[Thảo luận] Lần thứ 2, xxx không chịu vịn em lại là sao?

vhquan

Xe hơi
dù ko hiểu gì cả nhưng e vẫn chúc mừng và bày tỏ lòng ngưỡng mộ với kụ vì đã dám dỡn mặt cả xxx

Loidaveco

Xe tải
Hay là XXX ở đây bị ném đá nhiều quá các cụ nhỉ.

lau ga gia

Xe buýt
Thì em là nữ mà.

cujacodon

Đi bộ
Ngày nào đi qua đây em chả thấy mấy chú bị vịn. Do vậy em dự là xxx đứng đó đã vào đọc cái thread của cụ và biết cụ tự làm chuột bạch rồi. Đoạn này em toàn phải đi làn giữa để đi thẳng, chả dám như cụ

chienls

Xe tải
Em dự là không có cái Clip thứ 3 mà không vịn đâu ợ :D :D :D

Bung To

Xe điện
Dưng mà cụ đi xe biển dư lào.
Xe cụ mà biển tứ quý thì chắc XXX chán chả muốn vịn .

Hyundai_Getz

Xe máy
Nhà cháu chả thấy có gì đáng khoe để mang lên đây cả, cụ đi đúng thì là 1 lẽ, đằng này cụ cố tình đi sai để...test, nhà cháu không hiểu kụ test cái gì? Chỗ đó nó phân làn rồi, kụ đi sai luật nhưng một số cụ trên này lại...ngưỡng mộ kụ, thế giả dụ kụ bị xxx cạp nong thì cụ sẽ làm thế nào ạ? Quay video cảnh cãi nhau rồi đưa lên đây kiếm vodka? Nhà cháu chẳng bênh gì mấy chú xxx ăn bẩn đâu nhưng cũng rất mong là lúc đấy nó tóm kụ lại rồi phạt thật nặng, cho lần sau kụ đỡ phải test.

xedieu

Xe cút kít
Nhà cháu chả thấy có gì đáng khoe để mang lên đây cả, cụ đi đúng thì là 1 lẽ, đằng này cụ cố tình đi sai để...test, nhà cháu không hiểu kụ test cái gì? Chỗ đó nó phân làn rồi, kụ đi sai luật nhưng một số cụ trên này lại...ngưỡng mộ kụ, thế giả dụ kụ bị xxx cạp nong thì cụ sẽ làm thế nào ạ? Quay video cảnh cãi nhau rồi đưa lên đây kiếm vodka? Nhà cháu chẳng bênh gì mấy chú xxx ăn bẩn đâu nhưng cũng rất mong là lúc đấy nó tóm kụ lại rồi phạt thật nặng, cho lần sau kụ đỡ phải test.
Cụ to còi quá. Đọc kỹ HDSD trước khi dùng. OF ít thằng hâm lắm nên đừng vội nghĩ người khác thần kinh nhá!

Hama21

Xe hơi
Hê hê, lại nọng trong người rồi!

NDT78

[Tịch thu bằng lái]
Nếu mà như cụ Hyundai_Getz nói, trươc đó đã cắm phân làn rồi mà cụ vẫn test thì em cũng chã hiểu cụ test cài gì. Hay cụ test cụ quen cấp trên của xxx như cũ đã nói. Có cụ nào muốn làm chuột bạch thì phải biết cấp trên của 3x đoạn ngã tư đó như cụ chủ thớt đã nhá.

Chỉnh sửa cuối:

xedieu

Xe cút kít
Không có cái gì gọi là "đã cắm phân làn" ở đây cả cụ ạ! (b)

vihali

Xe container
hôm trước em đi quá đó mải nói chuyện nên không để ý, đi đúng kiểu như cụ...hixhix. thế là mất toi 2 lít tương vào mồm thằng xxx trẻ, hình như nó tên là Đình Anh. sư bố nhà nó, em kẹp tiền vào quyển đăng kiểm đưa nó nhoằng cái mà không thấy tiền đó nữa, như là ảo thuật luôn.

Ôi, chính là đồng chí X1 ở bài này đây

http://www.otofun.net/threads/198923-xxx-noi-yes-em-noi-no-xxx-noi-go-em-noi-talk?p=4381961#post4381961

KuuNon

Xe máy
Báo cáo các cụ, như đã có 1 thớt em đề cập đến cái sự vô lý của đèn trước cửa Bộ XXX: Cầu cho xxx vịn mà không được. Nhiều cụ bảo em chẳng qua hôm đó giờ cao điểm, xxx bận phân làn nên không bắt. Em cũng nghĩ thế mà chưa có lúc nào "thấp điểm" để test lại 1 lần nữa. May quá, hôm qua em đã được toại nguyện!

Trước khi xem video em xin giải thích sơ qua 1 chút về "đội hình" của em và xxx ngày hôm qua:

1: Đồng chí xxx thứ nhất, đứng nhẩn nha nhàn rỗi 1 mình, chắp tay sau đ.í.t
2: Đồng chí xxx thứ 2 cũng đứng chăm chú nhìn dòng xe ngược chiều
3: Một 2b đi đường nhìn em và nhìn xxx 1 chờ đợi cạp nong giơ lên chỉ vào mẹt em
4: Vị trí của em trên bản đồ
5: Ngày hôm qua, 5-4-2011
6: Giờ lúc đó, 19:09'40" không phải giờ cao điểm nữa nhá

Còn đây là video, em để đoạn sau dài dài vì sợ các cụ nghĩ sau đó em bị vịn ở đoạn trên ạ:

[YOUTUBE]51CuRF3BELk[/YOUTUBE]​

Mỗi thế thôi, cũng chả có gì thêm. Nếu mà xxx vịn em lại, em sẽ có thêm chuyện dài hầu các cụ! (b) Mãi em chả được 10 triệu mã lực, các cụ ủn em cái nào! :D
Nếu đặt trong tình huống này bác bị xxx vịn thì bác có cái lý nào để chứng minh mình ko sai ko bác...mong bác cho em mở mang tầm mắt để em lần sau còn có cái lý để cãi ạ...volka cụ trước ạ...>:D<

KuuNon

Xe máy
Em cố tình vi phạm để bị xxx bắt -> em có cái để nói chuyện với bề trên của xxx cụ ạ. Thôi, cụ linh động nhé: coi như em lấy cái sai nhỏ để sửa cái sai lớn! (b)
Em lại kính cụ thêm ly nữa...với tinh thần này em thấy cụ làm to rồi...có những quan to như cụ thì đất nước đc nhờ nói chung...còn nói riêng là anh em OF được nhờ...

khongan

Xe buýt
Tình huống cụ chủ thớt chỉ nói lên rằng ở đây chưa có biển xanh phân làn hướng đi bắt buộc phải theo, tuy nhiên cái mũi tên kẻ dưới đường và đèn tín hiệu như vậy không có nghĩa phân làn bắt buộc ? 2 tình huống của cụ đều khá đặc biệt trời mưa hoặc đường tối và đặc biệt không có 4b muốn rẽ phía sau dí *** nháy pha xe cụ - em nói vui thôi, ai cũng như cụ xxx cũng nhàn hơn

NDT78

[Tịch thu bằng lái]
Tình huống cụ chủ thớt chỉ nói lên rằng ở đây chưa có biển xanh phân làn hướng đi bắt buộc phải theo, tuy nhiên cái mũi tên kẻ dưới đường và đèn tín hiệu như vậy không có nghĩa phân làn bắt buộc ? 2 tình huống của cụ đều khá đặc biệt trời mưa hoặc đường tối và đặc biệt không có 4b muốn rẽ phía sau dí *** nháy pha xe cụ - em nói vui thôi, ai cũng như cụ xxx cũng nhàn hơn
Em thấy cụ này nói chuẩn rồi. Giả sử lúc đấy có vài chú đằng sau còi, pha liên tục thúc vào *** cụ chủ thớt thì xe cụ có gắn biển VTV cũng bị dí cặp nong vào mặt chứ đừng nói cái VTC nhà cụ. Giả sử cụ chủ có cãi lý thắng với 3x thì cũng ứot hết người cụ nhể.

Chỉnh sửa cuối:

NDT78

[Tịch thu bằng lái]
Cụ to còi quá. Đọc kỹ HDSD trước khi dùng. OF ít thằng hâm lắm nên đừng vội nghĩ người khác thần kinh nhá!
Ít không có nghĩa là không có...Các cụ khác góp ý chân thành thì cụ lại cáu ngay được.. Hài vãi. Ngày nào cụ cũng đi như thế quay cờ líp ghi âm lại phần đối đáp với 3x em mới nể cụ. Cụ xin làm chuột bạch đúng thì ae ủng hộ, chứ làm chuột bạch sai để ae khác bắt chước giống cụ rồi bị phạt thì có nên không Đôi lời góp ý cụ đừng ''nọng trong người'' nhá nhá nhá.

xedieu

Xe cút kít
Em thấy cụ này nói chuẩn rồi. Giả sử lúc đấy có vài chú đằng sau còi, pha liên tục thúc vào *** cụ chủ thớt thì xe cụ có gắn biển VTV cũng bị dí cặp nong vào mặt chứ đừng nói cái VTC nhà cụ. Giả sử cụ chủ có cãi lý thắng với 3x thì cũng ứot hết người cụ nhể.
Cụ đừng lo. Óc em cũng được bằng 2/3 quả ổi nên cũng biết khi nào thì nên test, khi nào không!