[Funland] Lái xe ra đường hơi tí lên cơn húng chó rồi có ngày

ncs

Xe buýt
Chiều nay có chiếc bán tải độ màu trắng chạy rất láo. Nó quay đầu ngay sau ngã tư Thái hà- Láng hạ đã sai rồi nó còn vòng sau đít 1 ông ford đang dừng đèn đỏ và quẹt bánh vào đít xe ford rồi chạy luôn.

Diep1979

Xe container

xuanthanhnl

Xe đạp
Thì ê tô thà xuống bắt đền, chứ ai lại dùng nắm đấm. Nhỡ xe máy lăn quay ra có phải lắm chuyện không?
Ê tô dùng nắm đấm sai (dù có nguyên do) là việc của ê tô, nhưng 2 bánh sai trước thì phải lên án trước.
"Nhỡ xe máy lăn quay ra có phải lắm chuyện không?": Lăn quay ra thì 2 bánh thiệt trước, cho chừa lần sau (nếu có).

nguyentoan.uct

Xe điện
Ai cũng có lòng trắc ẩn, con người mà, đặc biệt chúng ta luôn có tâm lí cũng như hành động bênh vực kẻ yếu, bởi ai cũng nghĩ và mong muốn khi chúng ta ở vào hoàn cảnh đó cũng sẽ có nhiều người bênh vực chúng ta.

Cho nên mọi người ko lo đâu, thằng lái xe dịch vụ biển vàng rẻ rách đó sẽ sớm đựoc mời lên đồn hầu chuyện các lực lượng chức năng thôi. Biển số xe rõ ràng nét căng thế kia, cá nhân tôi nghĩ có khi mấy thánh giang hồ mõm trên mạng tụ họp nhau kéo đi tìm thằng này rồi đó.
Giang hồ mõm là giang hồ nào vậy cụ, hay là bao gồm cả các cụ đang trong thớt này =)) =)) =)) =)) .

--Lamborghini--

Xe cút kít
Lên đồn là lại ngoan như cún.

Horizontal

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
dienmaydatviet.com
bên e bán điện máy. Thực sự chở con cái máy sấy Elux kia nặng lắm- gần 80kg. Chắc bác tài đi chắc có chút va chạm gì đấy r. Nhưng thông cảm cho ng ta chứ. chở nặng như thế

VCHDHN

Xe container
Oánh người là sai bét rồi. Còn bọn chở hàng cồng kềnh nguy hiểm thì mong lực lượng csgt đừng ngoảnh mặt đi, hãy làm rát như thổi nồng độ í.

cap3hk

Tháo bánh
Chân tay bé tí tẹo mà hung hăng thế các cụ nhể :D

Isu_zu

Tháo bánh
Ông xe máy cũng chở cồng kềnh.... Có khi trước đó đã có gì với nhau rồi thì 4b mới ra đòn quyết liệt như thế. Hạ hồi xem thêm thông tin. Em không ủng hộ đánh người nhưng cũng chả ủng hộ những bọn đi láo chở hàng cồng kềnh nguy hiểm cho người khác.
Việc gì ra việc ấy. Chở cồng kềnh bị phạt, còn đánh người thì xộ khám, phiền đủ thứ. Oai mấy s rồi mai lên phường lại ngoan như cún, hoặc lỡ ông chở đồ tiện dao xiên cho phát, lại lên nóc tủ ngồi :)). Thằng lái ô tô chắc xót tí sơn xe nên cay cú, hôm nay chắc đang viết tường trình rồi.
Đánh người là không nênvà ko đc phép trong bất kì tình huống nào, trừ khi tự vệ hợp lý.

cap3hk

Tháo bánh
4 bánh dại quá. Xét theo hình ảnh trên camera thì sai quá rồi.

2 bánh mà làm được cái giám định thương tật thì 4 bánh ra toà với đi bóc lịch.
11% mới ăn thua cụ ạ. Không thì cũng chỉ vui vẻ bắt tay thôi. Em từng dính rồi

7years

Xe điện
Nhìn qua thì 2 ông cùng chạy dịch vụ cả...

vneseman

Xe lăn
Trường hợp ông 4b nhảy lên đá đấm ông 2b làm ông 2b đổ xe làm hỏng cái máy sấy (?) to tiền chẳng hạn thì có bị khung hình sự không các cụ?

nguyentoan.uct

Xe điện
Oánh người là sai bét rồi. Còn bọn chở hàng cồng kềnh nguy hiểm thì mong lực lượng csgt đừng ngoảnh mặt đi, hãy làm rát như thổi nồng độ í.
Cụ cũng phải nhìn từ nhiều chiều, trong cái comment của cụ thì em thấy cái lực lượng cụ nói là đang thuộc diện tiêu cực nhất rồi, còn cái "bọn" cụ nói thì đang phục vụ chúng ta đấy, không có cái "bọn" ấy chắc gì các cụ đã có cuộc sống thảnh thơi được với cái phố xá ở HN, và chi phí hàng hóa cũng được giảm đi đáng kể.

khanhnguyen09

Xe container
Trường hợp ông 4b nhảy lên đá đấm ông 2b làm ông 2b đổ xe làm hỏng cái máy sấy (?) to tiền chẳng hạn thì có bị khung hình sự không các cụ?
Không, nhưng mất một đống tiền ngu cho xxx, rồi tiền thăm khám cho shiper, rồi nó bảo máy rửa bát hỏng thì đền tiếp.

Chỉnh sửa cuối:

harrynh

Xe container
Ông expander oánh xong bắt đầu thấy ngu nên có vẻ bớt hung hăng!
Đợt khá lâu e đi vào Aone Hà đông, cũng ông exp biển vàng đi lề dề ở gpc, e nháy pha đúng 1 cái thấy e nó k động tĩnh gì thì đi vào làn trong để vượt, thì cu e nó lại vào làn trong để đè e… e lại né vào vượt lên xong dừng xe lại… bảo với e nó là các chú đi ra đường kiếm cơm thì nên giữ cái cần câu cơm cho kỹ, chứ đừng cố tình chèn ép người khác, đi thế k sớm thì muộn cũng đc như ý thôi! Nó lại bảo e nháy pha nó nên nó k thích cho vượt :))… e chỉ bảo cứ đi như vậy đi e, sớm đc như ý thôi e ah.
Nháy pha là báo hiệu cho nhau còn gì, thằng đó đầu đất, nháy 1 là mình đi, nháy 2 là mình nhường đúng ko ạ? Chứ vd 2 ông đấu đầu nhau xa tít thì hạ kính gọi nhau kiểu gì? Bố cái thằng sĩ diện đểu lại còn nháy pha thì em ko thích, chắc thích thằng khác nó quệt cho gẫy gương.

Chỉnh sửa cuối:

khanhnguyen09

Xe container
Cụ cũng phải nhìn từ nhiều chiều, trong cái comment của cụ thì em thấy cái lực lượng cụ nói là đang thuộc diện tiêu cực nhất rồi, còn cái "bọn" cụ nói thì đang phục vụ chúng ta đấy, không có cái "bọn" ấy chắc gì các cụ đã có cuộc sống thảnh thơi được với cái phố xá ở HN, và chi phí hàng hóa cũng được giảm đi đáng kể.
Mấy ông nhà trong ngõ ngách lại lên giọng dạy đời đó cụ, mẹ lại đòi chở hàng bằng ô tô nữa cơ đấy.:))

nguyentoan.uct

Xe điện
Mấy ông nhà trong ngõ ngách lại lên giọng dạy đời đó cụ, mẹ lại đòi chở hàng bằng ô tô nữa cơ đấy.:))
Chở cho đến đầu ngõ cho vác vào, lại ở nhà đất và vác máy giặt lên tận lầu 5 mà nhà cầu thang phải tiết kiệm tối đa thì ối giời ơi luôn.