[Funland] Lãng quên một người ?

November123

Xe tải
Em thích câu cuối cùng của mợ lắm. Tội chi phải rình mò vậy cho khổ nhỉ :)
Nếu người kia đã có người khác thì họ đã không còn thương mình nữa. Cứ xem trộm hạnh phúc của người khác thì chỉ làm bản thân đau khổ thêm, và cũng không được hay cho lắm. Mợ nhỉ?

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Trước em từng rất yêu 1 ng, coi ng đấy là bầu trời của mình...chiều chuộng nâng niu, hỗ trợ mua nhà mua xe. Thậm chí chiều đến độ, mỗi lần gần gũi cho cô ấy 2 tr để mua son phấn :) em nghĩ đấy là yêu là lãng mạn.

rồi sau nó cắm cho 1 cái sừng to đùng...e từng rất hận.Quá yêu thì sinh ra hận. Các cụ Xem clip ông mới chặn đường xiên chết ng yêu chưa ??? 12h đêm em từng cầm dao đến chung cư cô ấy ở, định xiên chết con đó rồi nhảy lầu thì biết độ hận khiến em hoá điên như thế nào :)

Sau này, đi mấy chỗ PGA toàn 2-5 tr/phát...em phát hiện mấy em kia cũng đáng yêu ko kém và đặc biệt ngon gấp vạn lần :)) hoá ra lâu nay e bị “đắt” vì tính ra mỗi phát vài chục tr :))) Từ đó éo còn yêu hay đau khổ gì khi nghĩ về em đó :)

P/S: em thật 100%. Giờ nói chung e kia có chồng rồi, e Cũng có gia đình riêng hạnh phúc, ko phải cứ cuộc chia ly nào cũng đau khổ, không có ng nào mà ta không thể quên :)
Ngày dòng đầu em đã thấy toàn mùi tiền do đó chia tay chỉ là sớm muộn cho nên cụ phải mừng mới phải vì để càng lâu thì càng đắt giá. Đành rằng không có tiền thì cạp đất mà ăn nhưng nếu tiền là kết quả có lẽ sẽ bền hơn tiền là nguyên nhân vì để đi đến kết quả phải có cả quá trình chứ không như nguyên nhân thấy được ngay nên rất dễ so sánh :))

114hangbong

Xe cút kít
Nếu người kia đã có người khác thì họ đã không còn thương mình nữa. Cứ xem trộm hạnh phúc của người khác thì chỉ làm bản thân đau khổ thêm, và cũng không được hay cho lắm. Mợ nhỉ?
Lắm khi em cũng hơi tò mò mợ ạ. Vì mãi lâu lắm phải 10 năm sau khi em cưới thì cậu kia mới lập gia đình. Thì hơi thắc mắc chứ em cũng chả hỏi, kể ra thì giờ không liên quan. :))

Mít tố nữ

Xe tăng
Ngôn tình quá ạ. Sao chủ thớt không nghĩ mình tuyệt vời thế này ( bao điểm mạnh đâu lôi ra) mà cái thằng ml mắt kèm nhèm kia không thấy nhỉ, đã mắt kém còn thêm bao tính xấu ( điểm xấu đâu lôi ra) thế thì có phúc mới không dây với nó nữa.

November123

Xe tải
Lắm khi em cũng hơi tò mò mợ ạ. Vì mãi lâu lắm phải 10 năm sau khi em cưới thì cậu kia mới lập gia đình. Thì hơi thắc mắc chứ em cũng chả hỏi, kể ra thì giờ không liên quan. :))
🙂
Mình cũng không rõ nếu mình rơi vào trường hợp như vậy thì lúc đó mình có còn tò mò để xem cuộc sống của người kia thế nào sau khi hết yêu không nữa.

ngocmai227

Xe lăn
Chắc 10 năm sau cậu kia mới bớt sợ hoặc cậu ấy ăn mừng hơi bị lâu :))

Ớt xanh

Xe điện
40 rồi trời vẫn làm khổ anh
Em trở về giữa mùa giông bão
Biết cũ xưa luôn là mộng ảo
Mà sao tim vẫn rực rạo điên cuồng
Đã có lúc nghĩ mình sẽ buông
Hạnh phúc bấy lâu vợ hiền con kháu
Nhưng em ạ đấy là kho báu
Cả đời anh chắc chỉ có 1 lần
Với anh em vẫn mãi tình nhân
Kỷ niệm đẹp của những ngày đã cũ
Của khi ấy thời hoa niên đương nụ
Anh giữ đáy sâu góc nhỏ riêng mình
Phía xa kia là mái nhà xinh
Nơi ấy có vợ và con anh đang đợi
Những con người chẳng bao giờ chịu tội
Vì cuộc chia xa ngày đó của mình
Em cũng hãy về với mái nhà xinh
Nơi ấy có người đàn ông thân thuộc
Hãy nắm tay anh ấy cùng chung bước
Quãng đường xa còn lại của đời người.
Còn riêng anh mãi vẫn vậy thôi
Chừng ấy năm với em mình chưa bao giờ là bạn.

Em lôi lên1/2 bài thơ cũ viết trong khoảnh khắc xao lòng.
Đã lên of mình lâu rồi.