Làm 1 thread cho anh em nào đang trong thời kì đặt Li vịt !!

nhocoi139

Xe máy
hum nay em vừa ra hỏi thì được biết là ngày mỗi cửa hàng về 1-2 cái xe. xe trả theo màu, màu trắng thì phải đợi lâu hơn vie nhiều người đặt. hic hic..hi vọng tuần sau đến lượt em lấy xe .Lâu quá đi mất :((

nguyenbathang37

Xe hơi
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.facebook.com
Liberty Việt yên xe ngồi ngon và êm lắm bạn à, mình thì mình không thay cái gì cả, cố để mác Pi Việt Nam mà, mà bây giờ các nước trong khu vực châu Á nó phải gọi Liberty Việt của mình là xe nhập từ .. Việt đấy nhé, vì Pi Liberty 125 i.e của bên Việt Nam mình xuất khẩu sang các nước khác trong cùng khu vực mà. hehe... Do đó, khoái để nguyên, không thay yên + tay xách làm gì, vì bây giờ Liberty Việt có tiếng là xe Ý tại Việt Nam mà (chất lượng hơn hẳn xe Ý tại Ý)!
Vodka cụ nhé.E rất thích cái cm này của cụ.Riêng e e thấy cái tay xách gọn trông cũng được đấy chứ,yên ngồi cũng ok.Tự dưng lại thêm tầm 6tr để thay 2 cái đó,thà để làm việc khác còn hơn.(Các bác dư dả tiền thì cứ thay thui,e ko được dư dả nên phải tính toán .Hì )

s0c_uuu

Xe buýt
đâu fải ai cũng rảnh nthế :)) đấy bác bảo ngày nào cũng ra giục thì 3-5 ngày có xe bác ra giục đi than vãn làm gì =))
t đặt xe đúng 1 tháng 16 ngày với nó 1-4 đến 16-5, có thì nó gọi, thỉh thoảg ra CH xem có chưa thì vẫn chưa có, còn bác bảo nó giấu chỗ khác thì chịu r =))
cái này là cái em mua thêm bác ạ. chả biết nó có nể vì mình mua cái này là cái thứ 3 không :((

s0c_uuu

Xe buýt
Vodka cụ nhé.E rất thích cái cm này của cụ.Riêng e e thấy cái tay xách gọn trông cũng được đấy chứ,yên ngồi cũng ok.Tự dưng lại thêm tầm 6tr để thay 2 cái đó,thà để làm việc khác còn hơn.(Các bác dư dả tiền thì cứ thay thui,e ko được dư dả nên phải tính toán .Hì )
6 triệu làm con iphone cũ, or con E72 các cụ nhỉ =))

hpcontener

Xe tải
Hôm trước em dẫn Gấu bát phố, thấy hay hay vào Pi Hải Phòng thử nhấc 1 em. Trong túi lúc ấy không còn đạn, có 5 củ nó không nhận cọc: "chỗ em chỉ nhận cọc 10 củ trở lên"...

s0c_uuu

Xe buýt
Hôm trước em dẫn Gấu bát phố, thấy hay hay vào Pi Hải Phòng thử nhấc 1 em. Trong túi lúc ấy không còn đạn, có 5 củ nó không nhận cọc: "chỗ em chỉ nhận cọc 10 củ trở lên"...
hai phòng nổi tiếng ăn chơi, tiền nhiều nên nó không nhận 5 củ là đúng rồi cụ à :D

kangpro

Xe đạp
Trước em đặt xcl ở XC 91 ĐCV, 40 ngày ko có xcl xong nó kêu có con black đành xúc luôn cho đỡ mệt
Nhưng được cái 5 ngày sau nó gọi mình ra lấy giấy tờ xe:(

minhvtv3

Xe tăng
Chắc cụ vào chỗ 231 Tô Hiệu đúng k ah, hôm vừa rồi e vào nó cũng bẩu thế!

hpcontener

Xe tải
Chắc cụ vào chỗ 231 Tô Hiệu đúng k ah, hôm vừa rồi e vào nó cũng bẩu thế!
Chuẩn đới bác. Nó buôn tiền thì phải. 1tr, 2tr và 10tr khác gì nhau khi mình đã đặt rồi ai bỏ đi không lấy. Hứng chú Lib này vì thấy anh em độ loạn xạ lên thấy thích quá thôi. Gìơ xe pháo quan trọng gì nữa. Cũng chỉ là phương tiện thôi mà.

s0c_uuu

Xe buýt

Chuẩn đới bác. Nó buôn tiền thì phải. 1tr, 2tr và 10tr khác gì nhau khi mình đã đặt rồi ai bỏ đi không lấy. Hứng chú Lib này vì thấy anh em độ loạn xạ lên thấy thích quá thôi. Gìơ xe pháo quan trọng gì nữa. Cũng chỉ là phương tiện thôi mà.
quan trọng chứ bác . cái xe là cực kì quan trọng với chúng ta :)

basngu11

Xe đạp
vụ giấy tờ thì sao hả các bác.. Em lấy xe rồi mà nó hẹn tận 1 tháng mới trả giấy tờ cho đi đăng ký.. Lâu quá.. Có cách nào lấy nhanh ko các bác.. :(

s0c_uuu

Xe buýt
vụ giấy tờ thì sao hả các bác.. Em lấy xe rồi mà nó hẹn tận 1 tháng mới trả giấy tờ cho đi đăng ký.. Lâu quá.. Có cách nào lấy nhanh ko các bác.. :(
hỏi nó có yêu bác không? nếu không thì trả giấy tờ đây
nếu có thì. em đăng kí luôn cho anh nhé =))

alice152

Xe tải
Em thấy mấy chỗ có tiếng đặt lâu lắm, em đặt từ 5/5 nghĩ đơn giản đến lúc đặt rùi mới thấy sốt ruột, quyết định làm 1 em lấy ngay với giá 60 chai, suất kia đến 22/5 thì được gọi ra lấy nhưng do có côg việc với lại có xe rùi nên vẫn để đó :)) đến hôm 1/6 rảnh rỗi gọi topcom nói là mai kia phải đi công tác rùi nên sợ không lấy được xe, thế là sáng 2/6 9h có người gọi sang lấy xe :)) về em bán lại cho bác cạnh nhà với giá 58 chai, 4 chai cho công chờ đợi ạ :D nhưng mà với ai đang muốn lấy xe ngay thì 4-6 chai cũng đáng (như em ạ)
em quên nói là các bác nên đặt ở mấy topcom xa phố tí, càng nhiều người đặt đợi càng lâu, em đặt bên cầu giấy.

nguyenkimchius

Xe đạp
ôi mình đặt hôm 19/5 bên Topcom Cát Linh. head bảo nhanh thì nửa tháng nữa là có, còn ko cuối tháng 6 này.#-o

okbimbim

Đi bộ
Em thấy mấy chỗ có tiếng đặt lâu lắm, em đặt từ 5/5 nghĩ đơn giản đến lúc đặt rùi mới thấy sốt ruột, quyết định làm 1 em lấy ngay với giá 60 chai, suất kia đến 22/5 thì được gọi ra lấy nhưng do có côg việc với lại có xe rùi nên vẫn để đó :)) đến hôm 1/6 rảnh rỗi gọi topcom nói là mai kia phải đi công tác rùi nên sợ không lấy được xe, thế là sáng 2/6 9h có người gọi sang lấy xe :)) về em bán lại cho bác cạnh nhà với giá 58 chai, 4 chai cho công chờ đợi ạ :D nhưng mà với ai đang muốn lấy xe ngay thì 4-6 chai cũng đáng (như em ạ)
em quên nói là các bác nên đặt ở mấy topcom xa phố tí, càng nhiều người đặt đợi càng lâu, em đặt bên cầu giấy.
Thế là 17 ngày được lấy vợ 2 àh Bác? Sướng nhỉ. Em đặt ở Topcom Lê Duẩn 20/5 ( đến hôm nay cũng được 17 ngày rồi) ko biết bao giờ mới được lấy chán và nản wa......
Em tưởng Topcom Lê Duẩn là lớn nhất ở Hà Nội rồi. Tưởng lớn nhất thì sẽ nhanh thôi vậy mà chẳng biết bao giờ mới lấy em nó được......Mê mẩn em ý đến nỗi hôm nọ ngủ với vợ 1 mà lại mơ về vợ 2 ( Li vịt trắng) sướng thật.........Thế là ăn ngay 1 phát của vợ 1.......mất hết cả sự sung sướng.....Nản....

Chỉnh sửa cuối: