Lancer IO - Trao đổi các vấn đề về kỹ thuật

quanngo12

Xe tải
chuẩn bị có đề tài để copy rồi hehehe=)),Cụ quần ngố có nghe qua Công nghệ mang tính nhân bản chưa:)), mà cụ cứ giấu nhẻm cái nắp capo thế nhỉ show hàng đi thôi chứ hay làm hốc rồi show 1 thể cháu chờ mãi đấy nhé
Nắp capo của em thì mời cụ lên chỗ pín ngắm, nó nằm trong cái hộp các tông hình vuông phía trong cửa hàng pín đấy. Đang sốt hết cả ruột đây cụ ợ.

xe_rac

Xe buýt
Nắp capo của em thì mời cụ lên chỗ pín ngắm, nó nằm trong cái hộp các tông hình vuông phía trong cửa hàng pín đấy. Đang sốt hết cả ruột đây cụ ợ.
chài em muốn xem là xem vợ 2 cụ mặc thử vào í ạ đồ hiệu phải mặc lên người mới biết cụ ơi=))

Mustang1253m

Xe buýt
Quân làm thế khác nào bảo anh em ra hàng underwear ngắm rồi tưởng tượng em Tăng Thanh Hà đang mặc =))

hungisu

Xe tăng
Website
www.viethaioto.com.vn
Em đang cần cái đuôi gió xe IO quá để gửi cho cụ Linh Piano. Đặt hàng con Pín mãi lâu rồi mà vì lý do bất khả kháng, hàng vẫn chưa thể về. Các cụ hội IO có cụ nào lên đời đuôi gió mà còn thừa lại, làm ơn làm phúc bán lại cho em nhé. Công nhận món này khoai quá, chủng loại ít nên muốn kiếm đồ ngoài thị trường gần như không thể. Số đt em là 0975555565, các cụ nếu biết ai có dư thì giúp em nhé. Đội ơn các cụ

Linh_piano

Xe điện
Em đang cần cái đuôi gió xe IO quá để gửi cho cụ Linh Piano. Đặt hàng con Pín mãi lâu rồi mà vì lý do bất khả kháng, hàng vẫn chưa thể về. Các cụ hội IO có cụ nào lên đời đuôi gió mà còn thừa lại, làm ơn làm phúc bán lại cho em nhé. Công nhận món này khoai quá, chủng loại ít nên muốn kiếm đồ ngoài thị trường gần như không thể. Số đt em là 0975555565, các cụ nếu biết ai có dư thì giúp em nhé. Đội ơn các cụ
Thực ra vì cụ đã đặt hàng cụ Pín rồi nên em ngại xía vô chứ cụ xe_rac đang thừa đuôi V2 sau khi nâng cấp lên V3. Thôi để mai em nhờ cụ xe_rac đưa cái đuôi V2 vào cụ sơn khẩn cấp giúp em nhé, IOC sắp lên đường roài.

quanngo12

Xe tải
Rang hồ đồn là mùng 1 hoặc 2 tháng 7 tên pín sẽ về và lần này không thiếu cái gì cả.

cầu rào

Xe máy
các cụ đi thế nào cho em hỏi, xe em đi trong nội thành toàn 7-8 km/l em đi số tay xem có khác không nhưng nó toàn tự động nhẩy sổ thôi. tăng ga mới lên số giảm ga thì lại tụt số. mình có nảy số trên vô lăng cũng không được. mặc dù em đã gạt cần số về bên trái đi chế độ số tay rồi.

interceptor

Xe điện
Ôi cụ ơi, số tay trên xe tự động về số khi cụ đi chậm ạ. Cụ đi trong phố mà 7-8 km/l thì là bình thường thôi ạ, ko có gì phải lo lắng cả. Xe của nhà cháu là 1.8 mà ăn xăng cũng như xe cụ thôi, mà nhà cháu còn chuẩn bị cho xe nó ăn xăng kinh dị hơn bằng việc lắp thêm K&N air intake + Catback MagnaFlow đấy cụ ạ! Đã đi Lancer thì không cần phải quan tâm đến xăng cụ ạ! ^_^

cầu rào

Xe máy
uh, thì biết là như vậy, đang thử xem minh đi ổn định thế nào thôi với lại kiểm nghiệm xem số tay nó đi thế nào mà. mà chẳng hiểu sao đi đường trường nó lại báo 16km/l thế mới lạ. các cụ cứ đục khoét đi , thứ 7 này em lên học hỏi các cụ không biết các cụ có rảnh không.

fortis18

Xe máy
Các kụ cho em hỏi tý:
Xe em chạy được 3.600km, đã thay dầu 1 lần; ngoài ra chưa làm gì;
- Đến khi nào thì em phải thay lọc dầu ạ?
- Xe mình nên thay dầu loại gì cho nó chuẩn ạ?
- Cân lốp xe là bao nhiêu thì chuẩn ạ? (2,5kg đúng không)
Em được mỗi cái là ko biết mấy về xe.
Em cảm ơn các Kụ ạ

dungtrinh

Đi bộ
báo cáo các bác, tình hình là hôm trước em đi Tung Của có tí việc, để xe ở sân của đội biên phòng, quen mà. Tối hôm qua về, đi qua trạm kiểm soát thì thấy hơi liệng liệng, xuống xem làm sao thì hóa ra bị thủng. Nhưng tình hình là không thể vá được vì thèng mất dạy nào nó rạch 1 phát ở má lốp của 2 quả lốp trước và sau bên phụ. Đen quá.
Hôm nay điện hỏi một số hãng lốp đều không có loại 215/45 r18. Nếu muốn thay thì phải đặt nhưng quả bridgstone này đắt quá các bác ợ, những 4 củ 8.
các bác bảo em phải làm sao bi giờ?

Linh_piano

Xe điện
Chắc phải cố mà mua thôi chứ lốp IO đắt là phải rồi. Hay là nhân tiện kụ đổi sang lốp siêu êm của Michelin đi.
Mà kụ đã hỏi thăm chỗ Đích Lốp chưa?

xe_rac

Xe buýt
báo cáo các bác, tình hình là hôm trước em đi Tung Của có tí việc, để xe ở sân của đội biên phòng, quen mà. Tối hôm qua về, đi qua trạm kiểm soát thì thấy hơi liệng liệng, xuống xem làm sao thì hóa ra bị thủng. Nhưng tình hình là không thể vá được vì thèng mất dạy nào nó rạch 1 phát ở má lốp của 2 quả lốp trước và sau bên phụ. Đen quá.
Hôm nay điện hỏi một số hãng lốp đều không có loại 215/45 r18. Nếu muốn thay thì phải đặt nhưng quả bridgstone này đắt quá các bác ợ, những 4 củ 8.
các bác bảo em phải làm sao bi giờ?
4 củ 8 là giá chuẩn đấy cụ ạ potenza mà cụ, như kiểu pilot của michelin í ạ, cháu nghĩ là phải cố thôi cụ ạ chứ đi 3 biges 1 mic thì nó lạ lắm ạ :)) còn cụ tiện đổi qua luôn 4 con mic thì để lại cho cháu 3 con biges mỗi co 480k :))