Thảo luận Land Rover và Range Rover toàn tập [ Phần 1 ]

coolpix8700

Xe ngựa
Về ồn thì em nghĩ đổi lốp chắc cải thiện một chút chứ tăng vành (giảm chiều dầy lốp) chỉ làm ồn thêm!
Chính là ở cái Suv Compact này lại được chế tạo gần như 2 cầu toàn thời gian cho nên hệ treo không được tối ưu cho đường êm!

zuanh88

Xe buýt
Bác Haibinh nhắn tin cho em giá mấy cái Ty Ngoan đặt trong kia nhé!
Hôm nay lên Showroom, họ còn mỗi con đỏ tía, nhưng nhìn cái ghế da họ may lại xấu quá!
có lô Tiguan S có mầu trắng bác ạ. Còn chính sách giá của 2 miền đều giống nhau bác ạ

Chỉnh sửa cuối:

fanvolkswagen

Đi bộ
Hôm nay lên Showroom, họ còn mỗi con đỏ tía, nhưng nhìn cái ghế da họ may lại xấu quá!
Bên em có xe màu trắng giao ngay bác nhé, giá tốt nhất cho bác. Bác vui lòng call em để biết thêm thông tin nhé, em cảm ơn bác

Haibinh

Xe điện
Cụ đã a nhô chưa, tình hình thế nào rùi, liệu có kết nạp thêm một cu Tý vào hội VW nữa không đây?

fanvolkswagen

Đi bộ
Cụ PM em cho iem đê, giá tốt nhá, để iem mua thêm cái nữa :x
Em xin lỗi cụ vì em PM không được, hiện tại bên em tồn kho vẫn còn màu trắng giao hàng ngay, giá thì cụ call em nhé, hoặc cụ vào trang web của em ở dưới chữ ký nhé, đảm bảo với cụ là giá thơm như múi mít, giao xe tận cửa nhà. Em thì em biết cụ không mua nữa rồi hehe.........nhưng cụ coolpix8700 thì đang máu:x

Chỉnh sửa cuối:

coolpix8700

Xe ngựa
Em không đi được xe màu trắng và màu đen, vì đang đi làm cho nên phải chọn màu xe!
Bác chứ cho em cái giá tốt nhất để trình vợ!

Chỉnh sửa cuối:

coolpix8700

Xe ngựa
Thế xe đỏ thôi bác. Bác định lấy bản S hay GP
Mầu đỏ không đẹp lắm nhưng cũng được. Bác cứ cho giá tốt nhất (để mua được) và toàn bộ những thứ kèm theo của cả 2 bản để em trình bà xã!

Haibinh

Xe điện
Mầu đỏ không đẹp lắm nhưng cũng được. Bác cứ cho giá tốt nhất (để mua được) và toàn bộ những thứ kèm theo của cả 2 bản để em trình bà xã!
Quả trình bà xã này nghe chừng khó nhỉ? Em là em mua hẳn cho bà xã luôn =))

even32us

Đi bộ
Có khi đề nghị admin phải đem VW ra ngang hàng với BMW, MER ngoài kia đi nhỉ.

ngamban

Xe điện
Chuẩn cụ ợ, múc nhanh và luôn, thế là xong. Chứ tình hình mà cứ chồng xe Đức, vợ Toyota thế này thì nghe chừng còn phải bóng bàn nhiều :D
Mà thế quái nào dạo này em đi lại gắp lắm Tí 2012 thế cơ chứ lị, đụng mặt suốt. Mỗi tội toàn dân thích ở ẩn, nháy pha các bác ấy cứ chạy đâu mất ới :))

zuanh88

Xe buýt
sắp hết tháng, sang tháng lại hết chính sách giá như bây h các bác ạ.

Sid

Xe tăng
cụ làm như em hay làm với dự án đi:
Tờ trình phê duyệt + kế hoạch xử dụng xe + dự toán kinh phí + TOR + thư mời thầu 2 đại lý Bắc nam + quân xanh đỏ + rủ vợ đi trăng mật đâu đó vài ngày ( thay cho en vờ lốp ) là Duyệt lia lịa luôn mà

Haibinh

Xe điện
cụ làm như em hay làm với dự án đi:
Tờ trình phê duyệt + kế hoạch xử dụng xe + dự toán kinh phí + TOR + thư mời thầu 2 đại lý Bắc nam + quân xanh đỏ + rủ vợ đi trăng mật đâu đó vài ngày ( thay cho en vờ lốp ) là Duyệt lia lịa luôn mà
Duyệt, duyệt nhanh hết tháng xe tăng giá roài

coolpix8700

Xe ngựa
Duyệt, duyệt nhanh hết tháng xe tăng giá roài

Chắc mai em dẫn bà xã xem xe (xem mầu, chứ xe cộ thì bà xã mù tịt) rồi đặt cọc thôi!
Có mấy cái rồi cũng chỉ mỗi mình em lái thôi. Chỉ tội đưa tiêu chuẩn của mấy cái Toy đã đi thì dù đã ở Đức đúng 10 năm em cũng chẳng dám "bảo lãnh"!
Nhưng tâm lý 1 người đi làm (mà có phải lái xe đâu) là cứ lên xe chỉ lúc sau là phải đến, kệ đường xá...
Tuy vậy em cũng tin ở cái Tý Ngoan với dáng vóc của nó thì cũng đáp ứng được khối thứ. Ai đã một lần phải men theo vết xe công nông hàng cây số (nhích ngang là đất mượn, xe xuống ruộng), đến lúc xong việc không thể quay xe, đường cụt, trước cửa nhà là cái ao, chủ nhà phải chặt mấy cây chuối ven cửa cho em chui vào đánh xe quay đầu ra mới thấy "tiêu chuẩn" cũng khá khắt khe đấy chứ!

Chỉnh sửa cuối:

Sid

Xe tăng
Chắc mai em dẫn bà xã xem xe (xem mầu, chứ xe cộ thì bà xã mù tịt) rồi đặt cọc thôi!
Có mấy cái rồi cũng chỉ mỗi mình em lái thôi. Chỉ tội đưa tiêu chuẩn của mấy cái Toy đã đi thì dù đã ở Đức đúng 10 năm em cũng chẳng dám "bảo lãnh"!
Nhưng tâm lý 1 người đi làm (mà có phải lái xe đâu) là cứ lên xe chỉ lúc sau là phải đến, kệ đường xá...
Tuy vậy em cũng tin ở cái Tý Ngoan với dáng vóc của nó thì cũng đáp ứng được khối thứ. Ai đã một lần phải men theo vết xe công nông hàng cây số (nhích ngang là đất mượn, xe xuống ruộng), đến lúc xong việc không thể quay xe, đường cụt, trước cửa nhà là cái ao, chủ nhà phải chặt mấy cây chuối ven cửa cho em chui vào đánh xe quay đầu ra mới thấy "tiêu chuẩn" cũng khá khắt khe đấy chứ!
tiêu chuẩn của cụ em vái luôn cả nón #-o .

zuanh88

Xe buýt
Rất mong được phục vụ bác. Còn về xe Tiguan thì bác yên, sẽ đáp ứng được nhu cầu vượt mọi địa hình, ngõ ngách. Bác qua xem xe cứ gọi em. Tuấn Anh 098.789.8288