[Funland] Làm sao để vượt qua khó khăn?

Maihong.

[Tịch thu bằng lái]
Mợ ở đâu. Gần khu Yên Hoà k uống với em hông :D

ông già khó chịu

[Tịch thu bằng lái]
Còn nhỏ bạn thân em mỗi lần nó chán là kêu em qua nhà nó ngủ ( lúc cả em và nó đều độc thân) quá em và nó mỗi "thằng" ôm chái rượu hết chai ôm nhau ngủ( ôm thật sự, và ôm trong sáng) sáng dậy mày dọn hay tạo dọn. Chiều làm về.
Em : aloo mày hết điên chưa
Nó : còn.
Em vậy đập phá hay lượn lờ
Nó : phí ngựa
Em : ok để tạo kêu tài đưa mày qua nhà tao, để má tạo đập mày. Rồi nó lại chẳng kêu buồn , chán với em nữa.
Lời khuyên chân thật là nên có 1 hoặc 1 đám bạn thân # giới. Thân kiểu tạo ko coi mày là con. Mày ko coi tạo là thằng . Thì khó khăn nào bọn nó và mình cũng vượt qua.

NguyenAnhPhan

Xe container
e bận cả ngày mà cứ khi nào rảnh lại chán chán

Được gửi từ iPhone Xs Max - Otofun
Hãy nghĩ cuộc sống là bất tận...chỉ có đời người là hữu hạn. Mà chán nản hay thất vọng đời người lúc nào cũng có. Ai cũng thế. Chẳng qua là vó giai đoạn, vấn đề ấy nó lên đến cao trào...thì dễ bị stress nặng - có thể phát sinh bi kịch...câu nói cửa miệng của mọi người : "hãy cố gắng vượt qua". Nhưng bằng cách nào ?
- Hồi sau sẽ phân giải...

Maihong.

[Tịch thu bằng lái]
NHỚ
RÒI SẼ QUÊN ĐÚNG K

vnledigmann

[Tịch thu bằng lái]
Đôi khi trong cuộc sống có những lúc em cảm thấy rất mệt mỏi và tụt năng lượng. Lên đây tâm sự với các bác xin các bác ý kiến làm sao để vượt qua được những khó khăn vậy ạ :( các bác giúp em nhé đừng bơ em
Em thấy lúc nào mình cũng khó khăn, chưa có lúc nào không khó khăn cả mà vẫn phải sống khoẻ, sống đều đây.

Ô tô điên

Xe tăng
Chạy bộ, đạp xe, trồng cây, nói chuyện với chó mèo.

Cloudy Lee

Xe hơi
Hãy nghĩ cuộc sống là bất tận...chỉ có đời người là hữu hạn. Mà chán nản hay thất vọng đời người lúc nào cũng có. Ai cũng thế. Chẳng qua là vó giai đoạn, vấn đề ấy nó lên đến cao trào...thì dễ bị stress nặng - có thể phát sinh bi kịch...câu nói cửa miệng của mọi người : "hãy cố gắng vượt qua". Nhưng bằng cách nào ?
- Hồi sau sẽ phân giải...
vâng. Maybe thời gian sẽ là câu trả lời

Cloudy Lee

Xe hơi
Còn nhỏ bạn thân em mỗi lần nó chán là kêu em qua nhà nó ngủ ( lúc cả em và nó đều độc thân) quá em và nó mỗi "thằng" ôm chái rượu hết chai ôm nhau ngủ( ôm thật sự, và ôm trong sáng) sáng dậy mày dọn hay tạo dọn. Chiều làm về.
Em : aloo mày hết điên chưa
Nó : còn.
Em vậy đập phá hay lượn lờ
Nó : phí ngựa
Em : ok để tạo kêu tài đưa mày qua nhà tao, để má tạo đập mày. Rồi nó lại chẳng kêu buồn , chán với em nữa.
Lời khuyên chân thật là nên có 1 hoặc 1 đám bạn thân # giới. Thân kiểu tạo ko coi mày là con. Mày ko coi tạo là thằng . Thì khó khăn nào bọn nó và mình cũng vượt qua.
đám bạn thân của em đôi khi cũng ở xa nên k gặp được nhau

Ô tô điên

Xe tăng
e cũng hay chơi với chó haha

Đúng rồi cụ,
Ôm chó, rồi nói chuyện với nó, nếu cần khóc thì khóc , khóc đến khi nào không khóc được nữa, xong ngày mai trở lại bình thường, lại được người xung quanh khen là người có nghị lực mạnh mẽ nữa chứ.