Lancer IO - Trao đổi các vấn đề về kỹ thuật

Khanhtd1985

Xe hơi
Hôm trước thấy một Em màu đỏ ở Linh Đàm tự dưng kết quá. Em cũng đang tìm mua xe cũ

Điệp Cafe

Xe máy
Con IO của e mắc bệnh đc nửa tháng rồi, hôm nay mới đi thay cụm cảm ứng ABS chỗ bác Bình Nguyễn Xiển về, xe chập chờn báo lỗi ABS nhìn khó chịu quá. ko bít v2 e còn chân nào đau nữa ko hix, tổng thiệt hại là 3 củ cả công thay cho bánh sau bên phải.

duylinh9x

Xe hơi
Cụ boc bien kieu gi the chỉ e bốc với:))

kia1102

Đi bộ
Chào các bác!
Xe em mới bị xe máy tông vào. Vỡ kính bên lái, hãng báo 45 ngày mới có hàng. Có cách nào không các bác? hoặc nơi nào có hàng không ạ. Em mới chuyển sang em này nên chưa biết ntn?
Cám ơn các bác rất nhiều!

kunitakara

Xe hơi
Chào các bác!
Xe em mới bị xe máy tông vào. Vỡ kính bên lái, hãng báo 45 ngày mới có hàng. Có cách nào không các bác? hoặc nơi nào có hàng không ạ. Em mới chuyển sang em này nên chưa biết ntn?
mới chuyển sang đã bị tông rồi à cụ, chia buồn với cụ chủ
hàng thì e thấy bác hỏi ở hãng chỗ Hà đông ý, e hay thay ở đó

iprilions

Xe hơi
Còn cụ nào đi Fortis, IO điểm danh cho tiện trao đổi ạ

babykunkun

Xe buýt
Chào các bác!
Hỏi khí không phải xe cụ chủ màu xanh dương phải ko. Tháng trước em đi bảo dưởng ở Mitsu Việt Hùng thấy em IO bị vỡ kính cánh cửa lái

nguyendat1205

Xe đạp
các bác qua Trung Thượng lúc nào cũng sẵn đồ thay

babykunkun

Xe buýt

longsui

Xe hơi
Màu đen mà bóng đẹp như mời em thấy nghi nghi, còn thích mua của người dùng thì đây các cụ nhé, xe của ae trong hội IO bán, đồ lên toàn hàng hiệu :))

Cụ cho em thông tin em trắng này của cụ đi. Em đang tìm mỏi mắt 1 em thế này...

longsui

Xe hơi
Các cụ thấy em này thế nào??
http://www.bonbanh.com/Xe-Mitsubishi-Lancer-IO-2.0-2010-294976.html

Đã có ai chếch choác gì chưa ợ? Số điện thoại này của Gara đội lốt người dùng các cụ ợ!
Em xem rồi, Thằng Gara này lởm vãi, đội lốt người dùng, Quảng cáo không một lỗi lầm dù là nhỏ nhất. Tổ sư nó: em qua xem thì thấy.
0. Hỏi xe chính chủ à. thì lúc đầu kêu của em, cty phá sản mỗi thằng 1 xe, đòi xem giấy tờ thì kêu xe này xuất cho thằng cháu. Hóa đơn vừa xuất xong.
Công tơ mét chơi với cụ tua, Lúc em xem là hơn 3van. nhưng xe chạy chắc tầm ngoài 10v là ít, mà phá xe. Phanh tay thì dơ kinh khủng, lọc cọc.
1. Màn hình DVD chết thành từng vệt dọc màn hình,
2. Xe thì chưa đâm đụng nặng nhưng sửa be bét, nhựa nhiếc bong tùm lum
3. Rotun thước lái chết, nó éo biết sửa đi sửa trợ lực.. chạy ghì bên trái - em phải đu ngừoi lên mà quay vô lăng
4. 4 cái lốp thì 4 hãng khác nhau, Lazang vừa sơn lại toe toét
5. Moto kính lái lên xuống như đồ hàng mã, chắc mới thay của đểu.
6. Ồn kinh chắc do lốp đểu
5. 1 bên cửa dưới bên lái bị va nhẹ
Nói chung con bà nó: Thợ đội lốt lởm, mất thời gian của em đi xem, Xem xong muốn chửi vào mặt.
Nói thật xem xong em ác cảm với các thằng thợ. Thà có sao bảo mịe nó vậy đi, đỡ mất thời gian.
Tuị nó cứ tưởng ôm được cái xe về sửa sang gôm lại bằng thợ đểu cho rẻ rồi bán được luôn hay sao ý, hơn 500 triệu cái xe chứ đâu phải ít, tụi nó tưởng như bán cái mớ rau mà ai cũng là GÀ để tụi nó chăn dắt. Thời buổi này éo làm được vậy đâu mấy bố Cò vạc vớ vẩn ạ

Chỉnh sửa cuối:

trungthong88

Xe tải
Trung Thượng chuyên sửa xe biển xanh thôi.

longsui

Xe hơi
Xe này em xem rồi ợ, Củ chủ có vợ cả (giáo viên) và vợ 2 (Madza 3 hát-bách) đẹp lắm. Em mê tít....

bigvnn

Xe tải
Em xem rồi, Thằng Gara này lởm vãi, đội lốt người dùng, Quảng cáo không một lỗi lầm dù là nhỏ nhất. Tổ sư nó: em qua xem thì thấy.
0. Hỏi xe chính chủ à. thì lúc đầu kêu của em, cty phá sản mỗi thằng 1 xe, đòi xem giấy tờ thì kêu xe này xuất cho thằng cháu. Hóa đơn vừa xuất xong.
Công tơ mét chơi với cụ tua, Lúc em xem là hơn 3van. nhưng xe chạy chắc tầm ngoài 10v là ít, mà phá xe. Phanh tay thì dơ kinh khủng, lọc cọc.
1. Màn hình DVD chết thành từng vệt dọc màn hình,
2. Xe thì chưa đâm đụng nặng nhưng sửa be bét, nhựa nhiếc bong tùm lum
3. Rotun thước lái chết, nó éo biết sửa đi sửa trợ lực.. chạy ghì bên trái - em phải đu ngừoi lên mà quay vô lăng
4. 4 cái lốp thì 4 hãng khác nhau, Lazang vừa sơn lại toe toét
5. Moto kính lái lên xuống như đồ hàng mã, chắc mới thay của đểu.
6. Ồn kinh chắc do lốp đểu
5. 1 bên cửa dưới bên lái bị va nhẹ
Nói chung con bà nó: Thợ đội lốt lởm, mất thời gian của em đi xem, Xem xong muốn chửi vào mặt.
Nói thật xem xong em ác cảm với các thằng thợ. Thà có sao bảo mịe nó vậy đi, đỡ mất thời gian.
Tuị nó cứ tưởng ôm được cái xe về sửa sang gôm lại bằng thợ đểu cho rẻ rồi bán được luôn hay sao ý, hơn 500 triệu cái xe chứ đâu phải ít, tụi nó tưởng như bán cái mớ rau mà ai cũng là GÀ để tụi nó chăn dắt. Thời buổi này éo làm được vậy đâu mấy bố Cò vạc vớ vẩn ạ
Cảm ơn cụ, suýt chút nữa em lại mất ngày mất buổi! Vodka cụ nhé!

kunitakara

Xe hơi
IO đẹp quá, thể thao
Em đi fortis đã mê, chắc IO này sướng lắm nhỉ