Lào.

Trạng thái
Thớt đang đóng

tony.nguyen

Xe tải
Hóng xem thế nào

HuyArt

Xe lăn
Lào và Myanmar là hấp dẫn rồi, hóng hành trình của cụ

Em vừa pha ly cà phê định ngồi up ảnh hầu các cụ dưng mờ khi em pha nước vào thì nó lại là nước nguội. Thôi cứ uống, bị sao thì ráng chịu vậy. Có 2 cụ đã vác máy đi săn con nghệ thụt roài, em cũng phải đi đây. Lát nữa lễ hội diễn ra thế nào em sẽ cố gắng truyền hình trực tiếp.

dongcasper_2

Xe tăng
Chủ nhà bắt đầu chuẩn bị chỗ để nước. Có rất nhiều khuyến cáo được đưa ra về việc mang máy ảnh và đồ dùng cá nhân ra ngoài. Bọn em phải đi kiếm cái két đã.
Hôm nay là tết Lào, cứ gọi là lavie phờ ri, theo e để mang tính thời sự và liên tục cứ mobile upload đê cho hot hê hê

Hôm nay là tết Lào, cứ gọi là lavie phờ ri, theo e để mang tính thời sự và liên tục cứ mobile upload đê cho hot hê hê
Vâng bọn em cũng đang chuẩn bị máy móc để truyền hình trực tiếp.

yensuong

Xe điện
Vâng bọn em cũng đang chuẩn bị máy móc để truyền hình trực tiếp.
Cụ truyền cho bọn em xem với, em cũng đã ăn mấy cái tết Lào nhưng mà...30 năm xưa rồi, bây giờ có lẽ khác nhiều, hồi ấy đồ chơi không hiện đại như giờ mà xô chậu xoong nồi huy động hết, các chú uống rượu xong vẽ mặt bằng nhọ nồi và bắt đầu hắt nước vào mọi người, có cả 1 chú đứng dưới ruộng, hì hục tát nước vào người qua đường chứ không phải toàn nước sạch như bây giờ :D

Cụ truyền cho bọn em xem với, em cũng đã ăn mấy cái tết Lào nhưng mà...30 năm xưa rồi, bây giờ có lẽ khác nhiều, hồi ấy đồ chơi không hiện đại như giờ mà xô chậu xoong nồi huy động hết, các chú uống rượu xong vẽ mặt bằng nhọ nồi và bắt đầu hắt nước vào mọi người, có cả 1 chú đứng dưới ruộng, hì hục tát nước vào người qua đường chứ không phải toàn nước sạch như bây giờ :D
Vâng bây giờ toàn nước sạch cụ ạ. Mà chả hiểu sao chỗ vang vieng này nó lại thông báo lễ hội diễn ra từ ngày mai, 14 đến hết 16.. Lát bọn em đi đua xe đường núi và nhảy sông, khinh khí cầu đã.

Trạng thái
Thớt đang đóng