Làm gì để có tiền mua oto?

trinhhunghb

Xe lăn
hả? hai tỏi là 2 tí đó hả cụ? tuổi thì có giới hạn không?
tuổi chắc phải dưới 30 có sức khỏe tốt đi nhật thì lương cao hơn .đi hàn thì lương cộng làm thêm khoảng 30tr/ tháng

trungthanh69

Đi bộ
Cụ lên mạng gu gồ rồi tìm xem nghề nào việc nhẹ lương cao ấy :))) chả mấy mà giầu :v

powerlife

Tháo bánh
Cảm ơn cụ. em Thuơng 4 năm nay rồi mà chưa phú. Xin cụ ý kiến là nên thuơng gì?
Cái gì là sở trường của cụ. Cái gì là sở đoản.....cụ đam mê cái gì.....chứ DĐừng thấy người ăn khoai vác mai đi đào rồi lại đẽo cày giữa đường

thuongdang88

Xe hơi
Cái gì là sở trường của cụ. Cái gì là sở đoản.....cụ đam mê cái gì.....chứ DĐừng thấy người ăn khoai vác mai đi đào rồi lại đẽo cày giữa đường
em đang bị thế đấy cụ ạ. Em thì học tin học, nhưng học không đến nới lên đi làm luơng thấp. Thấy anh em mở cửa hàng sửa máy tính được em cũng đầu tư. Nhưng không ăn thua chuyển sang làm điện thoại( sửa chữa- mua bán, nhưng lại không biết sửa :D) rồi làm không được giờ đang theo anh em khác mở quá cafe nhưng ế ẩm lắm. Hic

thuongdang88

Xe hơi
Cụ nào mà trả lời được chủ topic thì dân tà nhà nhà có oto để vi vu rồi
hihi, vậy thì càng tốt chứ sao. thực ra mua oto mà đi cũng không quá khó. Nhưng nghĩ đến cái cảnh ở việt nam có oto quá nuôi bố già thì em lại nhụt, mình chưa có nhiều tiền để cung phụng nó :D

tenluatomahoc

Xe tăng
Chăm chỉ lao động học hỏi rồi sẽ có. Các cụ ở đay toàn bạc đầu vị học vì làm mới có oto. Trừ e đầu vẫn đen lắm.

Ba Kích Rừng

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Tình hình là khó khăn quá các bác ạ. Làm gì cũng chết, em làm đủ thứ nghề rồi. làm j cũng không ra tiền. Xin các bác cho 1 lời khuyên đầu xuân mới. Làm gì để có tiền mua oto như các bác ah. Thật chứ không đùa đâu ạ
Một câu hỏi ngắn nhưng trong đó bao hàm rất nhiều bài toán nan giải

Thế nên mới có câu Nhất nghệ tinh nhất thân vinh

Nếu chỉ tay 5 ngón mà mua được xe cho cụ ... thì họ chỉ cho cả gia tộc họ làm luôn đâu đến lượt cụ chủ

thuongdang88

Xe hơi
Một câu hỏi ngắn nhưng trong đó bao hàm rất nhiều bài toán nan giải

Thế nên mới có câu Nhất nghệ tinh nhất thân vinh

Nếu chỉ tay 5 ngón mà mua được xe cho cụ ... thì họ chỉ cho cả gia tộc họ làm luôn đâu đến lượt cụ chủ
cụ có tin là 1 câu nói thay đổi 1 đời người không?

LGG2Docomo

Xe tăng
Website
www.otofun.net
hihi, vậy thì càng tốt chứ sao. thực ra mua oto mà đi cũng không quá khó. Nhưng nghĩ đến cái cảnh ở việt nam có oto quá nuôi bố già thì em lại nhụt, mình chưa có nhiều tiền để cung phụng nó :D
Tùy thôi cụ ơi, cụ thích chi phí nuôi thấp cũng có nhé

TwinT

Xe hơi
Tình hình là khó khăn quá các bác ạ. Làm gì cũng chết, em làm đủ thứ nghề rồi. làm j cũng không ra tiền. Xin các bác cho 1 lời khuyên đầu xuân mới. Làm gì để có tiền mua oto như các bác ah. Thật chứ không đùa đâu ạ
Kiếm tiền!
(Thật chứ không đùa đâu ạ)

Chỉnh sửa cuối: