[Thảo luận] Lái xe tố CSGT Mê Linh vi phạm (Vu của Đức Thịnh)

Trạng thái
Thớt đang đóng

janglac

Xe tăng
Cụ thịnh nhớ quay cả behind the scene trước khi đi nhé, có khi cụ phải bố trí thêm 1 vài người đi theo để quay sau các cụ nhỡ nó mai phục úp sọt cụ. Hi hi

necvietnam

Xe hơi
Website
gmark.vn
Tất cả mọi việc là hệ quả của cái được gọi là: " Khoán chỉ tiêu 500 tỷ tiền phạt vi phạm luật giao thông"
Một cái cớ để cho xxx làm bậy, làm láo, làm càn... KHÔNG CHÚNG BẮT CHO CÓ; CÓ CHÚNG BẮT CHO NHỚ ĐỜI LUÔN
Thật là nực cười lại có chuyện:
Công an gián tiếp khoán cho dân phạm lỗi vì nếu dân không phạm lỗi đủ chỉ tiêu thì xxx phải phạm lỗi thôi.
Nay mai có khi
- CSPCCC khoán 1 năm phải cháy bao nhiêu vụ...Không đủ chỉ tiêu thì đốt cho đủ ...
-Bệnh viện thì khoán bênh nhân phải vào viện...Không đủ thì đầu độc
-Và nghĩa trang cũng khoán...Không đủ thì đập chết
Thật là: THƯỢNG BẤT CHÍNH THÌ HẠ TẮC LOẠN
Báo cáo CỤ,
Em là thằng hay bức xúc mấy vụ thế này lắm. và em rất thích cách nói của CỤ.
Tồi tệ hết sức các CỤ nhỉ.

Civic5886

Xe đạp
Ủng hộ cụ chủ thớt, chúc cụ chiến thắng!!!!

giacmoxe4

Xe điện
E vẫn ngồi VP giải quyết 1 số việc cty đã các cụ ạ.
11h mới tập trung ăn trưa xong mới đi mà.
13h30 mới làm việc cơ mà. Em biết là các cụ rất sốt ruột. E sẽ cập nhật thường xuyên ạ
E sẽ tường thuật trực tiếp qua Sopcast cho các cụ xem :))
Đùa tí chứ e sẽ tường thuật trực tiếp vụ này qua tweeter. Cụ nào xung phong lên tweet lấy ảnh về đây TTTT giúp e dc ko ạ?
Thế mà em cứ tưởng Cụ đã ở Mê Linh rồi.Cụ nhớ đừng uống đấy nhé,không vào gặp xxx nó lại bắt thổi bóng thì toi.:)):)):)).Nhớ tường thuật trực tiếp cho anh em ở nhà theo dõi nhé.

phi_civic

Xe đạp
Các cụ thấy trình dân trí của cơ quan vùng sâu vùng xa chưa..??? mình đâu rỗi việc như bọn chúng suốt ngày cứ tìm việc dỡ hơi... cãi nhau với mấy ông vua lệ làng này^:)^
Thấy nãn..!

Ichiban2012

Xe tải
Em voka cụ, chúc cụ mã đáo thành công, xem vụ của cụ Đông và vụ nhà hàng MyWay vừa rồi đúng là hài quá

cwise

Xe container
Hãy làm cho nó thật mệt để chúng nó thấy dân mình mệt với chúng nó như nào. Thế mới đáng.
Hôm qua E cũng cãi thành công 1 chú ở ngã tư Trường Chinh và Tôn Thất Tùng. E thề
Chắc bác đi thẳng Trường Chinh nhưng lại dừng ở sát dải phẩn cách đây.

Thế mà em cứ tưởng Cụ đã ở Mê Linh rồi.Cụ nhớ đừng uống đấy nhé,không vào gặp xxx nó lại bắt thổi bóng thì toi.:)):)):)).Nhớ tường thuật trực tiếp cho anh em ở nhà theo dõi nhé.
Cụ yên tâm e sẽ ko uống, ko lái xe, ko bức xúc. E luyện dc công phu "Kiềm chế thần chưởng rồi ạ"

nguyenanhson

Xe buýt
Chúc cụ Sớm lấy lại được Công Lý. Nhân dân Ủng hộ cụ.
Mong rằng sau này thi vào ngành công an giao thông người ta sẽ có bài IQ test. Chứ Tuyển theo kiểu bây giờ Nhiều Đồng chí Ngu và Khốn nạn quá. Coi nhân dân cứ như kẻ thù.

Thich_Thit_Mo

Xe hơi
13h30 mới làm việc cơ mà. Em biết là các cụ rất sốt ruột. E sẽ cập nhật thường xuyên ạ
Đùa tí chứ e sẽ tường thuật trực tiếp vụ này qua tweeter. Cụ nào xung phong lên tweet lấy ảnh về đây TTTT giúp e dc ko ạ?
Ơ có ăn trưa à, 11h anh qua Trần Đại Nghĩa luôn nhé :-D

langtulanhlung

Xe điện
Cụ yên tâm e sẽ ko uống, ko lái xe, ko bức xúc. E luyện dc công phu "Kiềm chế thần chưởng rồi ạ"
Bác Thịnh cẩn trọng đấy nhé, bọn cờ hó đó là nó hay có cái chiêu quy cho người dân cái tội chống đối lắm, vào đó mà chỉ mình bác là tụi nó bắt đánh rồi ... nhiều thứ tội được quy cho bác đấy. Em nói có thể thừa nhưng vẫn mong cho bác hết sức cảnh giác, cảnh giác cao độ với bọn cờ hó, đề phòng ch.ó cùng *** rộng...

puppu

Xe tải
Hiện có 161 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (56 lái chính và 105 lái phụ)
Cho thấy sức nóng của vụ việc này.

sontraha

Xe máy
Cố lên cho XXX bỏ thói ăn bẩn đi. Hehe sau vụ này nhìn cụ chắc XXX không bao h hỏi nữa

puppu

Xe tải
đúng rồi đó, vào đó nó sẽ gây ức chế cho mình để mình có những hành vi cũng như lời lẽ không đúng mực. Tệ hơn nữa là chúng nó ném cái ấm, cái chén cho vỡ rồi quy cho chú cái tội gây rối ( nhất là chú đi 1 mình, ko có nhân chứng )

gia doi

Xe điện
minck nói:
Tất cả mọi việc là hệ quả của cái được gọi là: " Khoán chỉ tiêu 500 tỷ tiền phạt vi phạm luật giao thông"
Một cái cớ để cho xxx làm bậy, làm láo, làm càn... KHÔNG CHÚNG BẮT CHO CÓ; CÓ CHÚNG BẮT CHO NHỚ ĐỜI LUÔN
Thật là nực cười lại có chuyện:
Công an gián tiếp khoán cho dân phạm lỗi vì nếu dân không phạm lỗi đủ chỉ tiêu thì xxx phải phạm lỗi thôi.
Nay mai có khi
- CSPCCC khoán 1 năm phải cháy bao nhiêu vụ...Không đủ chỉ tiêu thì đốt cho đủ ...
-Bệnh viện thì khoán bênh nhân phải vào viện...Không đủ thì đầu độc
-Và nghĩa trang cũng khoán...Không đủ thì đập chết
Thật là: THƯỢNG BẤT CHÍNH THÌ HẠ TẮC LOẠN
Cụ nói đúng quá sao lại đi khoán chỉ tiêu phạt là sao em chả thấy nước nào như vậy? Trong khi đó họ đang được hưởng lương lấy từ khoản thuế của chúng ta đóng góp

xebokeooto

Xe tăng
Thông thường những vụ như này, quân ta kéo đi đông, khi lãnh đạo xxx giải quyết thường yêu cầu chỉ gặp riêng cụ Thịnh.
Cụ Thịnh và cụ Havu cũng đề phỏng trường hợp này nhá, có thể Cụ Thịnh ký giấy ủy quyền cho cụ Havu trước từ nhà đi, đến nơi tùy cơ ứng biến.

T91

Xe container
Trạng thái
Thớt đang đóng