Lắp dàn âm thanh và màn hình LCD cho Ford Escape

sieu_map

Xe đạp
Các bác tư vấn giúp em với, chả là em mới làm con Es đời 2003, chủ trước họ để nguyên rin dàn CD với băng cassette. Em muốn chuyển chơi DVD và đọc được thẻ USB và camera lùi. Nhờ các bác chuyên gia tư vấn giúp em với nha. Cảm ơn nhiều.

kidhp

Xe tải
Em cũng đang chạy một em Ếch 2003 giống bác, vừa rồi em mới đổi cái màn hình Motevo chỗ bác Trung già, đáp ứng được đầy đủ các tiêu chí mà bác yêu cầu đấy :), sử dụng ngon choét ..., tổng thiệt hại cả Camera nữa chắc khoảng 7-8 củ là cùng thôi cụ à

carstereo.vn

Xe hơi
Số 1 Dương Đình Nghệ - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

nhalauxehoi

Xe hơi
Em cũng đang chạy một em Ếch 2003 giống bác, vừa rồi em mới đổi cái màn hình Motevo chỗ bác Trung già, đáp ứng được đầy đủ các tiêu chí mà bác yêu cầu đấy :), sử dụng ngon choét ..., tổng thiệt hại cả Camera nữa chắc khoảng 7-8 củ là cùng thôi cụ à
hơi chát bác ạ,có việt map dẫn đường không bác

quadv

Xe buýt
Các bác tư vấn giúp em với, chả là em mới làm con Es đời 2003, chủ trước họ để nguyên rin dàn CD với băng cassette. Em muốn chuyển chơi DVD và đọc được thẻ USB và camera lùi. Nhờ các bác chuyên gia tư vấn giúp em với nha. Cảm ơn nhiều.
cụ định đầu tư cho em nó bao nhiêu đạn và bao nhiêu bom tấn hả cụ
nếu tầm trung bình thì em tư vấn cho cụ ăn hàng DVD loại MONTEVO nhé cụ, giá bình dân mà chất lượng cũng ổn định ạ

duy277

Xe tăng
Số 38 ngõ 860 Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội.
nhà cụ ở đâu. Nếu ở HN thì vào gara Liên Việt ở ngay chỗ sân vận động mỹ đình ý ở đấy chuyên lắp ráp camera + đầu DVD với cảm biến lùi có j cụ call cho e theo số 0974127783 e chỉ trực tiếp cho :D

Chỉnh sửa cuối:
Cái này thấy hấp dẫn đó chứ các bác. Em ở Bình Định, mua bán làm sao :(. Em tính đầu tư tầm 10 củ trở lại
http://www.cartoyvn.com/shop/jenka/gps-navigation-for-ford-escape/flypage.tpl.html
thế thì em nghĩ là bác nên tìm một cửa hàng ở bình định, mua và lắp đặt luôn ở đó bác ạ, yên tâm về nhiều mặt như bảo hành,thay thế, đổi chác ...
Cụ Cá sờ te lói đúng đới .. với tầm xiền khoảng 10t cụ có thể chiến mấy con hàng hiệu của TQ như For You, Fly audio .. được rồi .. kiếm mấy CH ở đấy mà tốt nhất là đại lý của ae trên này để dễ kiểm soát nguồn hàng ạ ..