[Funland] Lang thang cùng Chuotlang - Phần 2

buicongchuc

Xe ba gác

buicongchuc

Xe ba gác

chuotlang

Xe lừa
Em đề nghị cụ ghi thêm địa điểm cụ chụp để em còn hóng với. Định không vodka rồi nhưng thấy ảnh đẹp quá lại vote phát!
Cụ đã thực sự mê chưa, nếu mê thì em chỉ ;) Tại vì em toàn chụp ở China là chính mà tính hình bài khựa đang cao :P

Mỗi Châu lục nó có thiên đường nhiếp ảnh riêng, và nó thu hút hàng trăm nghìn người muốn đến tuy khổ cực

chuotlang

Xe lừa

Lâu lâu lục lại ảnh cũ post chơi, lâu lắm ko đến nơi này rồi

chuotlang

Xe lừa

Lâu lâu chơi ảnh BW chút, tìm mãi vẫn chưa thấy dòng Fine Art đâu cả ;-(

buicongchuc

Xe ba gác

Cụ đã thực sự mê chưa, nếu mê thì em chỉ ;) Tại vì em toàn chụp ở China là chính mà tính hình bài khựa đang cao :P

Mỗi Châu lục nó có thiên đường nhiếp ảnh riêng, và nó thu hút hàng trăm nghìn người muốn đến tuy khổ cực
Mỗi nơi có cảnh đẹo riêng được thiên nhiên ban tặng. Bài chỉ bài cái quan điểm của CP chứ cảnh đẹp thiên nhiên, người dân thường có gì đâu phải bài hả cụ. Đang ngồi cạnh em có một bạn người TQ, bạn ấy cũng rất phản đối CP của họ và đặc biệt về vấn đề chính trị. Bạn ấy cho là: "Quan điểm và việc làm của CP bên đó tự gây khó cho người dân - nhất là những người đi làm hoặc kinh doanh ở NN trong đó có VN".

chuotlang

Xe lừa
Mỗi nơi có cảnh đẹo riêng được thiên nhiên ban tặng. Bài chỉ bài cái quan điểm của CP chứ cảnh đẹp thiên nhiên, người dân thường có gì đâu phải bài hả cụ. Đang ngồi cạnh em có một bạn người TQ, bạn ấy cũng rất phản đối CP của họ và đặc biệt về vấn đề chính trị. Bạn ấy cho là: "Quan điểm và việc làm của CP bên đó tự gây khó cho người dân - nhất là những người đi làm hoặc kinh doanh ở NN trong đó có VN".
Vấn đề này ko liên quan đến nhiếp ảnh cụ ơi, thậm chí em còn chụp những vật vô cảm như mẫu nhựa giống ảnh trên ;)

Tóm lại ở đây chỉ nói chuyện, chụp và chụp, làm sao để nâng cao góc nhìn, hậu kỳ và thiết bị

MrBe

Xe máy
Cụ chụp chim đẹp quá ak