Làm 1 thread cho anh em nào đang trong thời kì đặt Li vịt !!

loctai999

Xe máy
E có 1 e Li ie màu trắng đã thay yên, tay xách, ôp pô, thụt trước ( thụt e thay luôn chứ ko độ nhé ), vành trước 16in , lốp trước, lốp sau, của xe Li nhập. Ngay cả cái chốt sắt đưa qua vành để bắt ốc e cũng thay từ xe Li nhập luôn (cái này chắc ko đặt mua đc rồi). Vành trước e thay cùng thụt nên ko tiện hay phải chỉnh sửa gì cả, để kiếm 1 e thay đồ như này cũng hiếm các bác nhé. E bán 72tr. Đt : 0918638888
xe ngon quá bác bán đi thật là tiếc

e thấy kinh nghiệm là đợi khoảng 2 tuần rồi cứ gọi dục NV bán hàng nhiều vào thế nào cũng có xe sớm. E đã lấy đc 2 con như thế rồi, gọi dục htrc, hsau đc lấy luôn.
cách này của bác này em thấy hợp lý đấy,bản thân em cũng lấy được vài con = cách như này rồi

Màu trắng có được như vậy không pác nhỉ? Hum trước em gọi ra hỏi thì bảo màu xanh ngọc và màu đồng nhanh có hàng hơn. Màu trắng thì lâu lắm. Thêm 500k mà được lấy sớm em cũng 0kj luôn. Mong chờ em nó qua rùi :((
500K thôi là được rồi,em sợ nó ko dám nhận ý chứ,trong hệ thống showroom của Pi đều có camera quan sát nhân viên hết đấy,với cả Nó mà phát hiện ra nhân viên nhận tiền là sẽ bị đuổi việc ngay

hihi xe e mới lấy hôm qua đây ạ.....
à mọi người cho em hỏi là em thay cái yên, cái lõi khóa của yên lúc mở kô cẩn thận là bị lòi luôn cả lõi khóa ra :( hix,fai xoay hết khóa sag chiều ngược lại với chiều mở khóa yên rồi rút thì nó k bị long hix,có khắc phục đc k ạ ai giúp e với huhu
bác mở kiểu gì mà lòi được cả lõi khóa ra ngoài thì giỏi nhỉ :-??

vespa_tre

Xe buýt

hihi xe e mới lấy hôm qua đây ạ.....
à mọi người cho em hỏi là em thay cái yên, cái lõi khóa của yên lúc mở kô cẩn thận là bị lòi luôn cả lõi khóa ra :( hix,fai xoay hết khóa sag chiều ngược lại với chiều mở khóa yên rồi rút thì nó k bị long hix,có khắc phục đc k ạ ai giúp e với huhu
Xe đẹp.chỉnh được cụ ơi...có cái nẫy bằng sắt ở chỗ lõi khóa đấy....cho nó chặt là được

anhdxt

Xe hơi
em vừa lấy xe ở XC 75 Trần Hưng Đạo, vẫn còn 3 chiếc ở đó bác nào đặt thì call ra đi ạ

Keineem

Xe buýt
Nói chung là nên đặt , vừa tiết kiệm cho bản thân vừa không ảnh hưởng đến người khác.
Đợt vừa rồi mình đặt bên TOPCOM . 12-5 đến 18-5 là lấy đúng màu đen đặt. 6 ngày là có .Màu trắng và XCL thì đợi lâu hơn.

Dương Phong

Xe tải
Nói chung là nên đặt , vừa tiết kiệm cho bản thân vừa không ảnh hưởng đến người khác.
Đợt vừa rồi mình đặt bên TOPCOM . 12-5 đến 18-5 là lấy đúng màu đen đặt. 6 ngày là có .Màu trắng và XCL thì đợi lâu hơn.
Bác đặt gì mà tài vậy?e đi hỏi đặt chỗ nào cũng bảo 1-2 tháng :-??

Keineem

Xe buýt
Bác đặt gì mà tài vậy?e đi hỏi đặt chỗ nào cũng bảo 1-2 tháng :-??
Khi mình đi đặt thì ra Ý Việt đầu tiên , ko nhận đặt , ra Topcom Nguyễn Văn Cừ cũng hẹn 2 tháng ( ko hứa trước màu ).
6 ngày sau các em ý đã gọi ra rồi , các em ý giải thích như sau :
Phải hẹn với khách xa như vậy vì bản thân các em ý cũng không chủ động được , có xe về là giao hết cho khách thôi , lúc đến cũng có 1 khách ở HP đặt màu trắng , 1 tháng là có xe , mình đặt màu đen đúng đợt có xe về , màu cũng không nhiều khách đặt nên là được lấy luôn.Nếu đặt màu trắng hay XCL thì phải đợi lâu hơn.
Nếu đặt ở TOPCOM thì cũng không nên đặt ở Lê Duẩn vì quá đông.

Robertino

Xe tải
Vừa đi lấy em Li trắng đặt hôm 13-4 ở XC về, chờ hơn tháng oải quá :-<

pig.uglyz

Xe hơi
Vừa đi lấy em Li trắng đặt hôm 13-4 ở XC về, chờ hơn tháng oải quá :-<
:(( cụ đặt ở XC nào vậy? e đặt ở số 2 hàng Giấy :( 17/4 cũng màu trắng,gọi thì bảo chỉ có xanh ngọc,lấy luôn thì lấy :((

Robertino

Xe tải
:(( cụ đặt ở XC nào vậy? e đặt ở số 2 hàng Giấy :( 17/4 cũng màu trắng,gọi thì bảo chỉ có xanh ngọc,lấy luôn thì lấy :((
Tớ đặt ở XC 124 B.Triệu, cũng phải gọi điện giục giã hỏi han từ chị giám sát bán hàng đến các em NV cả tuần giời :D

titmit_tit

Xe buýt
Mường Tè - Việt Nam - Trái Đất - Hệ Mặt Trời
các cụ đặt xe từ tháng 4 vẫn chưa lấy đc xe ah, em đặt cuối tháng 4 lấy đc xe từ tuần trước rùi nè, hôm nay lại vừa đi lấy giấy tờ để làm biển, em khuyên các cụ phải tích cục nằm vùng đánh du kích, thỉnh thoảng lượn lờ qua chỗ mình đặt xe xem thế nào, thấy địch là nhảy vào phang luôn, hôm kia em đi làm qua TC Lê Duẩn thấy dựng 3 em 3 màu XCL, trắng, đồng, 15 phút em qua sau còn có 1 em màu trắng đang lắp gương và có 1 bác đang sờ nắn, theo em đc biêt thì các đại lý thỉnh thoảng vẫn có xe về và về rất nhỏ giọt

Chỉnh sửa cuối:

pig.uglyz

Xe hơi
Tớ đặt ở XC 124 B.Triệu, cũng phải gọi điện giục giã hỏi han từ chị giám sát bán hàng đến các em NV cả tuần giời :D
em gọi nhiều mấy chị í mắng em bảo em cứ giục mãi,có xe về là chị gọi ngay mà :( đúng là XC bà triệu hôm qua bạn em ra lấy bảo có gần 10 xe trong đó có 1 đen.1 xanh ngọc còn đâu là trắng,trưa gọi lại cho đại lý mình đặt thì bảo k có,chỉ có xanh ngọc...em đang k hiểu XC phân phối xe cho đại lý như nào :((

Dương Phong

Xe tải
em gọi nhiều mấy chị í mắng em bảo em cứ giục mãi,có xe về là chị gọi ngay mà :( đúng là XC bà triệu hôm qua bạn em ra lấy bảo có gần 10 xe trong đó có 1 đen.1 xanh ngọc còn đâu là trắng,trưa gọi lại cho đại lý mình đặt thì bảo k có,chỉ có xanh ngọc...em đang k hiểu XC phân phối xe cho đại lý như nào :((
Mợ đặt lâu chưa mợ? :|

mrrocky

Xe buýt
Cho em hỏi li 150 bây h ra các đại lý là có luôn ạ :)

pig.uglyz

Xe hơi