[Thảo luận] Lần đầu tiên chiến đấu với xxx . Em win ^_^

crazy_cars

Xe hơi
mấy chú xxx tắt điện.hahaha
p/s: xem xong cờ híp em cũng tắt điện vì chóng mặt.hic

ranger211

Xe tăng
Cụ này lỗi nặng quá " anh em thanh niên với nhau gì mà đã hứa thế rồi mà còn ...." :)):)):))

minheloge

Xe máy
lần đầu ra trận đã ghi bàn là phong độ tốt đó, chúc mừng cụ

Tribute

Xe container
Trước hết e xin cảm ơn cụ đã góp ý cho em . Nhưng e cũng xin thưa với cụ là cái biển câm rẽ nó được đặt cách giao lộ hơn 50 mét . Trong trường hợp cụ xuất phát từ sau cái biển đó thì cụ xử lý như nào ? Chẳng lẽ cụ phải lùi xe lại để nhìn biển phỏng? E trình bày nếu có gì sai mong cụ bỏ quá cho . Tất cả vì tinh thần OF thôi ^_^
Tất nhiên bọn GTCC cắm biển hơi xa ngã tư như vậy là chưa chuẩn nhưng nó vẫn có hiệu lực tại ngã tư đó vì sau biển không có giao cắt đường bộ nào khác trước ngã tư đó. Cãi như cụ cũng không ổn nếu xxx hỏi cụ đi từ đâu đến nhà người quen cụ? Cụ có đi qua cái biển báo đó trước khi dừng lại ở nhà người quen không?

v0_tjnh_thj_s4o

Xe tăng
Đc.m em ghét nhất cái bọn khóc thuê bên cạnh, ở phút thứ 04:20 con c.hó khóc thuê lại nói "...chú tạo điều kiện cho ngay" mới hài chứ. Đc.m cả c.hó lẫn chủ đều đáng ăn c.ứ.t !

quocchim

Xe buýt
Em bắt đền cụ chủ đấy. Cụ chủ đền em thuốc chống say xe chóng mặt đê. Em xem xong c níp của cụ mà em không ngồi dậy được nữa =))
Chúc mừng củ chủ đã bình tĩnh làm rõ cái đúng của mình :x

sonpzx

Xe tải
Đc.m em ghét nhất cái bọn khóc thuê bên cạnh, ở phút thứ 04:20 con c.hó khóc thuê lại nói "...chú tạo điều kiện cho ngay" mới hài chứ. Đc.m cả c.hó lẫn chủ đều đáng ăn c.ứ.t !
chuẩn đấy cụ ạ
ko hiểu mấy cái thằng ý chúng nó cái thá gì, có cái phân vị gì ở đó mà dám sủa lên câu đó
" chú tại điều kiện cho ngay " ........haiz, nó là sếp ở đấy ko bằng :))

tung.npvh

Xe tăng
Oánh dấu phát tối về nhà nghe :D

Bêu gương - ah quên, Nêu gương cụ chủ để anh em học tập :)

quangboy

Xe buýt
chúc mừng cụ nhá , thật là sướng cái thằng người khi xem được cái clip này, nể cụ thật .

Anhkhoaanh

Xe đạp
Theo em cụ ko nên đưa clip lên đây! Cụ đã đúng và xxx cũng ko làm gì cụ rồi. Mỗi người mỗi nghề mà cụ! Ko thì cụ cũng chỉnh sửa các cảnh nhạy cảm đi rùi đưa lên. E chẳng phải xxx gì đâu nhưng mình cũng thông cảm cho họ. Bắt e mà láo e cũng cãi cho nhiệt tình lun ấy chứ. Ghét cái thèng già làm chứng thật. Mà cụ cũng hHứa với xxx là xoá rùi cơ mà.

Rickyman

Xe điện
Trước hết e xin cảm ơn cụ đã góp ý cho em . Nhưng e cũng xin thưa với cụ là cái biển câm rẽ nó được đặt cách giao lộ hơn 50 mét . Trong trường hợp cụ xuất phát từ sau cái biển đó thì cụ xử lý như nào ? Chẳng lẽ cụ phải lùi xe lại để nhìn biển phỏng? E trình bày nếu có gì sai mong cụ bỏ quá cho . Tất cả vì tinh thần OF thôi ^_^
Chính vì thế thì cụ phải chém thằng xxx là cụ rẽ ra từ giao lộ, sau biển. Cụ cứ nhắc đi nhắc lại là "tôi rẽ ra từ nhà người quen" nó không thuyết phục, đến cái thằng chim lợn của xxx nó còn hạch lại cụ.."người quen ông là thằng nào" :D. Theo em được biết thì làm gì có giao lộ nào sau cái biển đấy, phỏng cụ! Cãi thắng xxx dựa theo luật chứ đừng dựa theo cảm tính, thằng xxx trình non đấy :D

Chỉnh sửa cuối:

blackpaint

Xe container
Giờ em thực sự mới hiểu đường đi của cụ chủ, suy cho cùng cụ cũng chuột bạch chỗ này, em mô tả lại là cụ rẽ phải ra đường lớn nhưng cái biển nó cắm trước chỗ cụ rẽ nên cụ không thấy. Thực ra biển này hiệu lực vẫn đúng, cụ đúng duy nhất là với cái ngõ cụ đi ra không có biển.
Chính vì thế thì cụ phải chém thằng xxx là cụ rẽ ra từ giao lộ, sau biển. Cụ cứ nhắc đi nhắc lại là "tôi rẽ ra từ nhà người quen" nó không thuyết phục, đến cái thằng chim lợn của xxx nó còn hạch lại cụ.."người quen ông là thằng nào" :D. Theo em được biết thì làm gì có giao lộ nào sau cái biển đấy, phỏng cụ! Cãi thắng xxx dựa theo luật chứ đừng dựa theo cảm tính, thằng xxx trình non đấy :D
Thực ra mình cũng không cần giải thích quen ai, mà chỉ cần nói tôi đi từ ngõ ra không thấy biển cũng có lý.

AcidS

Xe điện
Thông báo với các cụ là chủ thớt xóa Clip rồi nhé. Nhưng Clip trên này đã bị hack không xóa được. He he

buiducminh

Xe hơi
Cụ thớt cũng lật lọng quá cơ (em fun tý) :)). Bạn xxx đề nghị xóa clip, cụ cũng hứa xóa, thế rồi cụ đem post lên đây, thế là cụ unfair rồi =))

lxtn

Xe đạp
Bac nay cai dung va hay qua nen ko bi xxx lam luat. Ung ho bac 1 chen Hic