Lamborghini thứ 2 về tới HN

M_B_A_T

Xe máy
Về Sg hay ở lại ngoài HN thì cũng đã có tin tức j xác thức đâu các bác.

M_B_A_T

Xe máy
ôi mẹ ơi bác kia bác ý ngồi lên em ý kia T___T

tommy_tri

Xe đạp
bùn ghê xe này sẽ kô về sài gòn mà vẫn ở lại ngoài bắc chán ghê
Thông tin xin đính chính cùng các bác,

Em bò trên sẽ không vào SG như dự kiến ...còn lý do thì nhìn vào tình trạng xe các bác cũng biết phần nào
đây là do bác lơ xe bên otosaigon nói chắc là có thiệt ròi

ML63AMG

Xe đạp
:)) xe này lại Sơn Kin nhập cho khách,đời 2004 b/t thôi,đua với ML 63 AMG trong đường Hà Nội ko :))

Mercedes_Benz

Xe điện
:)) xe này lại Sơn Kin nhập cho khách,đời 2004 b/t thôi,đua với ML 63 AMG trong đường Hà Nội ko :))
Việt Nam cũng có nhiều xe thể thao rồi, chạy ngoài đường không thì hơi phí. Mấy con lamboghini hay Ferrari hay Audi R8 máy khỏe phải đua thì mới thể hiện hết khả năng được,

maybach62

Xe hơi
tối hôm trước em gặp em nó trên hồ !!! lái em nó là 1 thanh niên nhìn trẻ măng !!! ngưỡng mộ wa' các bác ạ :18:

LexJuv_217

Xe tải
chiều nay em gặp trên đường thanh niên, nhưng ngạc nhiên là tiếng máy nó không khủng như em nghĩ, chắc phải ra đường cao tốc nghe mới khoái

duymanh911

Xe buýt
Sao các bác son thế nhở.E lượn ngoài đường suốt ngày mà ko gặp nó. hic..

Morinali

Đi bộ
Không một bức hình, một đoạn viết nào có thể mô tả trọn vẹn vẻ đẹp của Lamborghini, dù là Gallardo hay là Murcielargo.Nếu muốn thấy hết thì chỉ có cách là mỗi lần ra đường cầu trời cho gặp may thội

Mình thì may mắn gặp Gallardo xịn ngoài đường rồi. Khỏi phải nói. Gallardo mà đẹp thế thì Murcielargo không thể tưởng tượng như thế nào.

Đọc mấy reply ở trang trước thấy buồn cười qua. Có mem bảo kiểu cửa ngang của Gallardo chán....:77::77:. Mỗi kiểu có cái hay riêng của nó. Nếu bro nào đã xem Mission Impossible 3 thì sẽ thấy Maggie Q bước ra từ chiếc Gallardo cửa đẩy ngang đẹp như thế nào.

Bro LexJup_217 chưa được thấy một chiếc Lamboghini mở tốc độ nên chưa cảm nhận được sức mạnh của nó thôi. Lần mình gặp Gallardo, mình đi sát quá nên bị cắt đuôi, tiếng động cơ tăng tốc đột ngột nghe phê khủng khiếp.Murcielargo động cơ 12 xi lanh còn khủng hơn Gallardo nhiều.

Có bro bảo nội thất của Lamborghini cùi bắp => Bó tay toàn tập. Không biết bro đấy ngồi vào chưa, nhưng cái chất của xe thể thao mà lại đem ra so sánh với xe sang thuần túy kiểu Mercedes hay BMW thì khập khiễng quá. Mình cũng chưa bao giờ biết cảm giác đấy, nhưng chắc chắn là độ sang , độ hiện đại của các trang bi trên xe cũng rất khủng, bởi đây là xe có hiệu năng cực cao. xe Lamborghini lại vồn được mệnh danh là những chiếc xe thể thao có vẻ đẹp cưc kì thời trang.

Dân chơi nào mà lái Mercedes S hay BMW seri 7 mà gặp chiếc này hoặc Martin trên đường thì có mà đập đầu vào vô lăng thùm thụp ^_^

Chỉnh sửa cuối:

M_B_A_T

Xe máy
bác nhập em Murcielargo này về là hàng xóm nhà em,từ đầu nhìn ảnh em đã đoán ra roài,nhưng chưa chắc chắn nên em ko dám nói,bây h thì chắc chắn ^^

Kia

Xe tải
bác nhập em Murcielargo này về là hàng xóm nhà em,từ đầu nhìn ảnh em đã đoán ra roài,nhưng chưa chắc chắn nên em ko dám nói,bây h thì chắc chắn ^^
Vậy bác nhở rủ bác ý vào OF nhé :69:

LexJuv_217

Xe tải
Không một bức hình, một đoạn viết nào có thể mô tả chọn vẹn vẻ đẹp của Lamborghini, dù là Gallardo hay là Murcielargo.Nếu muốn thấy hết thì chỉ có cách là mỗi lần ra đường cầu trời cho gặp may thội

^_^
theo em bài viết của bác rất hay nhưng có 1 chỗ vẫn sai
để phù hợp với phong cách của bài viết, em xin mạo muội đổi Lamborghini thành Namborghini, như vậy sẽ tạo ra một đoạn văn hoàn chỉnh
hì, em đùa tí bác đừng giận nhé

M_B_A_T

Xe máy
Vậy bác nhở rủ bác ý vào OF nhé :69:
Hic bác ý đại gia bác ạ em ko với được,hồi nhỏ có chơi vơi nhau,nói đúng hơn là cả khu phố trẻ con chơi với nhau,nhưng lớn thì bác ý lắm xiền đi chơi chỗ khác rồi bác ơi,bác đó tên thật là SƠN còn tên hay gọi là KIN sinh năm 1984,hình như cũng đang vào nghề buôn xe.

veyron

Xe buýt
Hic bác ý đại gia bác ạ em ko với được,hồi nhỏ có chơi vơi nhau,nói đúng hơn là cả khu phố trẻ con chơi với nhau,nhưng lớn thì bác ý lắm xiền đi chơi chỗ khác rồi bác ơi,bác đó tên thật là SƠN còn tên hay gọi là KIN sinh năm 1984,hình như cũng đang vào nghề buôn xe.
cho em xin địa chỉ nhà bác,hum nào em qua chụp xe bác hàng xóm(b)

Morinali

Đi bộ
theo em bài viết của bác rất hay nhưng có 1 chỗ vẫn sai
để phù hợp với phong cách của bài viết, em xin mạo muội đổi Lamborghini thành Namborghini, như vậy sẽ tạo ra một đoạn văn hoàn chỉnh
hì, em đùa tí bác đừng giận nhé
Hờ hờ, thanks bro đã check, mình viết vội nên type lộn

Thằng này thì khỏi chê rồi , Hôm em gặp nó trên đường Lăng Bác nhìn phê luôn. Nhưng thằng bạn em sang năm lấy con Nissan GT-R. Tuy chỉ hơn 3 chấm nhưng chạy không thua gì Ferrari và thằng Lam này đâu nhé

Mercedes_Benz

Xe điện
Thằng này thì khỏi chê rồi , Hôm em gặp nó trên đường Lăng Bác nhìn phê luôn. Nhưng thằng bạn em sang năm lấy con Nissan GT-R. Tuy chỉ hơn 3 chấm nhưng chạy không thua gì Ferrari và thằng Lam này đâu nhé
Con GT -R cũng ngon, nhưng mà mãi đến sang năm cơ à, lúc đấy sợ VN mình lại có mấy con rồi ấy chứ