[Camera] Lái xe thần kinh

Mít đen

Xe tăng
Cụ mà dây vào bọn này thì cụ cũng thần kinh nốt. Em thật :D

Mít đen

Xe tăng
Quên em ch
Hôm nay đưa vợ và hai thằng con về quê chơi với ông ngoại lúc đi thì gặp thằng cha này.
nó đấu đầu em luôn.đèn pha nó ko tắt đến lúc nó ngang kính xe em,e hạ hé kính thấy một thằng mặt l.ồn cởi trần rút con dao nhọn dài khoảng 40 phân ra,nó nhảy xuống bảo "tao xiên chết con mẹ mày bây giờ" e cũng phòng xa nên xe lúc nào cũng chốt cửa tự động nên nó ko mở đc cửa xe em.e cũng chuẩn bị sẵn em này trên xe.

E đã chỉnh lại các cụ ạ

và sẵn sàng cho nó một nhát ngay khi nó giật được cửa xe em ra.quê vợ em Bắc Giang nên chắc thằng này em của Luyện em cũng chả hiểu thằng này nó não hay nó làm sao nữa,vợ em nó sợ quá nên bảo đi nhanh nhanh nên e cũng ko muốn dây với mấy thằng điên nên cũng lượn ạ.
Cái món đồ của cụ chủ là cái gì thế. Trông cũng hầm hố gớm. Zưng mà để cái đó trên xe gặp mấy anh 141 thì có phải lên phương không cụ?

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
cái đèn pin này hơi ngắn :)) mà nó xe tải cao mà nó giương pha thế này đúng là ko vướng e cũng đọ pha mí nó

thaison2008

Xe container
Quên em ch

Cái món đồ của cụ chủ là cái gì thế. Trông cũng hầm hố gớm. Zưng mà để cái đó trên xe gặp mấy anh 141 thì có phải lên phương không cụ?
Không sao cụ.nó là cái đèn pin đấy cụ ạ ko phải cái gì ghê gớm không

hbu082

Xe container
cái đèn pin này hơi ngắn :)) mà nó xe tải cao mà nó giương pha thế này đúng là ko vướng e cũng đọ pha mí nó
dây dưa với cái bọn đấy làm gì cho rách việc hử cụ, em thấy nó không phang đc cụ chủ mà lúc lên xe nó chỉ cần ép xe sang trái thôi là xe cụ chủ móp mít, xong nó té thì cũng làm gì đc nó. tốt nhất không dây.

thaison2008

Xe container
dây dưa với cái bọn đấy làm gì cho rách việc hử cụ, em thấy nó không phang đc cụ chủ mà lúc lên xe nó chỉ cần ép xe sang trái thôi là xe cụ chủ móp mít, xong nó té thì cũng làm gì đc nó. tốt nhất không dây.
Hihi nó mà làm móp đít em thì lại to tội.biển số nó em có rồi....Hugo là người nhà ạ hjhj nó sẽ mất cần câu cơm trong vài tháng còn em thì mất buổi tôid hôm sau lại có xe đi kekeke

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
e chiến pha thôi chứ ko chọi sức mí nó , bt e đi xe nào ko hạ e kệ pha luôn cho biết lần sau hạ cho ng khác:))

hbu082

Xe container
Hihi nó mà làm móp *** em thì lại to tội.biển số nó em có rồi....Hugo là người nhà ạ hjhj nó sẽ mất cần câu cơm trong vài tháng còn em thì mất buổi tôid hôm sau lại có xe đi kekeke
ra đường thì chẳng biết được mèo nào cắn mỉu nào cụ ơi, có được biển số nhưng cụ đâu có video xe nó cọ vào mit xe cụ? người nhà cụ làm ca nhưng người nhà nó cũng ca thì sao. nói chung mấy thể loại vô ý thức tốt nhất tránh cho đỡ phiền phức.

Mít đen

Xe tăng
Phải công nhận cái đường về quê vợ cụ hiểm thật. Em nhìn nó cứ như đường vào "xóm liều" ý. Ghê quá

thaison2008

Xe container
ra đường thì chẳng biết được mèo nào cắn mỉu nào cụ ơi, có được biển số nhưng cụ đâu có video xe nó cọ vào mit xe cụ? người nhà cụ làm ca nhưng người nhà nó cũng ca thì sao. nói chung mấy thể loại vô ý thức tốt nhất tránh cho đỡ phiền phức.
Vâng em nghe cụ

czechonline

Xe điện
Tránh voi chẳng xấu mặt nào , gặp mấy thằng này nên đi nhẹ nói khẽ cười duyên cụ ạ . Hổ báo thì để hổ báo nó gặp nhau , mình là người của gia đình công việc thì nên tránh mấy thể loại này cho nhanh .

lx3079

Xe tăng
Hôm nay đưa vợ và hai thằng con về quê chơi với ông ngoại lúc đi thì gặp thằng cha này.
nó đấu đầu em luôn.đèn pha nó ko tắt đến lúc nó ngang kính xe em,e hạ hé kính thấy một thằng mặt l.ồn cởi trần rút con dao nhọn dài khoảng 40 phân ra,nó nhảy xuống bảo "tao xiên chết con mẹ mày bây giờ" e cũng phòng xa nên xe lúc nào cũng chốt cửa tự động nên nó ko mở đc cửa xe em.e cũng chuẩn bị sẵn em này trên xe.

E đã chỉnh lại các cụ ạ

và sẵn sàng cho nó một nhát ngay khi nó giật được cửa xe em ra.quê vợ em Bắc Giang nên chắc thằng này em của Luyện em cũng chả hiểu thằng này nó não hay nó làm sao nữa,vợ em nó sợ quá nên bảo đi nhanh nhanh nên e cũng ko muốn dây với mấy thằng điên nên cũng lượn ạ.
Bắc Giang em bị 2 lần rồi, một lần ở Đông Xuyên, lần khác ở Cầu Vát. Đang đi tự nhiên có 2 thằng 2b đi trước cố tình lạng trái rồi phanh khựng lại, mình phanh dúi dụi may vợ con không sao, sau đó thì.... em cũng không muốn chia sẻ tình huống em xử lý lên đây sợ bị ban nick vì tội cổ động kích động bạo lực :)).
Từ lần đó mỗi khi qua Bắc Giang vợ đều sợ, có hôm về khuya vợ lại nảy ra sáng kiến đi sang Cầu Vát bằng đường tắt từ phố Thắng, trời tối chả nhớ đường, 11 giờ đêm mình cũng không dám xuống hỏi đường mấy thanh niên trong làng sỡ nhỡ nó chúng nó thấy xe biển lạ tụ nhau quây mình thì nguy, nên bị lạc mấy chục cây sang tận Đình Trám. Nói chung khi nào khắp nơi điện sáng tưng bừng thì xã hội mới văn minh được.

Chỉnh sửa cuối:

thaison2008

Xe container
Bắc Giang em bị 2 lần rồi, một lần ở Đông Xuyên, lần khác ở Cầu Vát. Đang đi tự nhiên có 2 thằng 2b đi trước cố tình lạng trái rồi phanh khựng lại, mình phanh dúi dụi may vợ con không sao, sau đó thì.... em cũng không muốn chia sẻ tình huống em xử lý lên đây sợ bị ban nick vì tội cổ động kích động bạo lực :)).
Từ lần đó mỗi khi qua Bắc Giang vợ đều sợ, có hôm về khuya vợ lại nảy ra sáng kiến đi sang Cầu Vát bằng đường tắt từ phố Thắng, trời tối chả nhớ đường, 11 giờ đêm mình cũng không dám xuống hỏi đường mấy thanh niên trong làng sỡ nhỡ nó chúng nó thấy xe biển lạ tụ nhau quây mình thì nguy, nên bị lạc mấy chục cây sang tận Đình Trám. Nói chung khi nào khắp nơi điện sáng tưng bừng thì xã hội mới văn minh được.
Hjhj nhưng mà lấy vợ BG nên đành chịu.nó hùng hổ kinh luôn nên cũng sợ hjhjhjhj

lx3079

Xe tăng
Hjhj nhưng mà lấy vợ BG nên đành chịu.nó hùng hổ kinh luôn nên cũng sợ hjhjhjhj
Đêm hôm gặp mấy thằng này cũng hãi phết cụ ạ, mà em cũng xác định rồi (nếu buộc phải thế), em đi xe cỏ cái ba đờ xốc trước có củ 2 thôi à:))

vuductai

Xe tải
Cụ up video theo kiểu để cụ xem một mình rồi.
Không biết đường xá rộng hay hẹp, trời sáng hay tối, mà các cụ lại đi theo kiểu đấu đầu, rọi pha, đến gần còn dừng lại "chào" nhau nữa.
Vẫn xem được.

Davidpham1109

Xe hơi
Ghê quá cụ chủ ạ! nhà cháu nhìn thấy dao là sợ khiếp vía luôn. Đi với gia đình thì nhịn cho nó lành

lx3079

Xe tăng

E đã chỉnh lại các cụ ạ

Biển xe của nó là 20k 8987, cụ cứ tìm hiểu rồi làm đơn mà trình báo ở cấp có thẩm quyển. Em thật đấy.

lx3079

Xe tăng
Định mệnh nhà nó cứ cái kiểu luật rừng, c hó cậy gần nhà cắn càn thì phải cho cái rọ mõm vào.

ngungo thien ly

Xe container
Đường nhỏ pha thế thì loá mắt chả nhìn thấy đâu mà tránh nhau được, con dao dài thế mà múa thì đúng là cũng hãi với thèn điên lái xe tải này thật, giờ đâu cũng thấy anh hùng sẵn sàng manh động hạ thủ, nhịn cho lành cụ à, trừ trường hợp động đến vợ con

thaison2008

Xe container
Đường nhỏ pha thế thì loá mắt chả nhìn thấy đâu mà tránh nhau được, con dao dài thế mà múa thì đúng là cũng hãi với thèn điên lái xe tải này thật, giờ đâu cũng thấy anh hùng sẵn sàng manh động hạ thủ, nhịn cho lành cụ à, trừ trường hợp động đến vợ con
Hjhj em cũng đã tính đến nó mà giật đc cửa xe em ra cái e phang phủ đầu ngay trước khi nó phang em cụ ạ