Thảo luận Làm sao mua được em Fiat ngon-bổ-rẻ

huy812000

Xe máy
Các cụ cho em hỏi, siena ELX 1.3, còn ngon tương đối thì giá bao nhiêu được ạ! Em đang tìm 1 em, mà em không rành giá sao là hợp lý ạ!
Cảm ơn các cụ nhiều ạ!

Thành.36

Xe đạp
Hôm nay bị lật kèo phút cuối với em siena ở thành phố Vinh. Hơi tiếc và thất vọng. Hic. Mất cơ hội giao lưu với bác haanhbinan và bác danca.
Thanks cụ vip tien sinh đã nhiệt tình tư vấn !
Có dịp ra hà nội e xin diện kiến và nâng cốc với a. Hy vọng bén duyên được với 1 e fiat siena trong thời gian tới.

haanhbinan

Xe điện
Hôm nay bị lật kèo phút cuối với em siena ở thành phố Vinh. Hơi tiếc và thất vọng. Hic. Mất cơ hội giao lưu với bác haanhbinan và bác danca.
Thanks cụ vip tien sinh đã nhiệt tình tư vấn !
Có dịp ra hà nội e xin diện kiến và nâng cốc với a. Hy vọng bén duyên được với 1 e fiat siena trong thời gian tới.
Ơ, cụ vào lúc nào mà không ới em.

Thành.36

Xe đạp
Ơ, cụ vào lúc nào mà không ới em.
Dạ. E cũng có hẹn bác chủ xe vài lần. Từ tuần trc định vào. Xong đến thứ hai tuần này hẹn thì bác chủ bận. Đến hôm nay bác chủ hẹn đi công tác ghé qua Thanh Hóa rồi gặp em luôn. Nhưng quá trưa gọi điện cho bác chủ thì bác ấy nói thông cảm đã bán xe cho người khác. Não lòng quá bác ạ. Chuẩn bị tinh thần và tài chính. Náo nức lắm rồi lại buồn tủi.

haanhbinan

Xe điện
Dạ. E cũng có hẹn bác chủ xe vài lần. Từ tuần trc định vào. Xong đến thứ hai tuần này hẹn thì bác chủ bận. Đến hôm nay bác chủ hẹn đi công tác ghé qua Thanh Hóa rồi gặp em luôn. Nhưng quá trưa gọi điện cho bác chủ thì bác ấy nói thông cảm đã bán xe cho người khác. Não lòng quá bác ạ. Chuẩn bị tinh thần và tài chính. Náo nức lắm rồi lại buồn tủi.
Ở Vinh còn vài em tạm được, cụ thu xếp vào chơi một chuyến.

nguyen nghiep

Xe container
Người ta cần tiền giải quyết việc, lại quá bận việc nên vậy cụ ạ!
Chỗ em bi giờ đang là mùa U rô nên việc bận mí... bán vội xảy ra liên tục cụ ạ. Mình mất tí công nên...cũng đành (mờ cố luôn) cho sướng cụ ạ!

haanhbinan

Xe điện

haanhbinan

Xe điện
Người ta cần tiền giải quyết việc, lại quá bận việc nên vậy cụ ạ!
Chỗ em bi giờ đang là mùa U rô nên việc bận mí... bán vội xảy ra liên tục cụ ạ. Mình mất tí công nên...cũng đành (mờ cố luôn) cho sướng cụ ạ!
Tổng kết Ơ dô có tăng số bánh lên được không cụ ơi.

haanhbinan

Xe điện

nguyen nghiep

Xe container
Hôm nay em đặt hai cái bánh bao, được đem biếu cụ 1 cái để tỏ lòng thành ạ
Nhưng nhà em có 2 F1, chúng nó lại không chịu nhường nhịn nhau. Thầy cho em 1 cái là Thầy đang làm khó em na! Ke ke :D

Chỉnh sửa cuối:

huy812000

Xe máy
Cháu mua xe cũng bị vụ này, mà mua bán vậy bác à! Khi chưa cọc thì xác định đó chưa phải là xe của mình cụ à!
Các cụ cho cháu hơi, cháu đang tia 1 em siena 1.3, chủ hiện tại sở hữu em nó hơn năm, chăm xe cũng OK, chỉ có điều chủ trước của xe này độ lại két nước bình nước phụ, quạt két nước khác hết, đấu tắt quạt luôn ạ! Cả lốc lạnh cũng thay lại của TOY, nói chung hầm máy lai hết!
Vậy em này có nên rước về không các cụ nhỉ? Em thì ngại là họ độ vậy không biết có nói rủi do gì họ mới độ lại hết không nhỉ?
Em gửi các cụ hình hầm máy xem qua ạ!

Chỉnh sửa cuối:

haanhbinan

Xe điện
Cháu mua xe cũng bị vụ này, mà mua bán vậy bác à! Khi chưa cọc thì xác định đó chưa phải là xe của mình cụ à!
Các cụ cho cháu hơi, cháu đang tia 1 em siena 1.3, chủ hiện tại sở hữu em nó hơn năm, chăm xe cũng OK, chỉ có điều chủ trước của xe này độ lại két nước bình nước phụ, quạt két nước khác hết, đấu tắt quạt luôn ạ! Cả lốc lạnh cũng thay lại của TOY, nói chung hầm máy lai hết!
Vậy em này có nên rước về không các cụ nhỉ? Em thì ngại là họ độ vậy không biết có nói rủi do gì họ mới độ lại hết không nhỉ?
Em gửi các cụ hình hầm máy xem qua ạ!

Vận hành tốt là ok thôi cụ, Nếu thay ecu thì mới lăn tăn

huy812000

Xe máy
Vận hành tốt là ok thôi cụ, Nếu thay ecu thì mới lăn tăn
sẳn cụ cho em hỏi thêm tý ạ!
Cũng có 1 con siena HLX giá chênh con ELX không nhiều, xe tạm được, theo cụ nên chiến con HLX 1.6 hay ELX 1.3 ạ? HLX có "khó chịu" hơn ELX 1.3 như anh em Fiater hay đàm đạo với nhau không ạ?
Cháu cảm ơn cụ đã quan tâm tư vấn ạ!

bomecutun

Xe tải
Đợi có hàng ngon thi mua =0)

haanhbinan

Xe điện
sẳn cụ cho em hỏi thêm tý ạ!
Cũng có 1 con siena HLX giá chênh con ELX không nhiều, xe tạm được, theo cụ nên chiến con HLX 1.6 hay ELX 1.3 ạ? HLX có "khó chịu" hơn ELX 1.3 như anh em Fiater hay đàm đạo với nhau không ạ?
Cháu cảm ơn cụ đã quan tâm tư vấn ạ!
Câu hỏi cũ nhưng nhiều người vẫn còn băn khoăn.
- ELX: Ưu điểm dễ sửa chữa, hạn chế máy không bốc lắm.
- HLX: Ưu điểm máy bốc, hạn chế kén thợ sửa khi hư hỏng.

nguyen nghiep

Xe container
Câu hỏi cũ nhưng nhiều người vẫn còn băn khoăn.
- ELX: Ưu điểm dễ sửa chữa, hạn chế máy không bốc lắm.
- HLX: Ưu điểm máy bốc, hạn chế kén thợ sửa khi hư hỏng.
Điểm chung của xe Fi ác là chủ xe... uống rượu tốt thì xe...chạy cũng tốt nữa Thầy nhỉ! Ke ke :D