[Funland] Lái xe phân khối lớn đâm chết người, rồi bỏ chạy

D.D.C

Xe điện
Website
centicons.com
Chân chính nào ko biết nhưng kể cả đội đi Harley thành đoàn rú ầm lên khi dừng đèn đỏ. Nên gặp loại này đấu đầu với 4 bánh của Em là E cứ thẳng lái đúng làn mớm thêm tí ga.
Chúng nó đi theo đoàn cũng mệt đấy cụ. Bọn này bầy đàn và hung hãn lắm. Cụ vụ đoàn goldwing đi trên cao tốc định ăn thịt oto đấy bác.

TONGIA

Xe lừa
phân khối nó cũng chỉ như SH thôi

Khác là nó Côn Tay

thungkhe

Xe điện

cưỡi chổi

Xe lăn
20H9 - 638.19 biển này thì có phải là khối phân lớn không cụ ơi.
20H là PY - Thái Nguyên. Những xe kiểu này giờ trẻ trâu, phịch thủ chạy nhiều. Nhất là mấy thằng độ bô, mũ tai thỏ, lắp đèn pha led sườn, gương dưới tay lái nhìn ngứa mắt chỉ muốn táng cho mấy phát

Lonely Stranger

[Tịch thu bằng lái]
Khéo biển mẹ bồng con, biển tỉnh càng dễ xe lậu. Xe Cam đúng PKL của nó đấy. Chứ xe dưới 150, trọng lượng xe nhẹ, lực đâm khó mà đủ mạnh gây chết người.

TONGIA

Xe lừa
Chân chính nào ko biết nhưng kể cả đội đi Harley thành đoàn rú ầm lên khi dừng đèn đỏ. Nên gặp loại này đấu đầu với 4 bánh của Em là E cứ thẳng lái đúng làn mớm thêm tí ga.
Cụ tra gúc “Alexian Lien”
Tay này học cách của cụ xài bên Mỹ đấy.

TONGIA

Xe lừa
Khéo biển mẹ bồng con, biển tỉnh càng dễ xe lậu. Xe Cam đúng PKL của nó đấy. Chứ xe dưới 150, trọng lượng xe nhẹ, lực đâm khó mà đủ mạnh gây chết người.
Những con xe nặng thường khó đi nhanh.
Những con bắn như tên lửa thì nó không nặng hơn con LX nhiều lắm đâu

đóng Wave mà 80 đâm vào ngườ vẫn đi bi hf thường.

VN Stock

[Tịch thu bằng lái]
Em hóng đội PKL làng OF vào cho ý kiến chỉ đạo cách xử lý cá khó này :D

Phỗng new

Xe điện
Cách đây mấy hôm, ngã tư Phạm Ngọc Thạch - Chùa Bộc - Tôn Thất Tùng giờ tan tầm đường như nêm cối, có mấy ông đi Harley cứ vê ga nẹt pô rầm rầm, em ngồi trong ô tô còn thấy tức hết cả ngực, ko biêt bà con đi 2 bánh cảm giác ra sao ^:)^

lac007

Xe tăng
va vào xe đạp điện còn tèo nữa là dưới 150cc

tuan281085

Xe cút kít
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.otofun.net
Em ác cảm vs mấy ng đi xe phân khối lớn lắm, họ đi đường đông mà rú ga lao cực nhanh, cứ như đường nhà mình, nhiều lúc họ đi sát em rồi rồ ga làm em giật mình. Chỉ sợ lúc nào đang chở trẻ em mà gặp họ, làm trẻ giật mình ngã.
Dù đã dắt xe vào lề đường và thấy ng bị đâm nằm bất động, lái xe đã bỏ đi mà ko gọi cấp cứu. Sau đó thì ng bị nạn tử vong. Đen cho anh này bị ng dân ghi lại biển ks
Công nhận đúng như Cụ nói.

Gentleness

Xe tải
Đoạn này có cầu vượt cho người đi bộ mà dân toàn lững thững băng đường thoai. Tốc độ thì cao vì đang đổ dốc.

TONGIA

Xe lừa
Cách đây mấy hôm, ngã tư Phạm Ngọc Thạch - Chùa Bộc - Tôn Thất Tùng giờ tan tầm đường như nêm cối, có mấy ông đi Harley cứ vê ga nẹt pô rầm rầm, em ngồi trong ô tô còn thấy tức hết cả ngực, ko biêt bà con đi 2 bánh cảm giác ra sao ^:)^
Tan tầm mà chạy Harley thì hoặc là nó mới mượn được xe hai là bị ngáo.
Hai loại này nó không đại diện cho bọn chạy Harley cụ a.
Thằng ngu nhất khi mua Harley cũng biết xe đấy chạy lúc tan tầm là thảm hoạ cho bản thân

RaptorHoang

[Tịch thu bằng lái]
20H là PY - Thái Nguyên. Những xe kiểu này giờ trẻ trâu, phịch thủ chạy nhiều. Nhất là mấy thằng độ bô, mũ tai thỏ, lắp đèn pha led sườn, gương dưới tay lái nhìn ngứa mắt chỉ muốn táng cho mấy phát
Bác nóng giống em....
Hi...hi....không đụng mình thì thôi,chứ đụng là đảm bảo nó mệt cả năm luôn.
Năm trước em nện 1 thằng ex chạy grap,nó độ xe đúng như bác tả,đi ngược chiều đg Láng. Em chở con bé con,nó nháy cái led đòi em dẹp để nó đi. Em kệ thế là nó chửi em mới kinh...hậu quả là em mất cái mũ bảo hiểm,còn nó thì quỳ xin,xe nó có mấy cái led em vặt mịa hết đập nát luôn.
Sau mấy anh xxx ra can,bảo chú đi đi,không đánh nó nữa...hô...hô....

RaptorHoang

[Tịch thu bằng lái]
Tan tầm mà chạy Harley thì hoặc là nó mới mượn được xe hai là bị ngáo.
Hai loại này nó không đại diện cho bọn chạy Harley cụ a.
Thằng ngu nhất khi mua Harley cũng biết xe đấy chạy lúc tan tầm là thảm hoạ cho bản thân
Vâng! Bọn đú đấy sao có văn hóa chạy xe như những người đam mê,yêu thích như Cụ.
Ngày trước em có con CB 400 thôi mà em cũng ngại đi trong phố. Xe em không độ đẽo gì,nguyên bản.
Còn đã chơi PKL việc tối kỵ là cho mượn xe.

Joker86

Xe buýt
Có lần em vừa vô hầm Thủ Thiêm có 4 5 bạn chạy Su 150 nẹt pô ầm ầm trong hầm, phía sau có chở vài bạn nữ :(
Bên trên hầm Thủ Thiêm ở quận 2 là điểm tập kết và là trường đua cho đám trẻ trâu dân chơi nửa mùa mà. Đủ loại xe hot cho trẻ trâu luôn. Raider, PKL, Exiter, Winner..., đôn máy, móc bô rú ga ầm trời, thi đua trong khoảng đường 500m. Lúc trước lâu lâu conan cũng đi dẹp nhưng giờ ko thấy nữa. Hình như nhà nước thả luôn rồi. Khu đó vắng, đường cụt, để cho tụi nó tự xử, bất quá chết tụi nó. Chứ để nó ra đường lớn thì mệt cho xã hội🤔🤔🤔

745Lii

Xe điện
Bác nóng giống em....
Hi...hi....không đụng mình thì thôi,chứ đụng là đảm bảo nó mệt cả năm luôn.
Năm trước em nện 1 thằng ex chạy grap,nó độ xe đúng như bác tả,đi ngược chiều đg Láng. Em chở con bé con,nó nháy cái led đòi em dẹp để nó đi. Em kệ thế là nó chửi em mới kinh...hậu quả là em mất cái mũ bảo hiểm,còn nó thì quỳ xin,xe nó có mấy cái led em vặt mịa hết đập nát luôn.
Sau mấy anh xxx ra can,bảo chú đi đi,không đánh nó nữa...hô...hô....
Vẫn khoẻ chân tay lắm hềy? Đêck bù cho em, ra đường giờ cứ rúm ró. :((:((:((