cụ mới mua hay định mua Van yên tâm:
Các cụ có thể làm bất kỳ điều gì với Van đều được, trừ lắp ghế sau.
Cứ thế nhá...(*)

FFC_2008

Xe hơi
Nhà em có một số xe Van, và cũng va chạm với xxx nhiều rồi. Khẳng định ngắn gọn cho các cụ mới mua hay định mua Van yên tâm:
Các cụ có thể làm bất kỳ điều gì với Van đều được, trừ lắp ghế sau.
Cứ thế nhá...(*)
chuẩn. em cũng bị dính mấy phát nhưng toàn là lỗi khác: vượt đèn vàng, rẽ vào đường caams.
còn xxx nó cũng chẳng thèm hỏi mình là van hay biển D luôn ......
xe em làm giống như bác Mạnh trên ia mà có sao đâu ( ko có ghế nhé )

hongkong

Xe hơi
Em cũng mới cưới em Spark Van. Em định lắp ghế sau cho em nó nhưng chưa biết lắp ở đâu? Và có phạm luật ko? Mong các pác tư vấn???
Nếu lắp được thì xin các pác cái địa chỉ và giá cả?
Bác lắp thêm ghế là sẽ bị phạm luật. Tuy nhiên vẫn rất nhiều anh em đã lắp thêm nhưng ko bi sao cả, miễn là Bác lái xe làm sao ko để mấy chú thợ săn sờ đến là được !:P

bientrangt610

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Bác lắp thêm ghế là sẽ bị phạm luật. Tuy nhiên vẫn rất nhiều anh em đã lắp thêm nhưng ko bi sao cả, miễn là Bác lái xe làm sao ko để mấy chú thợ săn sờ đến là được !:P
Vấn đề là đừng để xxx sờ đến thì lắp ghế vô tư. Em thì chỉ thích xxx sờ thoai.

manhvip2000

Xe hơi
ko bác ạ, vì cứ có hình cái ghế thì nó sẽ là ghế mà bác

1st_car_la_fiat

Xe đạp
Em nghe nói có quy định mới nếu hoán chuyển se VAN sẽ bị tịch thu xe không biết có đúng không?
Không hoán cải, không thay đổi tính năng cấu hình xe.
Thường trực lỗi vi phạm chở quá số người quy định.
Giải pháp như của bác Mạnh là hợp lý, kẹt cái quy định về biển cấm xe tải, giờ cao điểm thì giải quyết sao các bác ơi.

Tịch thu xe: vì nếu kinh doanh vận tải chở người thì chắc chết, vấn đề giờ là các cụ to tay truy thu thuế của các bác nhập xe van, nhưng đã đăng ký được thành 4,5 chỗ.
Người dùng như a/e mình... mua rồi, tt rồi... xong.
Là đối tượng đang nghiên cứu "múc" 1 em VAN, tôi thấy VAN mang biển 29D tham gia giao thông quá ít. Hình như các bác đang sở hữu 29D đang nghe ngóng hoặc rrruuunnn hay sao mà ít thấy chạy ra đường quá... %%-

bientrangt610

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Giải pháp như của bác Mạnh là hợp lý, kẹt cái quy định về biển cấm xe tải, giờ cao điểm thì giải quyết sao các bác ơi.

Tịch thu xe: vì nếu kinh doanh vận tải chở người thì chắc chết, vấn đề giờ là các cụ to tay truy thu thuế của các bác nhập xe van, nhưng đã đăng ký được thành 4,5 chỗ.
Là đối tượng đang nghiên cứu "múc" 1 em VAN, tôi thấy VAN mang biển 29D tham gia giao thông quá ít. Hình như các bác đang sở hữu 29D đang nghe ngóng hoặc rrruuunnn hay sao mà ít thấy chạy ra đường quá... %%-

1. Chở quá người thì đương nhiên vi phạm rồi, nhưng xxx làm quái gì có quyền mở cửa xe của mình ra đếm người được. Dù sao thì lỗi đó cũng nhỏ thôi.
  2. Về giờ cấm xe tải thì xe Van không bị áp dụng.
  3. Tịch thu xe thì mua xe LD chả liên quan gì đến mấy chú nhập khẩu lách thuế cả.
  4. Em thấy 29D chạy đầy. Nhà em đi trong nội thành toàn đi Van có làm sao đâu. Xe em đi khắp nơi có sao đâu. Cụ nào quan tâm qua nhà em cafe tham khảo nhé.

Camrybeo

Xe tải
Nhà này chơi tuyền xe Van nhỉ :P
Em ngắm đi ngắm lại cái la răng của cụ, em bắt đầu thấy thích rồi đấy
  1. Chở quá người thì đương nhiên vi phạm rồi, nhưng xxx làm quái gì có quyền mở cửa xe của mình ra đếm người được. Dù sao thì lỗi đó cũng nhỏ thôi.
  2. Về giờ cấm xe tải thì xe Van không bị áp dụng.
  3. Tịch thu xe thì mua xe LD chả liên quan gì đến mấy chú nhập khẩu lách thuế cả.
  4. Em thấy 29D chạy đầy. Nhà em đi trong nội thành toàn đi Van có làm sao đâu. Xe em đi khắp nơi có sao đâu. Cụ nào quan tâm qua nhà em cafe tham khảo nhé.

bientrangt610

Xe tăng
Website
www.facebook.com

FFC_2008

Xe hơi

đúng là biển D đi ra đường ít, bởi vì ít ng đi chứ sợ quái j đâu. cái vụ thu xe là do cái lô xe nhập đã Đk trước đây ( ko phải biển D) nếu bị phát hiện là hoán cải thành xe trở khách, trở ng thì mới thu chứ đã biển D rành rành rồi thì thu j.
ngày nào em chẳng dạo qua thị trường dạo qua phố phường cafe hóng mát mà .
@bientrangt610: bác lắp bộ vành xe xanh ở đâu , giá bn thế. e cũng đang muốn đi tân trang nhan sắc

Chỉnh sửa cuối:

luuvi

Xe máy
Mua cái nệm. Đê phía sau chở dc thêm 3 người. E đi xa luôn. Hơn chục lần. Ngang XXX mà chưa bị. Nhưng cũng hơi hồi hộp. Nên Hạn chế để bảo vệ Tim

bientrangt610

Xe tăng
Website
www.facebook.com
đúng là biển D đi ra đường ít, bởi vì ít ng đi chứ sợ quái j đâu. cái vụ thu xe là do cái lô xe nhập đã Đk trước đây ( ko phải biển D) nếu bị phát hiện là hoán cải thành xe trở khách, trở ng thì mới thu chứ đã biển D rành rành rồi thì thu j.
@bientrangt610: bác lắp bộ vành xe xanh ở đâu , giá bn thế. e cũng đang muốn đi tân trang nhan sắc
Em thay ở Mitchelin Ngọc Khánh. Giá 4,4 củ

bientrangt610

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Em thay ở Mitchelin Ngọc Khánh. Giá 4,4 củ