Làm thế nào để béo?

duongphen

Xe tăng
Tình hềnh là dạo này em cố gắng ăn nhiều rồi mà sao người nó vẫn cứ tong teo, các cụ mợ bày cách cho e mập lên một chút. Em hứa sẽ vốt ka các cụ, mợ.

DonMickey84

Đi bộ
+ Ăn nhiều nghĩ ít
+ Ngủ sớm dậy muộn
+ Làm ít chơi nhiều

...

BảoLong

Xe hơi
+ Ăn nhiều nghĩ ít
+ Ngủ sớm dậy muộn
+ Làm ít chơi nhiều

...
Em chết với cụ đây =))
Cụ lấy vợ chưa?,em thấy lấy vợ ông nào cũng béo ra,nếu độc thân có thể do cụ ăn uống không điều độ thôi.còn do thể trạng thì không nói được.bia cũng là cách tốt cho bụng cụ to ra,nhưng hại cái là mỗi bụng to ra còn chỗ khác vẫn thế.em chỉ có ít ý kiến như thế,chúc con đường phát tướng của cụ thành công.

Chỉnh sửa cuối:

DonMickey84

Đi bộ
Đúng rùi, nếu chưa lấy vợ thì cụ khẩn trương lấy gấp, nếu ko thì lúc nào cũng suy nghĩ nhiều mà sinh bệnh, cái này em nêu trong tiêu chí 1 bao gồm cả nó rồi còn gì nữa, cảm ơn 2 cụ đã mời rượu nha, haha

duongphen

Xe tăng
Em chết với cụ đây =))
Cụ lấy vợ chưa?,em thấy lấy vợ ông nào cũng béo ra,nếu độc thân có thể do cụ ăn uống không điều độ thôi.còn do thể trạng thì không nói được.bia cũng là cách tốt cho bụng cụ to ra,nhưng hại cái là mỗi bụng to ra còn chỗ khác vẫn thế.em chỉ có ít ý kiến như thế,chúc con đường phát tướng của cụ thành công.
Em chưa lấy vợ, hay do vậy mà chẳng béo lên được. Bia rượu thì em lại không uống được tí tẹo nào. Mà thể thao thì tuyền chơi loại bàn phím thôi.

BảoLong

Xe hơi
Em chưa lấy vợ, hay do vậy mà chẳng béo lên được. Bia rượu thì em lại không uống được tí tẹo nào. Mà thể thao thì tuyền chơi loại bàn phím thôi.
Cái này ngày xưa em người dây cây cảnh lắm,nên cũng quan tâm ít nhiều,có lúc mua cả thuốc về uống cho ăn được nhiều với tăng hấp thụ nhưng chẳng ăn thua,cụ quan tâm về vấn đề ăn uống đi,điều độ vào,thức đêm thuốc lá cắn ít thôi,mà tốt nhất ăn ngủ điều độ,ăn tối xong tầm 10 giờ cụ làm cho em cân ngao hấp,nghỉ ngơi nửa tiếng đi ngủ là vừa hôm sau dậy sớm đi làm khỏe người lại tốt cho sức khỏe,thể thao nữa càng tốt.chứ còn tầm này tạng người không béo được ít lắm,em không nghĩ là cụ đâu.

sidecardesigner

Xe điện
sang đây, em cắt cho mấy cân thịt, em lại đang muốn gầy :))

duongphen

Xe tăng
Cái này ngày xưa em người dây cây cảnh lắm,nên cũng quan tâm ít nhiều,có lúc mua cả thuốc về uống cho ăn được nhiều với tăng hấp thụ nhưng chẳng ăn thua,cụ quan tâm về vấn đề ăn uống đi,điều độ vào,thức đêm thuốc lá cắn ít thôi,mà tốt nhất ăn ngủ điều độ,ăn tối xong tầm 10 giờ cụ làm cho em cân ngao hấp,nghỉ ngơi nửa tiếng đi ngủ là vừa hôm sau dậy sớm đi làm khỏe người lại tốt cho sức khỏe,thể thao nữa càng tốt.chứ còn tầm này tạng người không béo được ít lắm,em không nghĩ là cụ đâu.
Các loại thuốc em đều không cắn loại nào cả. Có lẽ em phải điều chỉnh chế độ ăn uống như cụ tư vấn ợ.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

tungcalo

Xe điện
Đúng rùi, nếu chưa lấy vợ thì cụ khẩn trương lấy gấp, nếu ko thì lúc nào cũng suy nghĩ nhiều mà sinh bệnh, cái này em nêu trong tiêu chí 1 bao gồm cả nó rồi còn gì nữa, cảm ơn 2 cụ đã mời rượu nha, haha
Chớ có dại cụ ạ. Ngày xưa em cũng nghĩ thế nên lấy vợ sớm. Giờ hối hận :((

tungcalo

Xe điện

duongphen

Xe tăng
Ngày xưa em 56kg. Sau 7 năm lấy vợ, giờ em 56,5kg :((
Thân hình hơi gầy một tí, đề nghị ăn bồi dưỡng thêm :D
Lấy 1 vợ tăng 0,5kg, tình hình là cụ phải 60 kg mới đẹp. Cụ biết phải làm thế nào chưa?

duongphen

Xe tăng
Gấu nhà em nó bẩu 7 năm - 0.5kg. Nếu muốn lên 60kg thì em nhẩm ra phải cần thêm 7 lần của cái 7 năm đấy nữa cụ ạ :((
Lúc đó cụ mà phân phối thời gian không công bằng thì có khi cụ đau đầu lắm, với lị tuần suất mỗi ngày 1 phát thì cụ lại tụt cân mất.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên: