[Funland] Lạm phát khiến mọi thứ trở nên nhỏ hơn - đắt hơn

Mợ_Toét_2710

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
E cũng chưa tăng giá cái gì, dù e đang phải tra cao hơn giá cũ mọi chi phí. K tăng mà doanh thu giảm đáng kê, k biết tiền các cụ mua gì ấy nhỉ?

Rx365

Xe buýt
E cũng chưa tăng giá cái gì, dù e đang phải tra cao hơn giá cũ mọi chi phí. K tăng mà doanh thu giảm đáng kê, k biết tiền các cụ mua gì ấy nhỉ?
"k biết tiền các cụ mua gì ấy nhỉ?"
Mợ hỏi thì em cũng trả lời thay các cụ ở đây, sau phốt to đùng đợt trước thì mợ mất đi cực kỳ nhiều khách hàng ở đây rồi.
Thỉnh thoảng em vào thớt bán hàng của mợ, lượng tương tác giảm cực nhiều luôn

Mợ_Toét_2710

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
"k biết tiền các cụ mua gì ấy nhỉ?"
Mợ hỏi thì em cũng trả lời thay các cụ ở đây, sau phốt to đùng đợt trước thì mợ mất đi cực kỳ nhiều khách hàng ở đây rồi.
Thỉnh thoảng em vào thớt bán hàng của mợ, lượng tương tác giảm cực nhiều luôn
dạ cảm ơn cụ, doanh số of 1/10 doanh thu của e thôi cụ ạ. E đang nói thị trường chung các kênh facebook, google, sàn thương mại cụ ạ. Và e và nhiều người k cho đấy là phốt cụ ạ, sau bài đó khách of của e lại tăng hơn đáng kể, khách thay lõi gần 3 tháng mà k ra nước do bình chứa lại đòi bắt đền thì ng hiểu chuyện ng ta biết ai đúng, ai sai thôi ạ. Cụ nghĩ e bán mỗi trên of mà bán dc từ Bắc vào Nam, mua biệt thự, xe hơi ấy ạ?

Chỉnh sửa cuối:

MrSpy

Xe điện
E thì thấy chính phủ đợt này hơi phản ứng chậm với việc điều hành giá, để giá xăng lên quá cao. Ảnh hưởng cực lớn đến CPI. Mặc dù để chỉnh dc thì phải thông qua quốc hội nhưng nếu các bác có quyết tâm làm thì vẫn dc.