Thảo luận Làm sao mua được em Fiat ngon-bổ-rẻ

Con Vit Quay 9

Xe hơi
Chết thật, Bảo hiểm làm ăn thế này thì chết, thế mà lúc bán thì nó cứ dỗ ngon dỗ ngọt, chia buồn với bác, mà nó đẹp lúc chưa bị gì thôi, bị rồi thì kệ mịa nó, éo quan tâm nưa bác ạ
ah em bán vịt quay bằng tiền việt nên cũng không biết khuyên bác mang tiền nước ngoài của bác đi làm gì cả, nếu thích tham khảo ý kiến thì bác thử mang tiền nước ngoài của bác về nước đi, em dắt bác đi ăn vịt quay :D

namaus

Xe tăng
:(( :(( :((
không phải em không biết yêu, mà là tình yêu chưa đến với em pao giừ... =((
tình yêu ơi... em ở nơi đâu thế? sao chưa gặp mà em thấu hiểu anh vậy? :D
bác thích vodka thì em tặng bác 1 ly rùi đóa... không cần bún chả đâu nhá :-B
chúc bác cưới được vợ Đẹp-Ngoan-Hiền... [-O<
xe như thế mà bác còn kéo được giá xuống nữa thì em nể bác lắm!
thế bác có biết con sn 1.3 nào chất lượng và giá rổ như vậy không, bác chỉ giùm em faz... nếu có là em múc luôn, thanks bác!
ah em ở hn nhé, đừng bắt em đổi biển mất 20faz là em nản lắm đó bác!
bác việt ơi, giới thiệu cho em con sn 1.3 ngon bổ rẻ đi bác ơi...
uhm vâng... iem cũng biết là hàng nhật hịn rùi, mưng mà em cũng không thích quân phát xít, nếu mua nó thì phải mua 2 chiếc, rùi ghép nó lại thành 4 bánh, rùi còn pải chế vô leng, dựng khung sườn... ui zời ơi zak zoi wa, đau đầu lắm pác ơi...#-o
ah em bán vịt quay bằng tiền việt nên cũng không biết khuyên bác mang tiền nước ngoài của bác đi làm gì cả, nếu thích tham khảo ý kiến thì bác thử mang tiền nước ngoài của bác về nước đi, em dắt bác đi ăn vịt quay :D
bác mèo sạch thỉu ơi... tế cụ pọn nào thế cho em tế với :D
ah mà sao pác lại giới thiệu cho e cái Fujibike là cái loại xe j thế pác? chắc trêu...:-? thôi pác đừng trêu em làm gì, em nhà quê thì rõ rồi, thế mới nhờ vả các pác kiếm xe giùm em, sức lực của em thì chỉ có thế thôi, nếu có nhiều xèng thì cần gì phải tính toán hở pác...
pác có biết con xe nào thì chỉ bảo cho e cái, em đang có nhu cầu thật sự, có như thế nào thì các bác cứ chỉ giáo cho em cái, thanks bác!
Vãi lúa cho cái ông Vịt này. Thanh niên nghiêm túc 2014 đê. Đội "Cực nhanh " làng Nhô đâu hết rồi. Mời cụ ý ly vang nào.

cafetoi

Xe tải
Cháu đọc xong 102 trang mà hết gần 2 tuần, Đọc xong thấy nhiều tâm trạng quá!

Taplai_07

Xe container
Kụ quả là người kiên trì nhẫn nại và có tinh thần yêu 4 bánh ghê gớm. Trước em mua xe cũng chả đọc nhiều đến thế đâu. Nhưng đọc và tìm hiểu là cái tốt kụ ợ. Chúc kụ sớm có V2 ngon mà nghịch nhá.

anhsang111

Xe buýt
Cụ chăm Off ẹp vào nữa thì cơ hội càng cao nữa :D

E giới thiệu cho Cụ 1 xe + một số cụ trong hội cũng đang định bán, Cụ đã tìm hiểu chưa thế?

cubi09

Xe tải
Website
www.vienthongdaian.com
Chào căc cụ em cũng hóng. Xem có cụ nào nâng đời chuyển cho em niềm đam me 4 b với nhé.

namaus

Xe tăng
Chào căc cụ em cũng hóng. Xem có cụ nào nâng đời chuyển cho em niềm đam me 4 b với nhé.
Chuẩn bị xong tâm lý và tiền chưa hở cụ??? ĐI FIAt thì đạn trong túi không ít đâu. CỠ "đại gia" đó. **==

cubi09

Xe tải
Website
www.vienthongdaian.com
Chuẩn bị xong tâm lý và tiền chưa hở cụ??? ĐI FIAt thì đạn trong túi không ít đâu. CỠ "đại gia" đó. **==
Ấy cụ cứ trêu em. Em có ít xièn mà lại thích xe châu âu. Hic em mà thiêú gia thì đã, đau cần phaỉ đại gia he he.hôm nào các cụ off chui cho em hóng với.

santafe

Đi bộ
Công ty em có con AB 1.6 HLX màu bóc đô đẹp lắm

cubi09

Xe tải
Website
www.vienthongdaian.com