làm lại dàn máy và độ honda dream II thái đời 93

luis2165

Đi bộ
***,chán thật cái số bao nhiêu em quên mất rồi,nó làm ngon quá,3 năm nay chưa quay lại làm gì cả nên quên địa chỉ bác ơi,CỬA HÀNG ĐỨC HẠNH(hơi béo thật) nhìn như 615 trương định>>>nó làm uy tín,đồ xe của bác là đồ thái vẫn là thái,đồ tầu vẫn là đồ tầu-có bôi sơn lên chi tiét nó cũng không thèm lấy>>>uy tín kinh

nói tóm lại là địa chỉ số 600 trở lên,đi từ hướng phố huế đi là bên tay trái,sâu và xa vãi tè:((
cảm ơn cụ, giờ chắc cháu tìm nốt chỗ bán vành yếm với mấy phụ tùng dream thái nữa thôi rồi đem qua bác ý làm lại xe ạ :D 1 lần nữa cháu cảm ơn cụ rất nhiều ạ :D

holding

Đi bộ
Cho em oánh dấu phát, khi nào làm em vác ra đây :)
chào bác,thấy bác có đam mê cưỡi xe dream,em có một chiếc 29-f7,nói thật làm côn 2 lần,thay vành rồi(xe đi lâu rồi) có 1 địa chỉ này làm xe cực kì uy tín,chất lượng
.chủ yếu cho dân dream là nhiều,làm máy_không cần biết sec măng của bác ăn dầu chưa,không cần biết côn xe bác nạo bao nhiêu lần,tay biên đã giơ chưa,supap mòn cỡ nào.Nhưng khi đến ,thằng này nó hơi kiêu(cái này làm em khoái nó.ANH-xe em yếu,em muốn làm máy.ok? chú vứt đấy.3 ngày sau tới lấy.3 ngày sau tới khi nổ lên đi,nói thật bác,nó giỏi.xe không có gì để chỉnh cả-về phần máy.
ps:cửa hàng nó nằm cuối đường Trương Định ý,bên trái,biển hiệu ĐỨC hạnh.thằng này có tiếng làm chuyên đời dream cho tổ lại,cơ động đến người thường.số địa chỉ bao nhiêu em lục lại đã,đừng làm linh tinh rồi chả đâu vào đâu,nếu xác định gắn bó nó,đầu tư 1 PHÁT thôi.2,2 triệu bác có thể dừng nó 3 năm sau mới quay lại gặp nó

B30TT9

Xe tải
Em cũng đánh dấu phát.

shoporiflame

Xe hơi
Bạn mang qua 190 khương đình ý

Daylai hn

Xe tăng
cảm ơn cụ, giờ chắc cháu tìm nốt chỗ bán vành yếm với mấy phụ tùng dream thái nữa thôi rồi đem qua bác ý làm lại xe ạ :D 1 lần nữa cháu cảm ơn cụ rất nhiều ạ :D
Xe bạn đã làm lại máy chưa?bạn làm ở trương định có đc k?mình hỏi để cũng muốn làm lại máy xe mình cũng đời 93

Dream 560.16

Đi bộ
Đang làm xe ở chỗ bác Đức bé. Hẹn 15 ngày đến không biết sao nữa nhưng con của mình đời 92 nát be bét rồi. Bác này tự tin lắm