[Funland] Làm gì để giải cứu Mu??

Trạng thái
Thớt đang đóng

Yoshi Hito

Xe tải

Yoshi Hito

Xe tải
Khú khú… cay quá Cụ ạ.
Chi cả núi tiền bao năm mà giờ thành tồi tệ như này :(
Em cũng có một vài thằng bạn đại học là Fan Mu, ngày trước e trót trêu quá đà xong rồi bị nó hủy kết bạn và cạch mặt luôn tận bây giờ là hơn chục năm rồi cụ ạ...

Dream 100

Xe trâu
Người OF
Đánh giá của Ten Hag😉

Lá Mơ

Xe buýt
Chả hiểu sao vưỡn yêu nó mấy chục niên nay Cụ ạ.
Giờ “Mu Đỉnh” biến thành “Mu Đần”, vưỡn yêu chỉ ghét bọn BLĐ, HLV và cầu thủ bất tài.
Tại ko xem bóng đá chỉ là một trò chơi, hay thì xem và thích, ko hay thì thôi. Đây các bố nâng tầm coi mình fan MU là cái gì đó thiêng liêng, sang trọng lắm nên cố để thích dù chúng đá như những thằng đần.

Em trc kia thích Barca nhưng kể từ khi chúng đá ko hay nữa, lối đá ko còn đẹp mắt nữa là cũng thôi ko thích nữa, chuyển sang thích MC xem cho sướng.

Yoshi Hito

Xe tải
Tại ko xem bóng đá chỉ là một trò chơi, hay thì xem và thích, ko hay thì thôi. Đây các bố nâng tầm coi mình fan MU là cái gì đó thiêng liêng, sang trọng lắm nên cố để thích dù chúng đá như những thằng đần.

Em trc kia thích Barca nhưng kể từ khi chúng đá ko hay nữa, lối đá ko còn đẹp mắt nữa là cũng thôi ko thích nữa, chuyển sang thích MC xem cho sướng.
Cụ suy nghĩ giống em quá :D

Thèm khát

Xe điện

Vầng… chả hiểu sao iem lại thích xem Mu đá ạ :(

WC, Euro, CAN… iem chả xem, chỉ xem mỗi Mu và đôi khi là đội tuyển Việt Nam.

Yoshi Hito

Xe tải

CaptainMT

Xe buýt

Cụ suy nghĩ giống em quá :D
Vầng… chả hiểu sao iem lại thích xem Mu đá ạ :(

WC, Euro, CAN… iem chả xem, chỉ xem mỗi Mu và đôi khi là đội tuyển Việt Nam.
Mãi mới thấy mấy cụ có cùng suy nghĩ với. Em cungz thích xem Mu đá, vì “tính giải trí cao” giống 10 hói có nói. Xem tấu hài vui hơn mấy đội mạnh như Mc, Ars =))

Thèm khát

Xe điện
Ngoài cái vẻ mặt ngầu lòi và mệnh giá trăm củ, cháu méo có cái vẹo gì hết =))

Thèm khát

Xe điện
Tinh thần Mu của ngày xưa chỉ còn là dĩ vãng, iem cũng đoán nà bọn cầu thủ vờ chấn thương thôi.

Cơ mà do ông 10 kém quá nên bọn nó làm loạn.

Yoshi Hito

Xe tải
Tinh thần Mu của ngày xưa chỉ còn là dĩ vãng, iem cũng đoán nà bọn cầu thủ vờ chấn thương thôi.

Cơ mà do ông 10 kém quá nên bọn nó làm loạn.

thôi cụ ơi bỏ MU để yêu mình mu thôi cụ ạ =))

Hai_levis

Xe tải
cụ định nghĩa yêu là gì?
Với em thì không có khái niệm yêu đội bóng nào mà chỉ đơn giản là muốn được xem đội bóng của mình thi đấu... nhưng chính vì muốn xem mà đội bóng mãi k thay đổi, mãi không cho mình cảm giác thỏa mãn thì nó cũng giống như đội bóng đang quay lưng với mình, vậy tại sao mình k chủ động quay lưng trước ? trong ty cũng vậy,đá và bị đá là 2 cảm giác hoàn toàn khác nhau phải không cụ?
Chả biết yêu là gì. Nhưng từ bé, đã thích một đội bóng, đêm hôm lọ mọ khuya mấy cũng thức xem, trên báo có ảnh gì liên quan gì cắt dán đầy tường nhà...Đá hay hoặc đá dở thì vẫn cứ xem,vẫn mong nó chiến thắng. Đội bóng nào cũng có chu kỳ thành công và thất bại, chu kỳ dài hay ngắn thôi. Thất bại nhiều rồi khi thành công mới thấy nó vui biết bao nhiêu. Chứ kiểu hay thì yêu, dở lại thôi, sau này nó hay lại yêu lại như cụ thì em không quen. Cụ cứ thoải mái với sở thích của mình. Mỗi năm lại chọn một đội đá hay nhất mà yêu đi cho nó vui.

Yoshi Hito

Xe tải
Chả biết yêu là gì. Nhưng từ bé, đã thích một đội bóng, đêm hôm lọ mọ khuya mấy cũng thức xem, trên báo có ảnh gì liên quan gì cắt dán đầy tường nhà...Đá hay hoặc đá dở thì vẫn cứ xem,vẫn mong nó chiến thắng. Đội bóng nào cũng có chu kỳ thành công và thất bại, chu kỳ dài hay ngắn thôi. Thất bại nhiều rồi khi thành công mới thấy nó vui biết bao nhiêu. Chứ kiểu hay thì yêu, dở lại thôi, sau này nó hay lại yêu lại như cụ thì em không quen. Cụ cứ thoải mái với sở thích của mình. Mỗi năm lại chọn một đội đá hay nhất mà yêu đi cho nó vui.
Em thì cũng là fan Chelsea thời Abramovich, sau khi ông bắt buộc phải bán đội bóng bất đắc dĩ thì em cũng cố gắng theo thêm 1 mùa nhưng rồi thất vọng quá nên e cũng ngoảnh mặt và rồi giờ chẳng còn là fan của một đội bóng nào

Trạng thái
Thớt đang đóng