Làm gì để có tiền mua oto?

thuongdang88

Xe hơi
Không mua được cả cái ô tô thì mua trực tiếp cái Lờ_ô_tô, tức là đem tiền đi đánh Lô_tô, nói ngắn gọn là Đánh lô
xin bác con rồi về giải độc đắc để e mua. Lô tô ích nước lợi nhà. he he, sáng đi 1 chỉ tôi về 7 cây......................

nguyenthong301

Xe tăng
MỜI CỤ CHỌN ĐI ẠH HIC HIC

1.Lương 100 triệu đồng/tháng, làm ở Quốc tử Giám: sáng bê rùa đá ra phơi, tối bê vào.

2.Lương 200 triệu đồng/tháng, làm ở bảo tàng: Sáng kéo xe tăng ra cho khách tham quan, tối đẩy vào.

3.Lương 300 triệu đồng/tháng, làm ở công ty bia: Đứng làm bia cho bộ đội tập bắn đạn thật.

4.Lương 400 triệu đồng/tháng, bảo hiểm y tế đầy đủ, làm tại sở thú: Sáng đánh răng cho sư tử, trưa tắm cho hổ, chiều lùa các mập ra biển, tối lùa các mập về.

5.Lương 500 triệu đồng/tháng: Thử thuốc trừ sâu cho công ty sản xuất thuốc trừ sâu, thử xong không có phản ứng không được lãnh lương.

6.Lương 1 tỷ đồng/tháng, công việc đơn giản dễ làm, làm tại xưởng cơ khí: Cưa bom hạt nhân, lấy urani, mỗi ngày một quả, xong sớm nghỉ sớm, không quản thời gian.

7.Lương 2 tỷ/tháng, nội trợ tại nhà: Sáng nghe vợ chì chiết, trưa nghe vợ mắng, chiều nghe vợ khóc lóc, tối nằm cho vợ vắt chân lên cổ.

Bạn chọn công việc nào???”

Tình hình là khó khăn quá các bác ạ. Làm gì cũng chết, em làm đủ thứ nghề rồi. làm j cũng không ra tiền. Xin các bác cho 1 lời khuyên đầu xuân mới. Làm gì để có tiền mua oto như các bác ah. Thật chứ không đùa đâu ạ

thuongdang88

Xe hơi
Ô tô để làm gì hả cụ? Cụ định chuyển sang nghề lái taxi ợ :), quan trọng nhất vẫn là cuộc sống gia đình, cong việc, tuơng lai con cái cự ợ ...
Cụ ơi. Lái taxi em chưa có bằng. Mà hiện tại em đang bán điện thoai cổ rùi. cái quan trọng nhất thì cũng phải có nhì, ba, tư chứ cụ. làm sao chỉ sống vì cái nhất được

thuongdang88

Xe hơi
E thấy Lương Văn Can hay siêu thị bán nhiều ôtô bánh đà lắm . Cụ xem thích loại nào mả cả giá đủ tiền cụ có, dễ mua thôi mà .:D
bác đừng bảo vs em nó là hàng mã hoặc hàng đồ chơi nhé. e đang hỏi nghiêm túc mà

thuongdang88

Xe hơi
Chăm chỉ chịu khó và thật sự quyết tâm + 1 chút may mắn thì k khó đâu cụ ơi..lúc cụ làm dc r thì sẽ thấy cái ô tô chỉ là đơn giản..nhiều mục tiêu khác ở cao ở xa hơn nhiều..Chúc cụ sớm thành công !!!
Thanks cụ nhiều lắm. Nhưng em nghĩ cần thêm người mách nước chỉ đường nũa mới thành công được

thuongdang88

Xe hơi
Nhà cửa đầy đủ ,công việc ổn định thu nhập cao thì mới nghĩ đến mua oto được nha cụ.Mua oto thì phải tốn nhiều chi phí cho 1 tháng cao lắm nhé.
Thì nhà em có ở quê rồi. Tất nhiên là phải có thu nhập mới có oto, chứ đâu phải tự dừng có tiền mà mua

Canhdieuvang

Xe buýt
Làm ăn chăm chỉ và chi tiêu hợp lý chắc sớm đủ xiền mua thôi

vietpq75hanes

Xe container
dạ. em đang làm theo cách đó. Nhưng cuộc sống, làm ăn có phải chỉ thế là được đâu ạ

Đấy là em nói chung chung nó như vậy chứ bây giờ bác cần nói cụ thể thì chắc dài và dai lắm ah :)