Làm chụt bạch lắp máy đuổi chụt - Báo cáo KH cấp OF

trankhangred

Xe tải
Hu.. hu...Báo cáo cụ vòi, chiều qua cụ cho em con cat thả vào xe, lúc thử xong thấy đèn đỏ chạy rồi, em và chú thợ cẩn thận lấy khăn ướt lau sạch nắp máy để dễ phát hiện dấu chân chuột. Qua một đêm, sáng nay trước khi nổ máy em mở nắp capo thì lại thấy vết chân chuột, nó lại còn tập trung về phía con mèo:'(:'(, cẩn thận đến cơ quan em xem lại cho kỹ thì... hu..hu...chính xác là vết chân chuột:'(:'(:'(
Bây giờ làm thế nào cụ vòi ơi:'(:'(
Em dự là bọn chụt chỗ xe bác hôm qua quen mui lên máy xe ngủ, nằm mãi không ngủ được vì thấy âm thanh gì đó khó chịu, mãi sau mới lò dò đi kiếm xe khác ngủ, nên có vết chân là cái chắc! Cụ lau sạch xem mấy hôm sau bọn chụt có đến nữa không?

chanhchua

Xe tải
ngày ở chợ Đồng Xuân - Bắc Qua - tối về Sư Tử quận
Nhất là mùa đông, xe về còn ấm, chụt nó chui vào sưởi hix hix.
Cứ sau mùa đông là nhà e phải đi rửa máy. Khoang máy ko khác gì toilet công cộng của chúng nó.

con SH nhà em nó cũng chui vào giờ phải làm sao đây :'(

thangws

Xe tải
Website
www.avantdg.vn
Hu.. hu...Báo cáo cụ vòi, chiều qua cụ cho em con cat thả vào xe, lúc thử xong thấy đèn đỏ chạy rồi, em và chú thợ cẩn thận lấy khăn ướt lau sạch nắp máy để dễ phát hiện dấu chân chuột. Qua một đêm, sáng nay trước khi nổ máy em mở nắp capo thì lại thấy vết chân chuột, nó lại còn tập trung về phía con mèo:'(:'(, cẩn thận đến cơ quan em xem lại cho kỹ thì... hu..hu...chính xác là vết chân chuột:'(:'(:'(
Vụ này ghê đây, e thần tượng chụt nhà bác đới :21:
Bác thử theo dõi tiếp xem, biết đâu chẳng qua chụt nó quen xe nên chui vào, thấy e E-Cat khó chịu quá nên chúi đầu vào xem. May mà nó chưa đủ khôn để cắn đứt phụt cái dây điện của E-Cat nhờ.
Bác nhớ report tiếp ná, có vụ của bác e đâm lo...

thangws

Xe tải
Website
www.avantdg.vn
con SH nhà em nó cũng chui vào giờ phải làm sao đây :'(
Bác trực tiếp đàm đạo với nhà VOI xem sao, chả hiểu có lắp đc o nhể. Dưng mờ nó chui vào thì liệu có cắn đc cái gì ở xe SH đâu nhể.

Linh_piano

Xe điện
Vợ 2 em cũng bị tình trạng y hệt cụ. Dưng mờ em theo dõi thấy chỉ có vết chân chụt sau 2 đêm đầu tiên thoai, từ đó về sau chả thấy dấu vết gì nữa.

XLI16

Xe hơi
Vợ 2 em cũng bị tình trạng y hệt cụ. Dưng mờ em theo dõi thấy chỉ có vết chân chụt sau 2 đêm đầu tiên thoai, từ đó về sau chả thấy dấu vết gì nữa.
=============

Tình hình là nhà em cũng bị nó chạy lên rồi, tối hôm trước vừa lau, sáng hôm sau đầy dấu chân chúng nó, nhưng chưa bị ị ạ! Thế có khi cũng là tốt rồi!

tptitoe

Xe tăng
Linh_piano nói:
Bác Vietvoiz trả lời vụ nay đê! Vậy là sao nhỉ? :102::102::102:

Chỉnh sửa cuối:

nhimphich

Xe điện
Vụ này ghê đây, e thần tượng chụt nhà bác đới :21:
Bác thử theo dõi tiếp xem, biết đâu chẳng qua chụt nó quen xe nên chui vào, thấy e E-Cat khó chịu quá nên chúi đầu vào xem. May mà nó chưa đủ khôn để cắn đứt phụt cái dây điện của E-Cat nhờ.
Bác nhớ report tiếp ná, có vụ của bác e đâm lo...
Em sẽ theo dõi 1 tuần ạ(l)(l).

Chỉnh sửa cuối:

avico

Xe điện
Website
www.avico.com.vn
Em cũng vừa làm chuột bạch hôm qua

Tổng chi phí 850.000vnd ( Mèo 750, rửa máy 100 )

Cũng sẽ theo dõi xem hiệu quả đến đâu

1. Hôm qua Lúc mới mang xe đến

2. hôm nay đã thế này

3. Có đáng bắt tháo ra đền tiền như này ko các bác

yeswrong

Xe buýt
Em lắp cái này hôm 16/1 ngay và về test thử luôn như sau:
Về bãi xe em để nổ máy đúng lúc đó có 3 con chạy lò dò trên khung mái đứng nghe ngóng nhìn xe em chằm chằm em để 1 lúc nó vẫn nhìn không chạy đi, em buồn quá vì chuột nó không sợ...

Em tắt máy, lấy túi để về nhà và chưa kịp mở cửa thì 3 con chuột chạy nháo nhào mỗi con 1 hướng và em chợt nhớ ra tắt khóa điện thì cái này mới hoạt động:=> máy tốt thật các cụ ạ, trước em cứ nơm lớp lo, 2 ngày xịt RP7 1 lần. :41: bác vòi

aduaatong

Xe hơi
Em mới lắp hôm 25 vừa rồi, vưỡn thấy chuột vào xe, hi vọng sau vài hôm sẽ hết, ko hết là em mang xe sang nhà bác vòi gửi đấy

HaTrang

Xe tải
Hiệu quả thì có, nhưng đến bao giờ thì em không đoán được, vì loài chuột là một loài sinh đẻ rất nhanh, hệ thống phản xạ tốt, nhận thức cao :21: nên từ ngàn xưa loài người vẫn phải sống chung với nó.
Em bảo các cụ đành rằng máy của cụ vòi tốt thật thì dựa trên những dữ liệu lịch sử trên thì em cứ khơi khơi khẳng định rằng nó chưa toàn diện. :21:
Trong những vấn đề phức tạp để giải quyết cần có những phương án phức tạp các cụ ạ, vụ này em e là phải dùng Đông, Tây y kết hợp.. với cúng, trong uống ngoài thoa, chườm nóng đắp lạnh, ví dụ như các cụ bên trong lắp e-cat bên ngoài dán avatar của cụ vòi chẳng hạn :)):21::))
em xin tặng luôn các cụ in ra dán quanh xe là hiệu quả tăng lên nhiều đấy :21:

:)):21::)):)):21::)):)):21::))

Chỉnh sửa cuối:

aduaatong

Xe hơi
em theo cụ HaTrang đấy:)), cụ vòi in lô gô bán kèm đi

bigfun

Xe điện
hiệu quả nhẩy.:41::41::41: nhưng nhà nhà ekat thì chuột nó chạy đâu hở các cụ? lúc đó nó lập sàn thì bỏ ***:21::21: cụ nào lắp rồi chỉ chỗ em đến đỗ cạnh với

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
hiệu quả nhẩy.:41::41::41: nhưng nhà nhà ekat thì chuột nó chạy đâu hở các cụ? lúc đó nó lập sàn thì bỏ ***:21::21: cụ nào lắp rồi chỉ chỗ em đến đỗ cạnh với
Nhà Maybach Tàu mua máy của em để tấng 1 chỗ ô tô, chụt nó chạy hết lên phòng ngủ, nửa đêm 2 vợ chồng dậy thấy trên giừong và trong phòng ngủ có 3 chục con chụt :)):))

thangws

Xe tải
Website
www.avantdg.vn
Nhà bác cứ yên tâm, đợi khi nào nhà nhà có e-cat thì nhà VOI lại nhập loại chụt của Châu Phi, nó ko sợ con E-cat của Châu Á

XLI16

Xe hơi
Nhà bác cứ yên tâm, đợi khi nào nhà nhà có e-cat thì nhà VOI lại nhập loại chụt của Châu Phi, nó ko sợ con E-cat của Châu Á
==============================

Ối giời ơi! không phải nhập tận Châu Phi đâu ạ, sang nhà em đi, chuột nhà em nó không sợ ecat rồi! Bắt đầu ị *** vào xe em rùi! Huhu!!!

Libor

Xe điện
Báo cáo là từ hum lắp E-cat em chưa rửa khoang máy lần nào, đén giờ không thấy vết chân chuột nữa. Hay cụ nào lắp rồi mà vẫn bị chuột lên xe đổi thử cho em máy để xem chuột chỗ em nó có sợ ko nhể? :21::21::21:

thangws

Xe tải
Website
www.avantdg.vn
==============================

Ối giời ơi! không phải nhập tận Châu Phi đâu ạ, sang nhà em đi, chuột nhà em nó không sợ ecat rồi! Bắt đầu ị *** vào xe em rùi! Huhu!!!
Thôi bỏ bu, hay nhà bác là giống chụt Châu Phi rồi?:21:

Bác thử lấy hết mứt chụt ra rồi theo dõi xem liệu có còn vào không. Hy vọng là nó sợ vãi mứt ra đó... chứ ko phải thấy thoải mái quá nên làm toilet. Nhà e thì vưỡn ko sao, ơn giời...