Lập CLB Audi Hà Nội !!!

H.T

Xe hơi
Website
www.htecom.vn
Căng nhỉ, hôm nay em ra chỗ NnM để định mua áo làm mẫu cho các bác thì nó đã bán sạch, còn có 2 cái size M :)) xem ra sự nghiệp đồng phục của anh em ta còn nhiều chông gai phết !!!
@ anh Hưng: bác bảo có chỗ may đồng phục nào đó đẹp lắm đâu rồi, không thấy hồi âm gì cả?
@ bác HT: bác xem có vẽ lại được cái logo đấy không thì rep cho anh em biết phương hướng với, bác là pro mà bó tay thì em e cũng khó hix.
@ Phong: sao tối thứ 4 lại không đi được vậy ?
Logo đồ lại được cụ hơi mất thời gian tí vì không có font chữ đó sẵn thôi. Đợt này cty e bận quá còn không có time vào OF, cụ thư thư cho em mấy bữa. Tối thứ 4 em cũng chịu, sáng chủ nhật này em cũng xin khất có lịch mất rồi, em sẽ cố gửi các cụ cái logo trước CN để sáng CN họp các cụ tha hồ ném đá.

kinh_street

Xe máy
Tối Mai ae cafe đi. Gần gần các a nhé,e oải phóng ra mỹ đình lắm!!!tình hình áo có vẻ mệt a chủ thớt nhờ hehehe

tutamtichduc

Xe buýt
Tình hình là em mới " Sáng tác" ra bài hát cho CLB audi :))

Timparis

Xe đạp
Các bác ơi phải thống nhất ý kiến đi,chứ không cứ bàn tán linh tinh thế này thì khó đưa ra quyết định lắm,bác tutamtichduc đứng lên làm hội trưởng thống nhất một ngày anh em gặp mặt để bàn áo và logo,ai đi được thì đi,vài người đi cũng được,để đưa ra quyết định rồi mọi người cùng theo,em nghĩ như thế mới có thể sớm thống nhất được các bác ạ

tutamtichduc

Xe buýt
Các bác ơi phải thống nhất ý kiến đi,chứ không cứ bàn tán linh tinh thế này thì khó đưa ra quyết định lắm,bác tutamtichduc đứng lên làm hội trưởng thống nhất một ngày anh em gặp mặt để bàn áo và logo,ai đi được thì đi,vài người đi cũng được,để đưa ra quyết định rồi mọi người cùng theo,em nghĩ như thế mới có thể sớm thống nhất được các bác ạ
Bác cứ bình tĩnh. Sáng chủ nhật này gặp nhau rồi. Địa điểm sẽ alo lại sau.

Timparis

Xe đạp
Kiếm chỗ nào rộng rộng để còn xem A8 drift các bác ơi

perfect_car

Xe máy
Tình hình là xe e trục trặc giấy tờ rồi.oải quá!có khi phải cancel vụ xe cộ này.năm nay có vẻ như số em ko đc đi xe mới các bác ạ.
Sáng chủ nhật a e cafe ở mỹ đình test ESP vài em cho nó máu các bác ơi.
PS: khi nào có xe mới e mời các bác xơi nhé.X_X

tutamtichduc

Xe buýt
Tình hình là xe e trục trặc giấy tờ rồi.oải quá!có khi phải cancel vụ xe cộ này.năm nay có vẻ như số em ko đc đi xe mới các bác ạ.
Sáng chủ nhật a e cafe ở mỹ đình test ESP vài em cho nó máu các bác ơi.
PS: khi nào có xe mới e mời các bác xơi nhé.X_X
ớ, buồn nhể. :D sao thế ?

kinh_street

Xe máy
Anh Huy ơi. theo em mình nên care vấn đề chính đi, ae vẫn chưa quyết được đồng phục mà anh. Sáng chủ nhật cafe ở chỗ gì gì ở cung văn hóa đi ạ. sáng 10h ae ăn sáng xong rồi ra đấy tụ họp anh nhé. Test xe sau đi anh...thiếu gì cơ hội hehehe

tutamtichduc

Xe buýt
Anh Huy ơi. theo em mình nên care vấn đề chính đi, ae vẫn chưa quyết được đồng phục mà anh. Sáng chủ nhật cafe ở chỗ gì gì ở cung văn hóa đi ạ. sáng 10h ae ăn sáng xong rồi ra đấy tụ họp anh nhé. Test xe sau đi anh...thiếu gì cơ hội hehehe
Thôi thế quyết định ở Cung VH VT tiếp nhé, nhưng mà sớm lên em, 9h mọi người nhé !!!

Timparis

Xe đạp
ok sir !

kinh_street

Xe máy
to anh Huy :anh chủ động nhắn 1 tin cho tất cả mọi người trong bang hội, vì em sợ cũng ko phải ai cũng thường xuyên cập nhập thông tin trên diễn đàn, vậy 9h sáng anh nhé! chắc chắn đấy.
to anh Hiệp H.T : đẹp anh à. càng đơn giản càng đẹp.!!!

quynhtdth

Đi bộ
Cơ mà mọi người chả ai quan tâm em nói gì :(( Thấy em ít tuổi không thèm quan tâm :(( huhu