lần đầu dán xe

winter1989

Xe tải
Mai em đi dán đây, bác nào mới dán Liberty cho em hỏi cái chi phí cái, em tặng mỗi bác 1 ly luôn :D

Chã Nhỏ

Xe điện
Mai em đi dán đây, bác nào mới dán Liberty cho em hỏi cái chi phí cái, em tặng mỗi bác 1 ly luôn :D
Dán Nilon khoảng 350. dán Màu khoảng 500 - 700k. tùy nơi, nhưng dao động là như thế. Mai e mang Lib đi dán đỏ đây. hihi

doanlangbienkin

Xe máy
dán xe = hỏng sơn zin nhé mong bạn suy nghĩ kĩ, đi cái xe chịu khó giữ tý k xước chứ dán vào sơn xuống màu xấu lắm

winter1989

Xe tải
dán xe = hỏng sơn zin nhé mong bạn suy nghĩ kĩ, đi cái xe chịu khó giữ tý k xước chứ dán vào sơn xuống màu xấu lắm
Nhà em tất cả xe đều dán ợ, đến lúc nilon xước lem nhem trôgn tởm quá thì dán lại lại như mới. Để nguyên thì tất nhiền là thích, nhưng mà khó tránh xước lắm bác ợ, chưa nói va quệt nhưng chỉ cần đi mưa đất cát bẩn xong vào rửa xe giẻ nó cọ qua cọ lại cũng đủ bào mòn + xước sơn, vài tháng thì sơn nó mất độ bóng ngay.

xe máy điện

Đi bộ
Các cụ đừng bao h dán ở 132 Lê Duẩn nhé, treo cái biển dán xe to đùng mà làm ăn chán ko thể chịu được. Dán xe cho em từ khoảng 12h đến 4h20' mới xong, dán thì xấu, phồng rộp linh tinh, vừa dán xong đã thấy bong (lúc e dán cũng có 1 bạn nữa mang đến bắt đền vụ dán hôm qua mà hôm nay đã bong rùi), dao lam cứa sâu quá nên làm xước hết xe, dán nửa chừng, cắt nilon ở giữa xe, e chán quá bảo dán sâu vào thì nói là ko dán đc, lắp ốc lại thì làm nhờn ốc của em, sau đó lấy mấy cái ốc đen của e thay bằng ốc trắng. haizzz

Buratino88

Xe hơi
Bác cứ ra Hưng Thịnh ở Cao Bá Quát.. dán đảm bảo đẹp ợ..
Dán nylon lẫn đổi màu đều nuột cả...

innova2011

Xe máy
Theo mình thì nếu mà dán thì lên Cao Bá Quát,nhà nào to to mấy của hàng chẳng hạn,biển to,đông thợ thì vào,hình như Hùng Thịnh hay gì đó( mình ko phải chân gỗ nhà đấy đâu nhé),rồi vào dán,nhưng trước khi dán,hỏi xem ai là người tháo,dặn nó tháo cẩn thận ,gí cho 50k ,bảo tháo lắp cẩn thận cho anh.có mà làm vội.tiền mà cụ.thế thôi.
Phần ba đờ sốc trước tháo hết,ốp lưng của ba đờ sốc cũng tháo nốt,tất tần tật nếu muốn dán cácbon sần sùi gì đó.
Hình như còn có dịch vụ vẽ ong vẽ bướm đính đá nữa thì phải (cái này làm ở xe Piaggio,ko biết dòng Sh có làm được ko?)
Cụ thích bướm thì vẽ 1 con to đùng vào:P
Cụ nói thế nào ý chứ, là gì phải gí tiền cho bọn nó, làm ko cẩn thận hoặc ko biết làm, làm hỏng xe người ta, đập ngay cái dép vào mặt chúng nó ý chứ.