Lập CLB Audi Hà Nội !!!

Luna2009

Xe tải
@ HT: đúng 1 logo thì đủ rồi, nhưng theo ý kiến của mình thì như đã nói, trên áo chỉ nên in hoặc thêu đơn giản thôi thì đẹp, bê cả logo lên chưa chắc đã là hay, cái ý này thì khá giống với ý số 2 của anh Hùng đây.

@Anh Hùng: cái áo NM em chọn nó hợp với tất cả tiêu chí của anh đưa ra nhưng riêng tiêu chí số 1 thì chưa , bởi vì nó có viền kẻ ngang, nhưng em thấy oke ko vấn đề j lắm đâu, trơn quá cũng đơn điệu. Còn đâu chất liệu với dáng thì em thấy rất oke đấy, em cũng ko phải là tay chơi sành sỏi j nhưng chọn cái manh áo che thân cũng không phải là dễ dãi. Anh thử thực tế phát xem cái áo đấy đi, em thấy ổn đấy.
Đây là anh HƯNG e ơi. Sao lại nhầm lẫn thế???

H.T

Xe hơi
Website
www.htecom.vn
bác Hùng hôm họp ở climax không tới nhà cháu mang mẫu vải tới và các cụ hôm đó đã chọn 2 màu là đen và xanh lá cây sẫm bo viền đỏ màu đặc trưng của audi, cháu cũng thấy rất ok 2 màu đó. Anyway hôm nào nhà mình chốt logo xong (cùng với màu sắc nhận diện luôn) rồi cháu sẽ lên maquette áo cho các cụ xem in thêu may thế nào, duyệt xong maquette thì mới may mà nên các cụ cứ yên tâm ném đá chán chê đặt cái gì ở đâu chỗ nào trên áo...Cháu ví dụ 1 maquette áo vừa triển khai xong

tutamtichduc

Xe buýt
Logo đề xuất của CLB đây ạ:

http://up.anhso.net

Logo này chưa được làm kỹ, mới là concept, phần chữ ở dưới sẽ tìm cách viết giống với phông chữ mà hãng audj đang sử dụng. Phần biểu trưng ở giữa chính là Chùa 1 cột cách điệu, có thể sẽ được vẽ nắn nót hơn. Cái logo này do công ty thiết kế E5 tạo. Xin mời các cụ ném đá.

vinaphone1

Xe hơi
Logo nên làm đơn giản thôi chứ như thế này thì nặng nề quá

Chỉnh sửa cuối:

ZIN7588

Xe buýt
Logo đề xuất của CLB đây ạ:

Logo này chưa được làm kỹ, mới là concept, phần chữ ở dưới sẽ tìm cách viết giống với phông chữ mà hãng audj đang sử dụng. Phần biểu trưng ở giữa chính là Chùa 1 cột cách điệu, có thể sẽ được vẽ nắn nót hơn. Cái logo này do công ty thiết kế E5 tạo. Xin mời các cụ ném đá.
Xem ra phần biểu trưng ở giữa trừu tượng quá. Nếu ko có gợi ý chú Tunhantichduc thì anh không thể hiểu được đó là Chùa một cột cách điệu. Theo anh, Logo càng đơn giản càng ok, chứ rắc rối qua xem ra ko ổn.

perfect_car

Xe máy

Đây là 1 số logo audi club trên thế giới. Các bác xem tham khảo nhé. Em thích cái logo của Club Singapore.

Còn nếu như thật sự thích logo đơn giản. Em nghĩ chúng ta cứ thay chữ Russia ở đây thành chữ Hà Nội là oke.

Cá nhân em thấy logo của Florida và Toronto trông có vẻ ok.
@HT & tunhantichduc : Mình thấy cái logo hôm bác HT cho xem hình cái "ca lăng" phía trước đặc trưng của Audi là đẹp đấy bác ạ.( Trông giông của Toronto).

iAudi

Xe đạp
em thích cái sing và rus. báo cáo là em cũng nhận đc tiền member của cụ btek rồi ạ
Mình thấy cái logo của Russ.. là ổn nhất đấy, còn về vấn đề áo thì theo minh tôt nhất là giao cho bác H.T chiu trách nhiệm luôn, mình thấy mấy mẫu áo hôm nọ bác mang tới cũng OK đấy.

tutamtichduc

Xe buýt
Khà khà khà, xem ra vụ áo và logo này sẽ phải offline và họp lại 1 lần để thống nhất rồi ! :))
Về ý em thì em cũng thích Sing và Rus vì nó đơn giản dễ sử dụng mà lại sang.

Chỉnh sửa cuối:

vinaphone1

Xe hơi
Theo em nghĩ cứ chọn logo russia sau đó chọn luôn áo mầu đên là chuẩn đấy, đơn giản nhưng Hùng Dũng Sang Trọng

dreamlexus

Xe đạp
mn ơi, nếu chỉ thyk xe Audi mà chưa sở hữu cái nào thỳ đc tham gia k ạ??

dreamlexus

Xe đạp
cụ thể là đề xuất gì ạ? em mới tham gia nên chưa rõ lắm đâu

H.T

Xe hơi
Website
www.htecom.vn
Nhà cháu gửi mấy mẫu logo mà hôm cafe đã trình các cụ, còn mấy ý tưởng nữa thì mai cháu gửi tiếp, các cụ chịu khó đợi chút đợt này nhà cháu đang bận quá không ngớt ra được, mấy mẫu này cũng định chỉnh chu lại chút mà cũng chưa có time

ZIN7588

Xe buýt
Minh Thay logo cua bon Russ don gian nhung van dep.

iAudi

Xe đạp
Nhiều ý kiến ủng hộ logo của Russ.. thế này thì thôi đề nghị chú Huy cứ quyết luôn cho a e đỡ bàn ra tán vào nữa nhé., còn vụ áo cũng cứ nên lấy mẫu áo hôm nọ rồi in hoăcj thêu gì đó là xong. Anh e chỉ gặp nhau cfe rồi đăng ký số lượng và size là xong.

keep walking

Xe tải
Theo em cứ chốt cái anh Nga ngố thay bằng hà nội thế là đẹp,đơn giản đễ hiểu lại sang nữa