[CCCĐ] Lang thang Việt Nam - Tìm cơ hội đứng dậy sau vấp ngã.

Metnghi01

Xe hơi
Một mình một ngựa lang thang xuyên Việt như tuổi đôi mươi ấy nhỉ. Chúc cụ chủ sớm tìm được cơ hội mới!

Joker2k

Xe buýt
14.7.2022 sau 6h30 Nó lại là 850 cụ ơi. Nêu phang đề theo kiểu Nam tiến, Nữ lùi là ăn đề đài bắc rồi ạ.
Dạ e chém vui vậy thôi ah, em không hợp duyên mấy món đó nên em không chơi ah.

Thangvina

Xe hơi
Sáng nay em tạm biệt thành phố Phan Rang, có bốn cung đường để lựa chọn:
Phan Rang - Đà Lạt.
Phan Rang - Phan Thiết.
Phan Rang - Vũng Tàu.
Phan Rang - Bảo Lộc.

Em chọn cung đường Phan Rang - Bảo Lộc, bởi vì:
- Cung đường này em chưa đi bao giờ, những cung đường khác em đi nhiều lần rồi.
- Em muốn nghỉ cuối tuần yên tĩnh, Bảo Lộc không phải thành phố du lịch, rất phù hợp với mong muốn của em.
Chưa đi Bảo Lộc :) Cụ chủ up nhiều ảnh nhé !

Demchinhhang.net

Xe container
Không hiểu sao em càng đọc thớt càng thấy buồn.
Người đàn ông khi thành công thì vợ con, chiến hữu, đệ tử đầy xung quanh. Khi thất bại thường gặm nhấm vết thương một mình.
XH nào cũng thế thôi cụ ơi, cái này không trách đối tác ae được, ai cũng phải lo cho cuộc sống của mình, cái lúc cùng thành công thì thới gian nhiều, ĐK có thì gặp nhau nhiều, lúc ai đó tụt lại thì đoàn kia vẫn phải tiếp thôi. Các cụ chẳng đã dạy rằng "còn tiền còn bạc còn đệ tử, hết cơm hết rượu hết anh em".

Dream Thai

Xe điện
XH nào cũng thế thôi cụ ơi, cái này không trách đối tác ae được, ai cũng phải lo cho cuộc sống của mình, cái lúc cùng thành công thì thới gian nhiều, ĐK có thì gặp nhau nhiều, lúc ai đó tụt lại thì đoàn kia vẫn phải tiếp thôi. Các cụ chẳng đã dạy rằng "còn tiền còn bạc còn đệ tử, hết cơm hết rượu hết anh em".
Mà nói thật khi ta thất bại, chả muốn gặp ai cả ấy chứ, e có thời kỳ họp lớp, bạn bè trốn hết ;).
Đi 1 mình cũng có cái hay, tự quyết định mình đi đâu, thích dừng ở đâu

Em không trách ạ, cụ lội thêm vài còm sẽ hiểu ý em hơn ạ.