Thảo luận Làm những gì khi sắm xế mới

minh431

Xe tăng
Có nên lót sàn da ko cụ. Phải tháo ghế. Mà không tháo ra vệ sinh đc. Sợ hơi ẩm nó vào giữa lớp da và lớp nỉ sàn theo xe
Nên lắp, em đã khuyên cụ rồi. Khi xe còn ở showroom tháo ra đỡ xót ruột. Còn chuyện hơi ẩm cụ không lo, đã có điều hoà, nếu không làm các thứ bùn đất, bụi, đồ ăn...theo người lên xe dính vào nỉ khó vệ sinh lắm, da còn lau đi được.

lll

Xe hơi
cụ lên nhóm crt2019 trên fb đê, anh em chém gió cho sướng :)

E sắp sắm xế mới,không biết cần làm những gì khi dinh vk2 về.
Showroom tư vấn sơn gầm,lot cốp sau bằng nhựa...
Nhờ các cụ tư vấn giúp ah
Việc đầu tiên bác phải thông thạo các tính năng trên xe cũng như rèn luyện kỹ năng lái xe của mình thật chắc chắn , đảm bảo an toàn khi tham gia giao thông đường bộ . và đừng quên chiếc xe mới nên chạy rooda ( Rốt Đa ) 1000km đầu tiên giúp xe bác thêm phần bền bỉ , yên tâm hơn ! ngoài ra bác có thể lắp thêm phụ kiện bổ sung như : Dán phím cách nhiệt , camera hành trìh ( tìm hiểu mẫu cam có độ phân giải tốt ) ,khử mùi nội thất trong xe , sơn phủ gầm đảm bảo chống rỉ sét, giúp bảo vệ lớp sơn chuẩn của xe , tránh tình trạng bị oxi hóa mòn bởi các tác động từ môi trường ! do chiếc Cerato 1.6 deluxe của bác dường như đã đầy đủ các option hỗ trợ rồi nên chỉ cần bổ sung những thứ cơ bản ở trên . còn bác thích độ gì đó thì tùy sở thích của bác nhé =))

tntnb

Xe điện
E sắp sắm xế mới,không biết cần làm những gì khi dinh vk2 về.
Showroom tư vấn sơn gầm,lot cốp sau bằng nhựa...
Nhờ các cụ tư vấn giúp ah
Việc đầu tiên khi có vk 2 là thay vk cả, đục vk mới trên xe mới thì phê lòi mắt.

huyquang87

Đi bộ
E mới lấy vk2 crt 1.6at deluxe. Việc đầu tiên khi lấy xe về là e đổ đầy bình, sau đó về nhà lôi quyển hdsd ra xe ngồi ngâm. Được 1 lúc tẩu hỏa nhập ma nên đưa vk cả đi loanh quanh. Xe e ko phải lắp thêm gì cả, mua thêm lót cốp, lót sàn da thôi. Àh e có sẵn đế sạc ko dây mang vào xe vẫn dùng ngon lành

Tommy.nguyen

Xe hơi
việc đầu tiên khi mua bất kỳ xe mới nào là em cũng lượn nguyên cả ngày cho thật quen lái với chiếc xe đó, quen cảm giá ngồi và vận hành trong xe đó cụ à, mọi việc khác... tính sau ạ :P