Làm thế để tăng mã lực nhanh?Nên vào mục nào để post bài? Mong các cụ các mợ chỉ giáo

Trạng thái
Thớt đang đóng

JeRoLiKe

Xe tải
Cháu thấy có cách này hay nhất : cụ chủ ra cafe of lập thớt "vodka lẫn nhau " chắc mã lực của cụ tăng nhanh lắm ;))

girldep

Xe máy
Các cụ cho em vào đây học cách tăng mã lực với :)

Game Over

Xe điện
Sau khi đã hiểu nhiều về số km làm thế nào để tăng, mã lực làm thế nào để có thể tăng. Hix em mao muội chỉnh lại thớt này cứ ai vào là em rót rượu mời để OF cùng say :)) ( Vodka tất cả các cụ các mợ)
Em là người mới chưa am hiểu nhiều nội qui diễn đàn OF. Em mong muốn các cụ các mợ, Min Mod chỉ giáo giùm em làm sao để tăng mã lực nhanh? Nên vào mục nào để post bài?
EM nghĩ vấn đề này chắc cùng nhiều các cụ các mợ quan tâm. Vì diễn đàn OF hiện tại thời điểm bây giờ em thấy hoạt động rất uy tín, cộng thêm cộng đồng mạng anh em cũng biết đến nhiều.
Vậy mong muốn nhận được những lời chỉ giáo chi tiết để những người mới như em có thể am hiểu hơn về diễn đàn ngoài nội qui diễn đàn đã viết sẵn.
Thành thật cảm ơn các cụ, các mợ đã có kinh nghiệm! Rất cảm ơn Min Mod chỉ giáo ạ.
Kính bút em NgoMinh_Vu.
Nói xấu,kể tội,dìm hàng mấy ông Min & Mod ác liệt ==> lên mạnh luôn.

Vanquish

Xe buýt
Em vod cụ chủ rồi mà ứ thấy cụ chủ mời em bún chả gì cả, huhu. Cụ nào đi qua đây cho em 1 ly với ạ, em sẽ bún chả lại ngay ^^

camry2030

Xe buýt
Các cụ cho em hỏi một chút, em thấy một số nick kỳ cựu đều có số mã lực là 10.737.xxx mã lực, khi em vodka thêm cho các cụ ấy thì không thấy tăng thêm mã lực nữa? có phải số đó là số MAX của mã lực không? nếu tăng thêm thì cháy máy ợ? nếu đúng thế để em tích cực vod cho các cụ ấy cháy máy luôn ( nếu như không vod lại cho em :D )

*Bon Bon*

Xe tăng
Các cụ cứ nói mã lực mã liếc gì iem chẳng hiểu,cứ bắt nhau uống diệu là sao?

Nummer13

Xe hơi
Chào các "ma" cũ-mới.
E thấy cái topic này nó "hợp" với e nên cũng vào la liếm xem sao... thấy bảo trên 50 bài mới được post gì đó nên phải tìm chỗ để "chém" :))

EPL

Xe tăng
Em cũng xin các cụ ít mã lực với ạ.

PleaseTryAgain

Xe tải
Các cụ cho em xin câu bài tý nhé. Do mới có quy định mới bên box Rao vặt nên mãi chưa đủ 100 bài ợ.

NgoMinh_Vu

Xe hơi
Website
www.ngominh.com.vn
Em vừa vodka các cụ mới rùi đới ạ. Chúc các cụ mợ có nhiều niềm vui trên OF

NgoMinh_Vu

Xe hơi
Website
www.ngominh.com.vn
Nói xấu,kể tội,dìm hàng mấy ông Min & Mod ác liệt ==> lên mạnh luôn.
Cụ dìm hàng mấy cụ "ma" mới thế này thì hỏng bét :))

Cụ nào cần mã lực bảo em 1 câu nhá.
Em cần tóa đây, cụ cho em xin hẳn vài bình em uống dần nha! Nhân tiện cụ rót thêm vài ly cho các cụ trong thớt để chúng ta cùng say nào :D

e rót rịu mời cụ chủ thớt rùi nhá, chờ bún chả của cụ. :P
Em vừa mời lại cụ bún chả rùi đới nha. Thanks cụ ạ

Em nói thật chứ có nhiều bác đi spam bài lung tung để đủ bài làm topic rao bán xe chứ có quan tâm gi` đâu.
EM nghĩ mỗi người mỗi công ty, mỗi doanh nghiệp đều có cách kinh doanh riêng, diễn đàn OF cũng thế là sân chơi chung của anh em. Nhưng diễn đàn OF cũng là hình thức kinh doanh có lợi cho tất cả mọi người mà cụ :D. Chúc cụ tìm được nhiều niềm vui trên OF

Cháu thấy có cách này hay nhất : cụ chủ ra cafe of lập thớt "vodka lẫn nhau " chắc mã lực của cụ tăng nhanh lắm ;))
EM sẽ bổ sung ý cụ chủ, chút nữa em làm cái thớt ở quán cafe để anh em mời rượu nhau. Nhưng chỉ sợ ngoài quán cafe không cho bán rượu thôi ạ :D

Em vod cụ chủ rồi mà ứ thấy cụ chủ mời em bún chả gì cả, huhu. Cụ nào đi qua đây cho em 1 ly với ạ, em sẽ bún chả lại ngay ^^
EM em vừa mời cụ 5 xuất bún chả liền rồi đới nha. Thanks cụ ạ

Các cụ cứ nói mã lực mã liếc gì iem chẳng hiểu,cứ bắt nhau uống diệu là sao?
Hic cụ đọc kỹ lại những bài từ đầu thớt ấy sẽ hiểu ngay thôi mà: đi bộ - xe máy xe hơi - xe tải ..... :)) chúc cụ sớm hiểu ra vấn đề

Chào các "ma" cũ-mới.
E thấy cái topic này nó "hợp" với e nên cũng vào la liếm xem sao... thấy bảo trên 50 bài mới được post gì đó nên phải tìm chỗ để "chém" :))
Híc ngoài ra cụ vào cafe, hoặc vào các chi hội chém tiếp. Nhưng nhớ đọc kỹ nội qui diễn đàn đới nha :)) ( bầy giờ hình như qui định tăng lên là 100 bài rồi đới cụ ạ

Rượu quê 28-58 độ khử độc bằng Công nghệ châu Âu
Rượu quê 28-58 độ khử độc bằng Công nghệ châu Âu
Sau khi đã hiểu nhiều về số km làm thế nào để tăng, mã lực làm thế nào để có thể tăng. Hix em mao muội chỉnh lại thớt này cứ ai vào là em rót rượu mời để OF cùng say :)) ( Vodka tất cả các cụ các mợ)
Em là người mới chưa am hiểu nhiều nội qui diễn đàn OF. Em mong muốn các cụ các mợ, Min Mod chỉ giáo giùm em làm sao để tăng mã lực nhanh? Nên vào mục nào để post bài?
EM nghĩ vấn đề này chắc cùng nhiều các cụ các mợ quan tâm. Vì diễn đàn OF hiện tại thời điểm bây giờ em thấy hoạt động rất uy tín, cộng thêm cộng đồng mạng anh em cũng biết đến nhiều.
Vậy mong muốn nhận được những lời chỉ giáo chi tiết để những người mới như em có thể am hiểu hơn về diễn đàn ngoài nội qui diễn đàn đã viết sẵn.
Thành thật cảm ơn các cụ, các mợ đã có kinh nghiệm! Rất cảm ơn Min Mod chỉ giáo ạ.
Kính bút em NgoMinh_Vu.
Cụ lạc vào đây đến bao giờ mới lên đỉnh, cụ nhìn ngày khai sinh của nick em đê
Muốn nhanh lên đỉnh cứ mời em chén rượu, em bật mí cho (b)

sevenlove73

Xe máy
mấy tháng rồi mà vẫn 0 mã lực các bác ạ :((

Trạng thái
Thớt đang đóng