Thảo luận Làm sao mua được em Fiat ngon-bổ-rẻ

donghd2009

Xe điện
Cụ vip lắm thông tin xe giá mềm thế, vậy mà đợt em tìm xe chả thấy cụ đâu.
Tình hình vợ 2 em đã chuyển cả ngực lẫn bụng sang vưỡn kêu nhẹ, cụm đó trả về xác vợ họ thì lại êm, em đang bẩu bác sĩ khám tiếp phần dạ con xem có tắc tiếc gì không hay máy móc dão hết rồi mà nó vẫn cứ rên rỉ, vụ dẫn hướng xupap em đã mần xong 8 chiếc, kiểm tra nốt phần dưới là lắp trở lại thôi. Nốt quả này không hết thì em để cho nó rên như máy dầu luôn.
Vụ mặt máy hàn đồng như cụ Cường dọa em, hôm nay em nhìn thấy không có dấu hiệu, em chụp lại cho cụ xem.
Vụ của cụ cũng lan giải ghê, rõ khổ mua đc cái xe mà bị lỗi đến nhọc...

mocchauoto

Xe tăng
Cụ vip lắm thông tin xe giá mềm thế, vậy mà đợt em tìm xe chả thấy cụ đâu.
Tình hình vợ 2 em đã chuyển cả ngực lẫn bụng sang vưỡn kêu nhẹ, cụm đó trả về xác vợ họ thì lại êm, em đang bẩu bác sĩ khám tiếp phần dạ con xem có tắc tiếc gì không hay máy móc dão hết rồi mà nó vẫn cứ rên rỉ, vụ dẫn hướng xupap em đã mần xong 8 chiếc, kiểm tra nốt phần dưới là lắp trở lại thôi. Nốt quả này không hết thì em để cho nó rên như máy dầu luôn.
Vụ mặt máy hàn đồng như cụ Cường dọa em, hôm nay em nhìn thấy không có dấu hiệu, em chụp lại cho cụ xem.
Mụ nhà em mang lên trên này mọi người tuyền đoán là máy dầu nó mí kêu kiểu đó, em bẩu họ giỏi thật, he , he, cụ làm hết mọi thứ em dự là vẫn không hết được, chốt lại là gãi vẫn chưa đúng chỗ ngứa, mà chỗ ngứa đó nằm vùng nào mà kín quá nhỉ...??

hungteng

Xe tải
Mụ nhà em mang lên trên này mọi người tuyền đoán là máy dầu nó mí kêu kiểu đó, em bẩu họ giỏi thật, he , he, cụ làm hết mọi thứ em dự là vẫn không hết được, chốt lại là gãi vẫn chưa đúng chỗ ngứa, mà chỗ ngứa đó nằm vùng nào mà kín quá nhỉ...??
Em đồ là con vợ 2 em nó bị ghẻ kinh niên, ngứa quá nó kêu đấy ạ, gãi chỗ này ngứa chỗ khác, tức là ngứa đều ạ, cứ làm cho hết nhẽ thôi, do nhiều cái nó cộng hưởng, chứ không đơn giản chỉ ở cốc hay dẫn hướng xupap, dù sao thì 2 món đấy em cũng thay rồi, chờ cụ Hậu rảnh tí kiểm tra nốt phần dưới xem, nếu không có gì là em lắp lại để đi, kêu tí gọi là thay còi cụ ạ :))

dung37c1

Xe tăng
Dạ! xin phép các cụ cho hậu thế nhà cháu lập theart mới với tiêu đề như trên.

Nhà cháu không và chưa có nhu cầu tìm vợ. Nhưng trong thời gian qua cháu thấy rất nhiều theart với nội dung tuơng tự nhau như: "với xyz số tiền có cưới được vợ abc ngon", "cụ nào chán vợ thèm bồ, gả lại cho cháu"... nói chung với cùng nội dung "tư vấn chọn xe với số tiền phù hợp".

Thêm nữa box Fiat nhà ta cũng mục chuyên về tư vấn cho các cụ muốn tìm vợ là theart "làm sao mua được fiat ngon bổ rẻ" nhưng khổ nỗi các cụ lập thớt có lẽ cố tình hay cố ý muốn lập của riềng, dẫn đến diễn đàn hay có theart mới tựa đề giống nhau, rồi phần tư vấn kỹ thuật hay chia sẻ cách chăm chút các bà 2 khó tính bị trôi dần.

Thêm cuối nữa, thật chất nội dung nhà ta không buôn bán, mà chỉ tư vấn cho các cụ. nhưng có 1 vài trường hợp theo kiểu đem con bỏ chợ, chắc có lẽ hỏi các cụ nhà mình cho có như vậy để tăng số lựong post.

Thiết nghĩ cụ chánh cân nhắc qua ý này của nhà chúa giúp box Fiat hội ta đựoc tập trung chuyên đê "tư vấn", "sửa chưa", "tìm vợ" rồi "Ăn chơi" nữa được quy củ hơn ạ.

Nhà cháu newbie, trẻ người non dạ, có nói quá lời nào mong các cụ xí xóa bỏ qua ạ.
Những ý kiến đóng góp rất mang tính xây dựng, ai cũng như cụ thì box Fiat lại được quay trở lại thời kì trước với các bài viết đúng chủ đề, Nội dung và rất hữu ích với mỗi fiater.

Chỉnh sửa cuối:

hungteng

Xe tải
Cụ đang làm chỗ cụ Hậu ạ? Em thấy một chiếc giống lắm. Cũng đang mở hết máy ra nghiên cứu. Chúc cụ đợt này tìm ra bệnh dứt diểm.
Đúng rồi cụ, em cũng ngó nghiêng em Albea xanh của cụ, nhìn vưỡn chắc chắn lắm, hình như vào làm điều hòa phải không cụ

fourcake

[Tịch thu bằng lái]
4B mà giá chưa bằng con SH các cụ kỹ gính quá làm j, về đổ thêm 30tr vào đấy là ngon lành ngay.

mocchauoto

Xe tăng

vip tien sinh

Xe ngựa