[Thảo luận] Lái xe tố CSGT Mê Linh vi phạm (Vu của Đức Thịnh)

Trạng thái
Thớt đang đóng

corolla7930

Xe đạp
thật sự em rất là bức xúc biết nhà thằng này ở đâu cho nó sô *** vào nhà.xin lỗi các cụ em xem mà ức lắm ạ.cụ chơi đến cùng nhé nó xin lỗi cũng đừng tha
Chào thân ái và quyết thắng..

windys

Xe tăng
Hic, nghe xong mà e cũng thấy lộn cả ruột, bây giờ dân mình khổ quá nhỉ, bị o ép đủ đường.

Đứng ở giữa đường mà phải cãi cọ thế này, với cái bọn công quyền chó chết.
Cụ kiện tới bến đi, em chưa đọc hết 20 trang nhưng nếu được góp gạch thì e sẽ góp gạch cùng cụ.

Mấy thằng ranh con nứt mắt ranh ra đã láo toét, hỏi xem về sau chúng nó dạy con cái thế nào ?

manhhung1901

Xe điện
Em cũng đứng cạnh cụ
CỤ giữ chỗ cho EM để Em về đi tắm cái đã nhé.Em phải hóng đến cùng vụ này.
Em xin lỗi Cụ chủ nhé,Cụ đã làm rất tốt mọi việc rồi nhưng còn mỗi việc để cho chúng nó cầm tài sản của mình đi là chưa đc.Cụ cứ nói thẳng với chúng Nó như khi CỤ nói về bộ quần áo là EM thấy chúng nó sợ luôn.CÙn nữa là Em ngồi luôn ở đầu xe thì chúng nó vẫn chưa thể khép mình vào cái tội chống đối đc.

zuzi

Xe hơi
Báo lên rồi - hai thằng xxx này chắc chắn rớt sao rớt gạch rồi yeah yeah yeah

phongvupx

Xe hơi
Mong cụ vững vàng trong trận chiến đòi công lý này, tất cả các thành viên OF đứng bên cụ.

B747

Xe tải
Cụ Thịnh nhớ giữ tinh thần CƯƠNG QUYẾT và KHÔN KHÉO.

anhducchncruze

Xe tải
ủng hộ cụ Thịnh kiện chết xxx đó đi. Anh em diễn đàn ủng hộ cụ cả về tài chính

innova 2010

Xe máy
cụ chủ cãi được đấy,chúc cụ chiến thắng,em cay cái bọn này lắm

sonld_92

Xe tải
Đúng rồi! Ai mà biết rõ vậy nhỉ?
Mình còn có đoạn ghi âm CSGT trước khi lập bb dọa mình là: Lỗi này phạt 700k, tuy nhiên nếu mình đồng ý thì "linh động" cho 400k
Mình mở ví ra cho CSGT xem mình cầm đúng 30k trong ví. Đồng chí ấy bảo rằng năm nay là năm ATGT ai cũng như mình (Ý là ai cũng mang 30k như mình) thì chúng tôi chết đói. Có ghi âm đàng hoàng nhé
Mình là mình cầm 30k trong ví và cho CSGT xem thôi nhé (Nhắc lại là chỉ xem thôi nhé) chứ CSGT có đồng ý mình cũng ko chịu mất 30k. Tinh thần óp phơ mà :D
Nhất định ko làm hư xxx
em nhất trí với cụ, em rất ít khi để tiền trong ví, chủ yếu là giấy tờ thôi, tiện bỏ vào ví cái cáp bi rít của mình vào :D nhỡ mất ví người ta còn trả lại (vì ví ko có tiền mà, trả lại biết đâu được nhận hậu tạ :s)
có lần em đi 2b đêm, xe vừa bị tháo mất biển, nhìn thấy cơ động em chạy thế là nó đuổi, cuối cùng nó bảo đưa ví xem có đủ tiền nộp phạt ko, em dơ ra có 50k và ít tiền lẻ, thế là nó làm 5 xịc rồi phắn, lần nào đi cũng chuẩn bị giấy tờ đầy đủ để tránh bị cơ động vịn, thế mà đúng vào hôm bị mất biển mới đen.
hôm đó em cũng ngu nhìn thấy 2 xe cơ động thì đi sau nó đây lại phi qua nên nó đuổi :D với lại hôm đấy uống cũng nhiều, nhanh về nhà ngủ cho lành

sonld_92

Xe tải
Chỗ đó có thấy cái biển báo nào không mà các bác gọi là ngã 3. Ngã gì em không biết nhưng nếu là ngã 3 thì phải có biển báo.
em nhớ ko nhầm thì trong clip đầu có biển giao nhau với đường ưu tiên :D để em xem lại coi

Chã Nhỏ

Xe điện
Chúc Cụ Chủ Tìm Ra Công Lý !!

dinhduc2011

Xe tải
chúc cụ chủ thành công nhưng thật sự em ko tin xh này có lẽ phải

starlv

Xe buýt
cụ chủ phải làm cho ra nhẽ..cho bọn cờ hó này biết đi..em đảm bảo trên youtobe hoặc các cái khác anh em of ta và mọi ng` xem nhiều chắc chắn sẽ lên nhiều lãnh đạo cấp cao

Lovestory1008

Xe tăng
;) Chúc cụ Thịnh sớm thành công.
Hy vọng các cơ quan báo chí , ngôn luận sẽ đưa tin nhiều hơn nữa, cập nhập thường xuyên để cho nhân dân được biết.

hanh_bk

Xe tải
Website
bkns.vn
Các cụ cứ nói cho chúng nó rụng sao với gạch. Em vừa xem lại, bọn này đã có sao với gạch gì đâu mà rụng ạ. Chúng nó chỉ khoác lên người bộ quân phục thôi. Theo như em biết thì nếu học xong đại học chính quy ra thì là thiếu úy tức là 1 sao 1 gạch trên cầu vai ấy. Đằng này chả có gì.
Hay chúng nó quên không mang theo nhỉ.

taplai tapdi

Xe tăng
Ủng hộ cụ chủ. Ơ ... nhưng mà xxx nó cầm giấy tờ mà ko để lại cái gì chứng minh là nó cầm giấy tờ của mình và nơi hẹn để giải quyết thì mình có thể vu nó là ăn cướp được ko các cụ nhỉ?
Mình kiện Đàng hoàng tội :
Lạm dụng quyền hạn trong khi thi hành công vụ,Xâm phạm quyền tự do công dân.Nếu người dân không có quyền ghi ý kiến à?Thế thì yêu cầu xóa ngay mục "Ý kiến dành cho người bị lập biên bản".Mà có lẽ bb trên cả thế giới này đều có mục đó.Vì chuyện xảy ra tương tự với em khi còn ở nn từ những năm 80 của thế kỉ trước.Khi đó người Việt mình đi lại giữa các tỉnh của họ đều phải có giấy thông hành.Em ra ga tàu đó người nhà bị ngay cstt ở ga nó lừa vào phòng nó uống trà, tưởng thật đi vào nó lập luôn bb đi lại không có giấy thông hành,cũng có nhân chứng đểu kí hẳn hoi( thằng này bị em chửi cho 1 trận, nc bảo: không làm chứng cho chúng nó mai hết đường làm ăn).Lúc đầu em không kí dứt khoát không kí,Đến khi trưởng quận đi tuần đêm qua đấy thấy sự việc như vậy,dỗ dành mãi chả được bảo thôi mày ghi ý kiến của mày vào phần dành cho người bị lập bb rồi kí.Em bẩu OK rồi ghi luôn :tôi không đi đâu hết, chỉ ra ga đón người nhà thôi.Và không được phép vu khống công dân.Cuối tháng nó gửi về trường nhưng chẳng sao cả.Không bị phạt hoặc khiển trách gì.

Thich_Thit_Mo

Xe hơi
Cụ truy sát chúng nó cái biên bản cứ như chúng nó là tội phạm ý :)):)):)) mấy thằng mặt nhìn cứ lấm la lấm lét định phắn nhanh đi cho rồi.
Rất nhiều anh em trên diễn đàn ủng hộ và chờ tin cụ đấy.

Trạng thái
Thớt đang đóng