Lancer IO - Trao đổi các vấn đề về kỹ thuật

cầu rào

Xe máy
Xe em mua ở Kylin cụ ạ; màn hình này em thấy cũng bình thường mà.

Màn hình bố trí thế này ghét cái là đi ban ngày, trời nắng thì chẳng nhìn thấy gì cả (nó bị phản chiếu ánh sáng); nếu hố màn hình nó lõm sâu vào thì OK, như thế này ban ngày trời nắng ko xem được gì cả các Kụ ạ.
Các Kụ có cao kiến gì ko?
CỤ giống em, lúc xem ở sâu rum thì nhà nó che không có nắng. vậy đi ra đường nhiều lúc chẳng nhìn thấy giề cả. thành ra khi lùi xe cũng chắng có tác dụng camera de nữa. thôi cứ guơng là đẹp nhất
Mà trước đây em cứ thích cái màn hình to này. có khe usb và các thứ trên mặt taplo cứ tưởng tiện. CHứ như loại khác nó luồn dây usb vào trong cốp bên phụ lại hay đỡ lòng thòng dây rợ.
Mà em thấy xe này có yếu điểm là đèn báo xi nhan trên đồng hồ bị vô lăng che mất các cụ ah. (hay em lùn quá) chẳng thấy giề. mà đi xe thì bật nhạc suốt chẳng nghe thấy tit tit lên cứ hay quên các cụ có cao kiến gì khắc phục tình trạng này hay không.
hôm qua làm phát đi thanh hóa phê quá các cụ ah. độ vọt của xe thì thôi rồi. sướng nhất quá bixeno đèn góc. nhiều cụ từ xa phải đi chậm lại nép vào bên đường nhường cho mình chạy, hehe

Chỉnh sửa cuối:

xe_rac

Xe buýt
CỤ giống em, lúc xem ở sâu rum thì nhà nó che không có nắng. vậy đi ra đường nhiều lúc chẳng nhìn thấy giề cả. thành ra khi lùi xe cũng chắng có tác dụng camera de nữa. thôi cứ guơng là đẹp nhất
Mà trước đây em cứ thích cái màn hình to này. có khe usb và các thứ trên mặt taplo cứ tưởng tiện. CHứ như loại khác nó luồn dây usb vào trong cốp bên phụ lại hay đỡ lòng thòng dây rợ.
Mà em thấy xe này có yếu điểm là đèn báo xi nhan trên đồng hồ bị vô lăng che mất các cụ ah. (hay em lùn quá) chẳng thấy giề. mà đi xe thì bật nhạc suốt chẳng nghe thấy tit tit lên cứ hay quên các cụ có cao kiến gì khắc phục tình trạng này hay không.
hôm qua làm phát đi thanh hóa phê quá các cụ ah. độ vọt của xe thì thôi rồi. sướng nhất quá bixeno đèn góc. nhiều cụ từ xa phải đi chậm lại nép vào bên đường nhường cho mình chạy, hehe
Cụ cao mét mấy mà lùn cháu có cao kiến cụ mặc loại quần độn mông của chị em cao lên được mấy phân là khỏi bị vô lăng che rồi hehe:)),Cháu đùa đấy bên dưới vô lăng có 1 cái lẫy khóa cụ kéo cái lẫy ra là tay lái gật gù được cụ chỉnh đến tầm không bị chắn nữa thì lại khóa em nó vào là được cụ ạ

cầu rào

Xe máy
ô vậy àh tay lái cũng gật gù àh. em không biết cám ơn cụ nhá, quê em vùng sâu vùng xa khố thế đấy.

Mustang1253m

Xe buýt
ô vậy àh tay lái cũng gật gù àh. em không biết cám ơn cụ nhá, quê em vùng sâu vùng xa khố thế đấy.
Quê vùng sâu vùng xa thì cụ đổi cho em đi, em đang muốn chuyển khẩu về Đồ Sơn đây

cầu rào

Xe máy
về đồ sơn không khí trong lành lắm.
Xe các cụ đi thế nào chứ xe em đi đường trường đồng hồ báo 15km/l mà đi nội thành nó báo còn có 7km/l khiếp quá. hay mình đi non tay nhể.

Mustang1253m

Xe buýt
về đồ sơn không khí trong lành lắm.
Xe các cụ đi thế nào chứ xe em đi đường trường đồng hồ báo 15km/l mà đi nội thành nó báo còn có 7km/l khiếp quá. hay mình đi non tay nhể.
Để hôm nào em về Đồ Sơn test mức xăng cùng cụ nhé ;));))

cầu rào

Xe máy
Em nghĩ các cụ nên họp trù bị cho việc đi vạn chài ở đồ sơn đê. cứ xuống hải hòng b - lô em ra ngay

Chỉnh sửa cuối:

sirty

Đi bộ
Chào các cụ em là lính mới tò te , lâu nay mới chỉ dám vào đây tham khảo đọc bài ý kiến các cụ . Giờ mới đủ obama để cưới vợ 2 .
Vào đọc thì cũng lâu nhưng hay thấy các cụ nhắc đến cụ sirty thì em cũng ko rõ là cái gì ?, nhưng mà lại trùng hợp với cái nick lọt lòng của em từ hồi VN xài dial up , có gì ko đúng mong các cụ bỏ qua cho ..
Em mua tại kylin giá 40,3 full options , nghe nói trước bạ mất khoảng 74 củ không biết có đúng ko các cụ nhỉ ?
Em mới 87 chân ướt chân ráo cũng không hiểu nhiều về vợ 2 vợ 3 vợ 4 mong các cụ giúp đỡ :D để càng ngày càng hiểu vợ mình sống cho nó hạnh phúc .

interceptor

Xe điện
Thứ 1, chào mừng cụ có vợ 2 mới.
Thứ 2, chào mừng cụ gia nhập hội IOC, mọi thông tin giao lưu sinh hoạt của hội cụ xem ở đây ạ: http://otofun.net/showthread.php?t=153039
Thứ 3, tính năng chữ ký của OF có thể đưa nickname của mỗi người truy cập vào trong đó cho nên cụ tưởng là mọi người hay nhắc đến cụ đấy, thực ra là ai vào cũng sẽ thấy tên của riêng mình ạ.
Thứ 4, nếu cụ mua xe ở HN thì cụ sẽ phải nộp thuế trước bạ là 15% của 700 triệu.
Thứ 5, cụ có vấn đề gì cần tư vấn của mọi người thì xin cứ đưa lên đây, hoặc lên topic sinh hoạt của IOC ở: http://otofun.net/showthread.php?t=153039

Pisces

Xe máy
Ủa, Inter không có cổng ipod à? mình có mà. thế chia buồn cùng inter nhé. :)

cầu rào

Xe máy
Chào các cụ em là lính mới tò te , lâu nay mới chỉ dám vào đây tham khảo đọc bài ý kiến các cụ . Giờ mới đủ obama để cưới vợ 2 .
Vào đọc thì cũng lâu nhưng hay thấy các cụ nhắc đến cụ sirty thì em cũng ko rõ là cái gì ?, nhưng mà lại trùng hợp với cái nick lọt lòng của em từ hồi VN xài dial up , có gì ko đúng mong các cụ bỏ qua cho ..
Em mua tại kylin giá 40,3 full options , nghe nói trước bạ mất khoảng 74 củ không biết có đúng ko các cụ nhỉ ?
Em mới 87 chân ướt chân ráo cũng không hiểu nhiều về vợ 2 vợ 3 vợ 4 mong các cụ giúp đỡ :D để càng ngày càng hiểu vợ mình sống cho nó hạnh phúc .
wellcome cụ tới ioc . bác đọc rồi mà chẳng post lên hỏi anh em rổ rá thì làm sao tư vấn được. Theo em được biết thì io vẫn giữ giá là 37,8k hiện này kylin chỉ còn 3 em thôi. Không biết hà nội còn ủ nhiều không chứ ở hải phòng còn duy nhất một em màu đỏ giá vân thế. VÌ họ có nhập mới về đâu chủ yếu là nhập lô hàng từ trước khi tăng thuế. họ chỉ bán chạy teana va M3 thôi .

Nhưng dù sau cũng chúc mừng cụ có vợ mới.
Ô mà cụ pisce nói em mới để ý xe em có mỗi rắc usb mà không thấy rắc ipod đâu cả. có phải hỏi kylin không các cụ nhẩy

interceptor

Xe điện
Chả phải hỏi Kylin cái vụ jack cắm đâu cụ ạ. Xe của Kylin mỗi cái lại có một đầu DVD khác kiểu nhau, jack cắm cũng thế, cái có cái không. Chắc em cũng phải thay cái đầu này không sớm thì muộn ạ!

fortis18

Xe máy
Các Kụ cho em hỏi làm thế nào để đầu DVD của mình xem được TV; thấy nó có chức năng mà ko xem được; đau quá

cầu rào

Xe máy
cụ phải mua thêm một cái bộ ăng ten bắt sóng cắm vào đường in out rôì mới đưchị. i xì như TV nhà cụ thôi cụ không cắm ăngten vào thì chỉ xem được DVD còn TV thì xanh lè.

fortis18

Xe máy
cụ phải mua thêm một cái bộ ăng ten bắt sóng cắm vào đường in out rôì mới đưchị. i xì như TV nhà cụ thôi cụ không cắm ăngten vào thì chỉ xem được DVD còn TV thì xanh lè.
nÓ NHƯ THẾ NÀO? pHIỀN kỤ CHỤP CÁI ẢNH CHO EM XEM NHỜ VỚI. TKS A LOT

fortis18

Xe máy
Báo cáo, em vừa độ xong quả màn che cho DVD các Kụ ợ.

Chỉnh sửa cuối:

interceptor

Xe điện
Giời ơi, cái chức năng TV ấy là đi kèm với thiết bị thu truyền hình kỹ thuật số ạ. Mà cụ muốn xem được ở VN thì cụ phải có thiết bị được giải mã của VTC ạ, mà VTC thì chưa cung cấp thiết bị dành cho ô tô, cho nên các cụ chịu khó xem DVD đi nhá!

dungtrinh

Đi bộ
Hu hu, xe của em bị mất đèn chữ rainlly ở chỗ bậc lên xuống bên lái ý, mở cửa ra nó không sáng mà 3 cửa khác vẫn sáng bình thường, không biết là mang ra bọn nội thất nó có làm được không nhỉ?