[Funland] Landcruiser 1991

Em có phải dân chơi xe đâu cụ, em chả thích cái xe cổ này.
Là ông chồng em thích, muốn mua ấy. Em nhờ các cụ góp ý để em về có thông tin phân tích cho ổng. Chứ xe cộ em mù tịt.
Xe máy dầu ( đời càng sâu , nỗi đau càng lớn )😀

bimbim71

Xe điện
Là ông chồng em thích, muốn mua ấy. Em nhờ các cụ góp ý để em về có thông tin phân tích cho ổng. Chứ xe cộ em mù tịt.
Thôi,em can mợ.Cơ quan em có con y sì.
200 hạt gao mợ tậu con Mơ Linh 2010 cho em.

hd-vt

Xe container
Số mợ vất nhỉ.
Hồi em oánh con địa hình Vịttara đời 2007 ốc còn bẩy màu về cho hội nhà xem. Hội nhà thò cổ qua cổng nhìn chục giây rồi bỏ vào nhà. Sau đồng thanh tuyên bố như cái hộp sắt kkk, mua thì đi một mình, em cú vãi mà đành chịu hicc.

Arabia

Xe tăng
Nói chung giữ mấy thì giữ xe 30 năm tuổi rồi rất dễ có vấn đề. Ít nhất dây điện các kiểu mục là chắc, nhiều thứ mắt thường nhìn ko phát hiện được, nó chập cháy cái thì chả bõ. Phải rất am hiểu hẵng chơi, còn ko thì đừng, đừng nói 100 chứ 50 nếu là cá nhân em em chả dám. Sẵn sàng tâm lý mình phục vụ xe thì ok, còn nếu tâm lý xe phục vụ mình thì em can

BlackDragon2020

Xe máy
Em nhờ các cụ mợ tư vấn giúp
Em có tí xíu, định lấy con Cancruiser đời 1991, máy dầu, trắng. Xe nhà nước hóa giá. Xe của đơn vị ông anh, ổng nói xe đi cũng ít, giữ gìn.
Giờ hết niên hạn nên chuẩn bị đấu giá.
Các cụ cho em hỏi giá bây giờ bao nhiêu thì phù hợp? Đi dòng xe đời sâu như thế này thì có khó khăn gì không ạ?
Em cám ơn các cụ.
Xăng đang cao chắc giá rẻ

TÔN

Xe container
Tóm lại chuyện xe pháo mợ để chồng mợ quyết.anh nhà phải tìm hiểu và biết về xe mới mua.mợ yên tâm.mợ chỉ việc mở két xuất tiền thôi

TÔN

Xe container
Mấy ông không biết về xe thì đúng là nhìn thấy con này cũng ko dám đi

Xe nội lước

Xe container
Mợ hỏi cái này ngoài quán thì nói thật toàn đám ko biết gì đâu. Hoặc sơ mi cổ cồn có con sedan hay CRV, CX5 đểu đã là kinh lắm dồi.
Nếu anh chồng mợ cũng như hội đấy thì thôi cứ thói cũ mà xài xe cho lành.
Nếu không phải thì tự để anh ấy sẽ biết.
Sơ bộ thì con xe này là 1 con SUV huyền thoại về cả offroad lẫn onroad, tất nhiên off thích hơn. Gầm vỏ cứng cáp và Cực bền. Bảo dưỡng chuẩn 1 lần (ko đắt) đi chục năm yên tâm.
Con động cơ 1Hz 4.2L hút khí tự nhiên Siêu bền và dù là 4.2 nó ăn có 9,5-11 lít diesel / 100km cho mọi loại đường.
Cái này là đám trên kia mù tịt nhất nhưng thường chém rất khoẻ và vô trách nhiệm như đúng rồi.
:))
Giá thì đây là xe chơi nên trên thị trg tuỳ xe tuỳ chủ sẽ từ 200, 500 thậm chí 1 tỷ cho con nguyên bản độ ngon.
Mua thanh lý thì 70-130 tr theo quan hệ ợ.

Nhưng nhớ nhé. Nếu anh ấy ko phải dân mê thì thôi ta vẫn cứ sedan với Cuv keo cho lành ợ
Xe như này thì chắc vẫn MT phỏng cụ.. các trang bị an toàn nó có quá nghèo nàn không cụ ?

Chun SUV

Xe buýt
Xe như này thì chắc vẫn MT phỏng cụ.. các trang bị an toàn nó có quá nghèo nàn không cụ ?
Phải cụ. Nghe hỏi chán quá n em vẫn lịch sự giả nhời cụ ạ. :D
Nhân đây để giả nhời nhuôn cả các cụ khác giống cụ rằng: Khi chỉ có điều kiện lấy 1 vợ (ô tô) trong cùng 1 thời điểm thì ko nên mua con xe này. Phí con xe đi,
Kkkkk

Xe nội lước

Xe container
Nhân đây để giả nhời nhuôn cả các cụ khác giống cụ rằng: Khi chỉ có điều kiện lấy 1 vợ (ô tô) trong cùng 1 thời điểm thì ko nên mua con xe này. Phí con xe đi,
Kkkkk
Nhìn nó em dự nó phải chắc như gạch. Nhưng đúng là không có đủ kinh nghiệm , ngân lượng và thời lượng, hội chơi dành cho nó thì chắc em cũng né cho lành, mặc dù trông nó đẹp thật..he

Chun SUV

Xe buýt
Nhìn nó em dự nó phải chắc như gạch. Nhưng đúng là không có đủ kinh nghiệm , ngân lượng và thời lượng, hội chơi dành cho nó thì chắc em cũng né cho lành, mặc dù trông nó đẹp thật..he
Cùng là ô tô, cùng đi nhiều, đi ít thậm chí ko đi… Sẽ có nx con xe 10-20 năm tự hỏng. Cũng sẽ có nx con thì nhiều đời sau hậu duệ của chúng ta khảo cổ vẫn còn. Có nx con ra 3 năm đã thấy quê, lại có con 30 năm ng ta vẫn ngoái cổ.
Cụ nhìn thấy con này đẹp nghĩa là cụ có góc nhìn cả nghệ thuật và kỹ thuật ạ.
Xin chúc mừng!

biển xanh06

Xe điện
Đi dòng này trên xe phải có hòm đồ và một số phụ tùng, cái quan trọng phải có nghề vì nhiều phụ tùng phải chế hoặc biết chỗ mua.

Xe nội lước

Xe container
Cùng là ô tô, cùng đi nhiều, đi ít thậm chí ko đi… Sẽ có nx con xe 10-20 năm tự hỏng. Cũng sẽ có nx con thì nhiều đời sau hậu duệ của chúng ta khảo cổ vẫn còn. Có nx con ra 3 năm đã thấy quê, lại có con 30 năm ng ta vẫn ngoái cổ.
Cụ nhìn thấy con này đẹp nghĩa là cụ có góc nhìn cả nghệ thuật và kỹ thuật ạ.
Xin chúc mừng!
Em là gà tồ trong vấn đề ô tô cụ ạ. Nói chung là em thuộc số người mà có lẽ bị bảo là hấp..he.
Vd : người ta mê phom crv mới thì em lại thích phom cái crv 2012.. họ mê phom inova thì em lại thích escap, pajero ngân hàng hay nisan xtr nhưng phải đời 2008..
Lúc có tí tiền mua cái xe cỏ thì họ đi xpander em lại rước ông mux ( em không ưng phom nó bằng xe khác. Nhưng ít tiền nên xét không xe nào phù hợp mình hơn).. nay em mới đc người đầu tiên động viên là cụ đấy ạ . Cám ơn cụ .

Chỉnh sửa cuối:

1.25 ton

Xe điện
dạ có cụ, đây ạ

Hình thức còn khá đẹp. Chỉ không biết hàng sâu quá xài có khó khăn gì không thôi ạ.
Không nên mua cụ ạ, nó già như vậy hay hỏng vặt, chưa kể 6 tháng đi đăng kiểm lại một lần.
tưởng tiết kiệm, nhưng hóa ra lại còn tốn hơn mua mới em Accent hay Vios.

dao_hiep

Xe buýt
Đi xe cũ một chút cũng có cái hay thỉnh thoảng lại mang ra tự vày vò hoặc ra thợ vày .

DurexXL

Xe lăn
Kkkkk
Lão Ọp rốt chân cmn chính đây rồi
Đầu lối vào khu nhà em thường xuyên có 3 cái: Land, Patrol và 1 con Wrangler Taiwan, toàn đời 9x đầu, chân cẳng độ to uỵch, chém mũi cắm tời phun óp xần
Lại thỉnh thoảng có gã Vịt Xanh cũng lộc cộc góp vui

Có xe của Lão không đới

Chun SUV

Xe buýt
Lão Ọp rốt chân cmn chính đây rồi
Đầu lối vào khu nhà em thường xuyên có 3 cái: Land, Patrol và 1 con Wrangler Taiwan, toàn đời 9x đầu, chân cẳng độ to uỵch, chém mũi cắm tời phun óp xần
Lại thỉnh thoảng có gã Vịt Xanh cũng lộc cộc góp vui

Có xe của Lão không đới
Cảm ơn cụ,
Em nghiệp dư thôi n cũng biết các anh ấy. Cụ Đốc hàng ngày em vẫn nhìn thấy con vịt nhập của cụ ấy trên TS.
Cái món này khó bỏ giờ em vẫn còn 2 con 4x4 200x không thể bán đc.

DurexXL

Xe lăn
Cảm ơn cụ,
Em nghiệp dư thôi n cũng biết các anh ấy. Cụ Đốc hàng ngày em vẫn nhìn thấy con vịt nhập của cụ ấy trên TS.
Cái món này khó bỏ giờ em vẫn còn 2 con 4x4 200x không thể bán đc.
Hồi trẹ trâu mới đi làm, em cũng được đi cùng mấy bô lão bên kiểm lâm với rừng rú, gõ mang tai với vập mồm vào cửa với táp lô vài lần nhưng phải công nhận là cái cảm giác đời lộc cộc ọp rốt ấy nó gây nghiện ghê thặc
Em thấy trong các xe nguyên bản không độ thì thằng Mẹc đầu vuông mít vuông dự án Đức cho là trâu bò nhất

Phichzin

Xe buýt
Mợ thế thì không hiểu tâm lý các ông chồng rồi, muốn được điều khiển một cái gì đó theo ý mình mà không cãi lại =))