Lambo Gal ở Xì Phố

Hảo yêu

Xe máy
SonNga.com nói:
e Lambo này hàng tháng sẽ phải thay 1 số đồ vớ vỉn , chắc chắn VN sẽ ko thay được , mà mời chuyên gia ở Mỹ sang thì hổng có đủ chi phí

Sau này mà có vấn đề thì các bác cứ hú e , e ới Lambo China sang kiếm chút hi hi :P

Có thiếu thì thiếu vật tư chứ có cái gì mà ko làm được hả bác ?
Mà vật tư thì đặt ở chính hãng gửi máy bay sang, chuyện quá nhỏ so với mua cái xe bác ợ.

4x4

Xe tăng
Wit Diablo nói:
hình em Lam ở Xì phố đây các bác, màu vàng thật rực rỡ, mâm 20", quá thấp, body cách mặt đường có 7cm

.........
Hehehe, chú Cường đô la đúng là "rân chơi" nhưng hợm quá.
Nếu kô phải con nhà "rầu" thì kô biết chú này có tự làm ra tiền để mua đc cái lốp xe này không nữa?

Hài nhất là vụ:

"Sáng nay, các nhân viên của Công ty Quốc Cường còn đang xôn xao bàn tán về chiếc xe đắt đỏ này. Chiếc Lamborghini dòng thể thao 2 cửa, màu vàng óng này hiện vẫn được “gửi tạm” ở garage Khách sạn Sheraton hoặc garage Trần Phú vì biệt thự Quốc Cường trên đường Trần Quốc Thảo, Q.3 có tầng hầm quá sâu so với gầm sàn xe Lamborghini.

Chi tiết xem ở đây
http://www.dantri.com.vn/otoxemay/2007/5/178100.vip

Tặng các bác mấy cái ảnh tôi chụp năm 2004 -

2 chú Lam ở QC-TQ của 1 anh chủ nhà hàng Hải sản đông khách vào loại bậc nhất tại QC.

Theo đồn thổi của dân địa phương thì chú này có thói quen rất vui (giống Cường) là vừa mua xe nào xong (rất nhiều) thì dù có chưa kịp đăng ký, thì đến tối cũng phải mang xe đỗ ngay cửa nhà hàng bằng được để ....ngồi uống bia (trong ảnh)

Nhưng vui nhất là khi ra về thì bắt buộc phải điều 4 thằng đệ - nhân viên nhà hàng - chạy ra chặn đường và canh 4 góc xe để em nó còn...xuống và thêm 1 chú em phải nằm bò xuống sát mặt đường để canh chừng... chạm gầm? :D :D

Căn chỉnh 1 hồi đến 5-10p vất vả lắm nhưng rồi khi lao 2 bánh sau xuống thì vẫn rầm 1 cái - đau vãi vì mặt chú chuyển từ tái sang tím :)) :))

Chú Cường này chắc rồi cũng như vậy và muốn kô bị thế thì chắc phải sắm thêm 1 em JEEP chở theo mấy đệ tử chuyên lo cho anh xuống đường khi đi uống cafe nhỉ? :D

Cậu chủ xe ngồi uống bia bên cạnh cùng bạn bè (b) (b)

Cửa xe mở kiểu Đại bàng xoè cánh - (y)

Mấy chú Tây cũng phải ngoái nhìn - 2 xe 1 lúc chứ có phải vừa đâu - cố lên Cường ơi - năm sau thêm cái nữa cho oách, cho = bạn bè 5 châu nhể.

Một chú căn đầu xe - 1 chú nằm rạp bên kia để căn gầm nhưng vẫn ăn đòn

Cuối cùng cũng xuống được đường nhưng chắc đau lắm

Nếu thấy vui thì xin các bác chút rượu động viên em còn đi sưu tầm tiếp hầu các bác nhé.:D

Chỉnh sửa cuối:

TungRau

Xe tăng
Thì em nói rồi , nhà chú Cường thì em Lam bo này không vào được :)

Em đỏ lè nên không vốt cho bác 16 được :)

HUYNHC240Tài khoản đã xác minh

Trên từng cây số
Website
www.Vietthinheec.vn
Xe này với các đại gia không phải lo nghĩ về tiền bạc thì chẳng có gì phải bàn cả, mua chơi vài hôm rồi vứt, làm cái khác.đời 2004 chắc đẹp hơn đời 2007 cac bác nhỉ