[CCCĐ] Lang thang Việt Nam - Tìm cơ hội đứng dậy sau vấp ngã.

pooka

Xe container
Cảm ơn mợ và cụ Xuk.thal

Khi nào em được như mợ, ưu tiên giữ tiền hơn kiếm tiền thì mới gọi là thành công ạ. Còn những ngày tới đây của em, thành hay bại vẫn sẽ đan xen nhau.
Nhìn các cụ mợ chơi chứng mà em phát hoảng nên không dám chơi bao giờ. Dù thành hay bại thì em đều ngưỡng mộ cách tính toán của những người chơi chứng bạo tay.

inovavgj

Xe container
đi chơi , du lịch cho khuây khỏa cụ ạ , phải đưa suy nghĩ về vô thường , refress lại cái đầu là ổn ngay cụ
Cuu định làm lại tại nơi ta đã ngã ko ???
Em đang ủ mưu làm lại. Baoh đi ra ngoài này, cụ buồn thì cho em đi cùng về Hn :) em bay vào trong đó đi ra.
Đợt rồi nhiều lúc bay bay, chỉ muốn lên tầng cao rồi :( như cụ bên Hei tower mà nghĩ tói vợ con lại thôi

Craftman

Xe buýt

inovavgj

Xe container
em chưa đi Nike Air , nhưng em đi dòng Engine boost của Adidas thấy sướng thật cụ ạ.
đi bộ , chạy , thì cảm giác như đôi giày nó nâng, đẩy nhẹ mình lên vậy , êm chân mà thích lắm

Theo em thì running nên đi dòng nike air pegasus, rất ổn và giá cũng vừa phải ạ

Kurumasuki

Xe container
Nhìn các cụ mợ chơi chứng mà em phát hoảng nên không dám chơi bao giờ. Dù thành hay bại thì em đều ngưỡng mộ cách tính toán của những người chơi chứng bạo tay.
Nhiều người sẽ trách cụ chủ tham nên mất nhiều, nhưng nói thẳng KHÔNG THAM THÌ ĐÃ KHÔNG CHƠI TRỨNG
Nhiều người cũng sẽ trách cụ chủ không chốt lời sớm hơn, nhưng nói thẳng NẾU THẾ THÌ KHÔNG BAO GIỜ CÓ LỜI 100 TỶ
Cho nên, đã sa vào cờ bạc thì chỉ khi nào phủi đít đứng dậy đi về mới biết mình là gà hay cáo thôi.

dinhkien565

Xe tải
Em cũng xác định sắp thất nghiệp, tuổi U50 nhưng mấy món tài sản dắt lưng thì kém xa cụ chủ. Em cũng đang tìm phương án nghỉ ngơi, đi bụi 1 mình vài ngày để xốc lại tinh thần tính tiếp... Chúc cụ thượng lộ bình an!

Joker2k

Xe buýt
em chưa đi Nike Air , nhưng em đi dòng Engine boost của Adidas thấy sướng thật cụ ạ.
đi bộ , chạy , thì cảm giác như đôi giày nó nâng, đẩy nhẹ mình lên vậy , êm chân mà thích lắm
Em chuyên chạy nike, chưa chạy đôi das nào nên cũng không biết. Em nghĩ chắc cũng same same nhau thôi. Căn bản runer quanh em toàn nike nên em cũng chỉ biết đến nike. Nếu để đi chơi thì em thấy das đẹp hơn nike, phỏng cụ?

cafe_rhum

Xe hơi

ThangPV.HR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vanphongsach.com
Cụ chủ cắt đúng đáy rồi. Nhưng không sao, tiền chỉ thật sự mất đi khi bán mà không mua lại, mãi mãi không lấy lại được khoản tiền đã mất (bằng lãi trong tương lai).
Cắt đúng đáy, không mua lại, ngồi nhìn thị trường tăng từng ngày sẽ là trải nghiệm còn kinh khủng hơn cả sau khi đu đỉnh và gồng tới đáy, ảnh hưởng tâm lý nặng nề hơn.
Nhiều người sẽ trách cụ chủ tham nên mất nhiều, nhưng nói thẳng KHÔNG THAM THÌ ĐÃ KHÔNG CHƠI TRỨNG
Nhiều người cũng sẽ trách cụ chủ không chốt lời sớm hơn, nhưng nói thẳng NẾU THẾ THÌ KHÔNG BAO GIỜ CÓ LỜI 100 TỶ
Cho nên, đã sa vào cờ bạc thì chỉ khi nào phủi đít đứng dậy đi về mới biết mình là gà hay cáo thôi.
Đây là thớt buông bỏ quá khứ, sống và hài lòng với hiện tại (lời bác chủ thớt).
Mời các cụ ngừng lý thuyết, nghe mệt lắm.

prado2012

Xe điện
Đúng rồi, cụ chủ đã chọn dừng thì dừng. Không nên lèo nhèo. Giờ cụ ấy cần nhất một chữ Tĩnh.

Me^4ba'nh

Xe tăng
Em đi không phải để tìm cách gỡ những gì đã mất.
Em đi để buông bỏ và trở về sống với những gì còn lại ạ.
Chúc cụ chủ mạnh khoẻ và tâm an.
Theo dõi thớt cụ từ đầu nên cũng có ước mơ nho nhỏ là được một mình lang thang như cụ.
Để suy nghĩ tích cực, cụ thấy bao người có (được) trăm tỏi ngàn tỏi mà giờ không được 1 mình ngao du thiên hạ tự do tự tại như cụ đâu.

Chỉnh sửa cuối:

raisomoon

Xe tăng
Nhiều ông chưa có trải nghiệm có số tiền như cụ thớt mà thích ra vành ra vẻ dạy đời người ta phết.
Nói chung em hâm mộ quá trình leo lên 1xx tỏi như cụ thớt, và trải nghiệm chia 10 tài sản như cụ í cũng ko phải ai cũng trải qua để mà dám nói thấu hiểu. Và em cũng đồng cảm với cụ í hiện tại vì thời điểm 2007 e cũng từng như cụ í cũng phải đi lang thang Xiên Vịêt 3 tuần 1 mình như cụ í để F5 lại công việc. Cá nhân em sau chuyến đi đó em về quay lại cviec thì mọi thứ đều may mắn và thuận lợi hơn rất nhiều.

Chúc chủ thớt relax và khi cụ quay lại em nghĩ mọi việc sẽ tốt hơn tới cụ 🍺

hd-vt

Xe container
Đây là thớt du lịch thôi ạ. Chả nên nâng bi thành "buông bỏ quá khứ", nghe văn quá hị hị.

lamhaha191

Xe điện
Thác Dambri cũng gần đấy cụ

inovavgj

Xe container
em thấy Nike đẹp , chất lượng hơn Das cụ ạ , em chơi Das chẳng qua nó sales off nhiều , giá tốt hơn , xong thấy thích luôn :P
Em chuyên chạy nike, chưa chạy đôi das nào nên cũng không biết. Em nghĩ chắc cũng same same nhau thôi. Căn bản runer quanh em toàn nike nên em cũng chỉ biết đến nike. Nếu để đi chơi thì em thấy das đẹp hơn nike, phỏng cụ?

taplaioto

Xe điện
Ảnh Cụ chủ chụp đẹp, chân thực ! Like ! :D